ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวประชาสัมพันธ์จาก MIT เรื่อง Parking Space วัน MotorShow ไบเทค ที่ 3 เมษายน  (อ่าน 18891 ครั้ง)

ออฟไลน์ art_narak

• *
  • Popular Vote : 0
  • ...หล่อลากไส้ "กวนTeeN" กระชากวัย
พี่ต่อคับ คือแบบว่า บ้านผมอยู่หนามแดง สมุทรปราการอ่ะ แล้วผมจะไปเจอพวกพี่ที่จุดพักรถตรงปั้มได้ไงอ่ะคับ มันคนล่ะทางเลยอ่ะ เหอๆๆ

ออฟไลน์ monster@tack

• *
  • Popular Vote : 13
  • Synapse enigeering
    • Ohmmotorsport product
ผมไปงานทุกวันอยู่แล้วอ่ะ แต่ไม่ได้ไปร่วมกับเพื่อนๆด้วยน่ะครับเพราะว่าต้องทำงานที่บูทฟอร์ดอ่ะครับ แวะมาหากันบ้างเน้อ emo68o
ผมก็ไปทำงานที่ bitec เมื่อวานตอนเลิกก็เห็นอิมที่ขาด sti ด้านข้างไม่รู้ใช่รถพี่ป่าวครับ ผมอยู่บูธ vw ติดๆกันเลย
Install'n Tuned🆙By ♎motorsport
Join to our world www.facebook.com/ohmmotorsport

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
พี่ต่อคับ คือแบบว่า บ้านผมอยู่หนามแดง สมุทรปราการอ่ะ แล้วผมจะไปเจอพวกพี่ที่จุดพักรถตรงปั้มได้ไงอ่ะคับ มันคนล่ะทางเลยอ่ะ เหอๆๆ

งั้นก็เจอกันที่งานเลยก็ได้ครับ คงไปถึงบริเวณที่เค้าจะให้จอดก็น่าจะซักบ่ายโมงหล่ะครับ emo22o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ผมก็ไปทำงานที่ bitec เมื่อวานตอนเลิกก็เห็นอิมที่ขาด sti ด้านข้างไม่รู้ใช่รถพี่ป่าวครับ ผมอยู่บูธ vw ติดๆกันเลย
ใช่แล้วค้าบบบ ของคุณคันสีขาวรึเปล่าครับ เห็นขับออกไปสองคัน ผมโบกมือทักไป พอดีไม่ได้รีบกลับน่ะครับเมื่อวาน เลยขับรถวนมาจอดหลบๆตรงทางออก แล้วนั่งกินเบียร์กับเพื่อนเล่นๆ
คุยกันเรื่องรถเพลิน ได้ขับกลับตอนเที่ยงคืนแน่ะ  emo61o  ว่างๆเดินแวะมาหาได้นะครับ ผมโบ๊ต นั่งอยุ่ตรงโต๊ะของฟอร์ดศรีนครินทร์ครับพ้ม แต่วันพุธผมไม่ได้เข้าไปอ่ะ emo62o

แต่แหม พริตตี้ ของVWน่ารักเต็มเลยอ่ะ ขอสักคนได้มั้ยอ่า อิอิ ของฟอร์ดผมเห็นแล้วเศร้า emo68o
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ art_narak

• *
  • ...หล่อลากไส้ "กวนTeeN" กระชากวัย
งั้นก็เจอกันที่งานเลยก็ได้ครับ คงไปถึงบริเวณที่เค้าจะให้จอดก็น่าจะซักบ่ายโมงหล่ะครับ emo22o
ว่าแต่เขาให้จอดกันตรงไหนล่ะเนี่ยยย เหอๆๆๆ

• *
ว่าแต่เขาให้จอดกันตรงไหนล่ะเนี่ยยย เหอๆๆๆ
ตรงเข้างานไปเลยครับ เข้าไปทางประตูบางนา พอวิ่งเข้าไปจะเจอวงเวียนแล้วด้านซ้ายจะมี รปภ.กั้นรั้วไว้ ให้เราเลี้ยวไปหารปภ.แล้วบอกว่า
เอารถมาจอดโชว์ครับ เค้าจะเปิดประตูให้เข้าไปวนมาทางด้านหลังตึกมอเตอร์ไซด์ครับ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook

ใช่รถคันสีน้ำเงิน คาดลาย STI ข้างรถหรือเปล่าครับพี่

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ครับ

เนื่องจากเราๆ จะสามารถนำรถเข้าไปที่งานได้ในเวลา 13.00 น. และจอดได้จนถึงเวลา 21.00 น. (ตามที่ทาง MIT แจ้งมา)

ถ้างั้นผมว่าเรานัดเจอกันที่ที่พักรถบนทางด่วน (ที่มีปั๊ม PTT) อันที่เลยทางลงสุขุมวิท 62 ไปซักนิดนึงนะครับ

เจอกันซัก 11.30 น. นะครับ มาหาข้าวกลางวันทานกันที่บริเวณจุดพักรถ แล้วก็ล้อหมุนออกจากจุดพักรถตอน 12.30 น. นะครับ (รถคงเยอะเหมือนกัน เพราะเป็นวันเสาร์ ดังนั้นเผื่อเวลาไว้หน่อยดีกว่า)

เจอกันเสาร์นี้ครับทุกท่าน emo57o

ok เจอกันครับ
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

• *
ใช่รถคันสีน้ำเงิน คาดลาย STI ข้างรถหรือเปล่าครับพี่
ใช่ค้าบบบ หรือว่าจะเจอกันด้วย เพราะผมเจอGCสีดำขับออกไปอีกคันเหมือนกัน มีอิมมาเยอะเหมือนกันนะเนีย  emo61o emo61o

ออฟไลน์ tip

• *
  • Popular Vote : 2
ยังพอมีที่ว่างหรือป่าวครับ  ขอไปด้วยคน
เหยี่ยว Sti
0891310521

ออฟไลน์ monster@tack

• *
  • Popular Vote : 13
  • Synapse enigeering
    • Ohmmotorsport product
ที่พี่เห็นคันสีดำน่าจะเป็นรถผมนะครับ
Install'n Tuned🆙By ♎motorsport
Join to our world www.facebook.com/ohmmotorsport

ออฟไลน์ Poj

• *
ยังมีที่ว่างหรือเปล่าครับ...

ชัยพจน์ กังเสถียร
นิวเลฯ แวน BG พพ-2671
086-774-7773

ขออภัยอย่างสูง ผมติดภาระกิจไปไม่ได้แล้วครับ   emo68o

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
ที่พี่เห็นคันสีดำน่าจะเป็นรถผมนะครับ

ผมก็ว่างั้นครับเพราะรถผมยังขับไม่ได้เลย  emo68o

เสาร์นี้ถ้าเจออีกจะเข้าไปทักทายนะครับ
 emo73o

ออฟไลน์ Ricer

• *
  • PMP (Poor Man's Porsche) เห็นตูดปอร์ชอยู่ไวๆ
ถ้าสักค่ำวันเสาร์ประมาณทุ่มนึงพอจะเข้าไปจอดได้ไหมครับ?
All boxer engines, regardless of no. of cylinders, provide perfect balance because the movement of a piston is exactly counter by the corresponding piston in another bank...the usage is limited to Porsche and Subaru today.    However, we'll have a Toyobaru soon???

ออฟไลน์ tip

• *
ลงทะเบียนด้วยครับ
ศักดิ์รพี ทิมมาศย์
ธห6336
เหยี่ยวน้ำเงิน Sti
0891310521