ผู้เขียน หัวข้อ: นี่กล่องอะไรครับ ไครทราบช่วยบอกที ขอบคุณมากๆ ครับ  (อ่าน 3836 ครั้ง)

ออฟไลน์ TIN HYYASIN

• *
  • Popular Vote : 0

รูปบนเขียนว่า JECS

รูปล่าง เขียนว่า KEN   RA

ออฟไลน์ POPEYE

• popeye classic gc
  • *
  • Popular Vote : 10
  • ป็อปอายอินเตอร์เฉียง
มีระหัสที่ฝากล่องไหมครับ และมันมีกี่ปลั๊กครับ
 emo73o

เทอร์โบลุกเป็นไฟ ลูกสูบละลายกลายเป็นผง

• *
4 ปลั๊กครับ  ตอนนี้ใส่กับขอขาวอยู่คับ

W6
22611    AA810
A18     000RJ8

ตามเพลทเลยนะคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 02, 2010, 08:21:00 PM โดย TIN HYYASIN »

• *
4 ปลั๊กครับ  ตอนนี้ใส่กับขอขาวอยู่คับ

W6
22611    AA810
A18     000RJ8

ตามเพลทเลยนะคับ

เป็นกล่อง 240 JDM 4ปลั๊ก เป็นกล่องเครื่องอิมคอขาวอินเตอร์เฉียงครับ ส่วนรอมซ้อนบอร์ดเป็นสำนักใดไม่ทราบครับ แรงม้าที่เพิ่มบูสที่เพิ่ม
ก็อยู่ที่รอมทำมาที่เท่าไหรไม่อาจทราบได้ครับถ้าไม่มีข้อมูลติดกล่องและต้องเช็คกับทางสำนักที่จูนรอมตัวนี้เท่านั้นครับ
หรืออาจจะเป็นรอม RA จากโรงงานครับ แต่ผมมี กล่อง W9 รอม RA มันเป็นรอมแค่ตัวเดียวไม่มีแผ่นปริ๊นติดด้านบนแบบนี้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 02, 2010, 09:46:55 PM โดย POPEYE »
เทอร์โบลุกเป็นไฟ ลูกสูบละลายกลายเป็นผง

• *
ขอบคุนคับผม

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
เป็นกล่อง 240 JDM 4ปลั๊ก เป็นกล่องเครื่องอิมคอขาวอินเตอร์เฉียงครับ ส่วนรอมซ้อนบอร์ดเป็นสำนักใดไม่ทราบครับ แรงม้าที่เพิ่มบูสที่เพิ่ม
ก็อยู่ที่รอมทำมาที่เท่าไหรไม่อาจทราบได้ครับถ้าไม่มีข้อมูลติดกล่องและต้องเช็คกับทางสำนักที่จูนรอมตัวนี้เท่านั้นครับ
หรืออาจจะเป็นรอม RA จากโรงงานครับ แต่ผมมี กล่อง W9 รอม RA มันเป็นรอมแค่ตัวเดียวไม่มีแผ่นปริ๊นติดด้านบนแบบนี้ครับ
ชื่นชอบคุณป๊อบอายจริงๆ ตอบกะทู้ทีไรผมเป็นต้องก๊อปปี้ข้อมูลลงไว้ในคอมทุกที emo65o emo65o emo65o

ขอบคุณครับ emo64o

ออฟไลน์ aycarshop

• *
  • Popular Vote : 4
รอมตัวที่เขียนว่าRA เนี่ย เป็นรอมไทย สมัยนั้น นานมากแระ คุณ ไมด้า เป็นคนทำ แรงดีเหมือนกันครับ น่าจะเกินสิบปีแระหละ emo49o

• *
รอมตัวที่เขียนว่าRA เนี่ย เป็นรอมไทย สมัยนั้น นานมากแระ คุณ ไมด้า เป็นคนทำ แรงดีเหมือนกันครับ น่าจะเกินสิบปีแระหละ emo49o

อ้า....ที่แท้รอมไทยนี่เอง ตอนแรกเห็นเขียนว่า KEN นึกว่ารอมตาเคน บล็อกซะอีก   อิอิ emo64o

• *
อ้า....ที่แท้รอมไทยนี่เอง ตอนแรกเห็นเขียนว่า KEN นึกว่ารอมตาเคน บล็อกซะอีก   อิอิ emo64o
  555

ออฟไลน์ สาหร่าย05

• *
  • Popular Vote : 32
 emo72o

ผมว่าไอ้เจ้ารอมตัวนี้  จิ๊กโก๋ยุคเก่า ได้ลองกันมาแล้วเกือบทุกคันนะ  จริงมะ เอก   emo76o
บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!

• *
emo72o

ผมว่าไอ้เจ้ารอมตัวนี้  จิ๊กโก๋ยุคเก่า ได้ลองกันมาแล้วเกือบทุกคันนะ  จริงมะ เอก   emo76o
ช่ายๆๆๆ จารย์อั๋นด้วยใช่ป่ะ 555 emo54o

• *
เสียดายผมเกิดไม่ทัน emo18o

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
emo72o

จารย์อั๋นเกิดทันยุค2499 แดงไบเล่ครองเมืองเลยหรอครับเนี่ย emo76o emo76o
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
สมัยที่ผมใส่กับ GC คอขาว     สมันโน้นก็เอา Rom  RA แต่ทำไมไม่มีโลโก้แบบนี้
เป็นของ Bozz Speed  มาใช้    จูนน้ำมันหนามาเลย
พอต่อใช้กับ Blow off  ของ HKS   ตดโป้ง   ป้าง   ปุ้ง   ไฟแลบสนั่นลั่นซอยเลยครับ
วิ่งมันส์ดี
คิดถึงจัง   ROM สำเร็จรูปยุคคลาสสิค  สมัยนั้นไม่มีเงินเปลี่ยนคอแดง