ผู้เขียน หัวข้อ: SSS - Michelin - Dixcel - MIT Track Day แก่งกระจาน + ทำบุญ (วันที่ 24-25 เมษา)  (อ่าน 25048 ครั้ง)

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
แจ้งชื่อครับ
1.The ช้าง
2. หนึ่ง Sleep

ไป Track Day ครับ  ไม่ค้าง  พอดีการยื่นขอ VISA ไม่ผ่าน เอกสารไม่ครบครับ

แล้วเสธ เอ๋หล่ะคร๊าบบบบบบบบ.........หรือเสธจะค้าง emo61o emo61o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ pick

• Life is Short
  • *
  • Popular Vote : 47
  • GC Doluck
    • http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,88992.0.html
แจ้งชื่อครับ
1.The ช้าง
2. หนึ่ง Sleep

ไป Track Day ครับ  ไม่ค้าง  พอดีการยื่นขอ VISA ไม่ผ่าน เอกสารไม่ครบครับ

แจ้งชื่อด้วยคนครับ ไป Track Dayได้ แต่ไม่ค้าง VISA ไม่ผ่านเช่นกัน

Pick

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
ไปด้วยครับ  1 คน ลงชื่อไว้ก่อนนะครับ ภายในอาทิตย์นี้โอนเข้าไปให้นะครับ ราเชษฐ์ สัจจเด ( ยุ ) Catkennel    emo64o
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ sleep

• *
  • Popular Vote : 0
  • Good Job
แล้วเสธ เอ๋หล่ะคร๊าบบบบบบบบ.........หรือเสธจะค้าง emo61o emo61o

เสธ ขอดูในรายการนัดก่อนว่า ช่วงนั้น ติดเด็กที่ไหนป่าว  เอ้ย ติดงานนนนน

• Subaby!!!
  • *
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
เสธ ขอดูในรายการนัดก่อนว่า ช่วงนั้น ติดเด็กที่ไหนป่าว  เอ้ย ติดงานนนนน

ให้เสธเอางานไปทำที่รีสอร์ทก็ได้ครับ พี่หนึ่ง emo15o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62

เอามายั่วเพิ่มอีก ใครจ่ายตังค์ไวก็ได้ก่อนน๊าคร๊าบบ...
ห้องไหนๆก็สวยทุกห้องจ๊าาาา....

ออฟไลน์ SUBANU

• *
  • Popular Vote : 32
  • หนูมาลีมีอิมหน้าแมว อิมหน้าแมว อิมหน้าแมว
สรุป3คันครับ

นุ  แมว WRX

บอย m3 e92 ครับ

ยอด accord euro r CL1

ไม่ค้างครับ  emo64o

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 27, 2010, 11:26:16 PM โดย GGS »

ออฟไลน์ Nune C.

• *
  • Popular Vote : 0
สำหรับท่านใดที่โอนเงินแล้ว

รบกวนเข้าไปแจ้งที่กระทู้นี้ได้เลยคะ

http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=64950.msg286562#msg286562

[IMG]http://i299.photobucket.com/albums/mm289/chung_apisada/subarustimedium-1.jp

ออฟไลน์ CBS_111

• *
  • Popular Vote : 3
ขอไปด้วยครับจะช้าไปไหม
ขอโทษครับไปบวชมาพึ่งสึกมา
แล้วเดี่ยวโอนไปให้ครับ

• Subaby!!!
  • *
ขอไปด้วยครับจะช้าไปไหม
ขอโทษครับไปบวชมาพึ่งสึกมา
แล้วเดี่ยวโอนไปให้ครับ

ได้ครับทิด ตอนบวชจะถามทิดก็กลัวกิเลสจะแตกครับ เลยรอสึกก่อนดีกว่าแล้วให้ทิดมาบอกเอง emo10o

• Subaby!!!
  • *
มาเพิ่มเติมระยะทางที่ใช้เดินทางไปสนามแก่งกระจานนะครับ

วันที่ไป Survey ผมกับรองพี่เต้อออกจากร้านล้างรถแถว ถ.นราธิวาส-ราชนครินทร์ ไปขึ้นวงแหวนอุตสาหกรรม แล้วเลี้ยวเข้า ถ.พระราม 2 นะครับ โดยใช้เหยี่ยวล้อ 17 ใช้ระยะทางดังนี้ (Set 0 จากร้านล้างรถ)

ถึงแยกวังมะนาว 100 กม.
ถึงปั๊มเชลล์เขาย้อย (ปั๊มที่มี 95) 112 กม.
ถึงแยกเข้า อ. บ้านลาด (ต้องเลี้ยวซ้ายเพื่อไปกลับรถแล้วขึ้นสะพานข้ามถนนหลักลงไปวิ่งถนนเลียบคลองชลประทานและก่อนถึงทางเข้าจะผ่าน Makro) 130 กม.
ถึงสามแยกที่ต้องเลี้ยวขวา 156 กม.
ถึงแยกเข้าสนามแก่งกระจาน (หน้าทางแยกด้านขวาจะมีร้านอาหารชื่อ "เงินดี") 170 กม.
ถึงสนามแก่งกระจาน 173 กม.
ออกจากสนามแก่งกระจานไปถึงรีสอร์ท 196 กม.

ก็เป็นระยะทางคร่าวๆ นะครับให้เพื่อนๆ ได้รู้กันจะได้เตรียมตัวกันถูก

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
มาเพิ่มเติมระยะทางที่ใช้เดินทางไปสนามแก่งกระจานนะครับ

วันที่ไป Survey ผมกับรองพี่เต้อออกจากร้านล้างรถแถว ถ.นราธิวาส-ราชนครินทร์ ไปขึ้นวงแหวนอุตสาหกรรม แล้วเลี้ยวเข้า ถ.พระราม 2 นะครับ โดยใช้เหยี่ยวล้อ 17 ใช้ระยะทางดังนี้ (Set 0 จากร้านล้างรถ)

ถึงปั๊มเชลล์เขาย้อย (ปั๊มที่มี 95) 112 กม.
ถึงแยกเข้า อ. บ้านลาด (ต้องเลี้ยวซ้ายเพื่อไปกลับรถแล้วขึ้นสะพานข้ามถนนหลักลงไปวิ่งถนนเลียบคลองชลประทานและก่อนถึงทางเข้าจะผ่าน Makro) 130 กม.
ถึงสามแยกที่ต้องเลี้ยวขวา 156 กม.
ถึงแยกเข้าสนามแก่งกระจาน (หน้าทางแยกด้านขวาจะมีร้านอาหารชื่อ "เงินดี") 170 กม.
ออกจากสนามแก่งกระจานไปถึงรีสอร์ท 196 กม.

ก็เป็นระยะทางคร่าวๆ นะครับให้เพื่อนๆ ได้รู้กันจะได้เตรียมตัวกันถูก

ขอบคุณประธานต่อมากครับ  emo65o

ถือเป็นข้อมูลที่ดีมากๆ ถ้าวิ่งเกิน 200 โล แสดงว่าเริ่มหลง

"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ SUBANU

• *
  • Popular Vote : 32
  • หนูมาลีมีอิมหน้าแมว อิมหน้าแมว อิมหน้าแมว

มีขบวนสำหรับคนที่ไม่ชำนาญเส้นทางมั้ยครับ  emo57o

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"

มีขบวนสำหรับคนที่ไม่ชำนาญเส้นทางมั้ยครับ  emo57o

เชื่อว่าเช้าวันนั้นมีรวมตัวกันก่อนแน่นอนครับ แล้วขับตามกันไป แต่รวมกันตรงไหน เดี๋ยวคงมีพี่ๆเพื่อนๆ มาโพสบอกกันอีกทีนะครับ คิดว่าน่าจะแถวๆ พระราม 2 นะครับ

emo73o

"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

• Subaby!!!
  • *
เชื่อว่าเช้าวันนั้นมีรวมตัวกันก่อนแน่นอนครับ แล้วขับตามกันไป แต่รวมกันตรงไหน เดี๋ยวคงมีพี่ๆเพื่อนๆ มาโพสบอกกันอีกทีนะครับ คิดว่าน่าจะแถวๆ พระราม 2 นะครับ

emo73o

ตามที่ทั่นเลขาฯตู๋บอกเลยครับ นุ

คาดว่าน่าจะเป็นคุณแบงค์เป็นคนนำเพื่อนๆ ไปที่สนามครับ เพราะตัวผมต้องไปเตรียมงานที่สนามตั้งแต่วันศุกร์ครับ

ส่วนจะนัดกันที่ไหนยังงัย เดี๋ยวทางคุณแบงค์คงจะมาโพสแจ้งครับ

คร่าวๆ ก็น่าจะออกกันซัก 6 โมงเช้าอ่ะครับ แวะเติมน้ำมันให้เรียบร้อย เพราะควรจะไปถึงสนาม 8 โมงครับ เพื่อจะได้เรียนหรือวิ่งกันได้เต็มที่ครับ

ซึ่งสนามนี้ ถ้ารถใครต้องใช้น้ำมัน 95 ก็ควรจะมีการเตรียมน้ำมันไปด้วยนะครับ emo72o