ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครขี่big bikeบ้างครับ  (อ่าน 10194 ครั้ง)

ออฟไลน์ MooMoo@Subarist

• *
  • Popular Vote : 0
  • ไอ้หนุ่มตัวสำรอง(ไฟ)
Re: มีใครขี่big bikeบ้างครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มีนาคม 21, 2010, 10:42:43 PM »
ที่บ้านมีคันนึงครับ Hayabuza GSX1300 2008 ครับ ชาตินึงจะได้ออกไปเที่ยวที

แต่ขับสบายดีนะครับไม่เมื่อยมาก
เบื่อ(ไฟดับ) ก็มาหา
เซ็ง(ไฟตก) ก็โทรมา

ออฟไลน์ suby_ja

• ใครจะล้ม ในหลวงข้ามศพ กูไปก่อน
  • *
  • Popular Vote : 6
  • จะยุบสภา ถามความเห็นกูยัง
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มีนาคม 21, 2010, 11:45:04 PM »
ได้มาแล้วรึ รอชมๆ

ยังครับ พี่ POP พี่ เจ้าของเก่า เค้า บอกให้รอแป๊บนึงครับ

จะเอาไปเก็บ งาน ซ่อมแซมให้เรียบร้อย แล้วก็ ถ่ายรูปเก็บไว้  พร้อม รอ Harley คันใหม่ของเค้ามาก่อนหน่ะครับ emo52o

ผมถึงจะได้ มาจอดไว้ที่ บ้านอ่ะครับ  แต่แค่นี้ก็ happy แล้วครับ emo54o
ไม่รักในหลวงไม่ว่า อย่าด่าให้กูได้ยิน เกลียดกูไม่ว่า อย่าให้กูเดือดร้อน จำไว้

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 10:22:04 AM »
ผมขี่มาเป็นสิบปีแล้วครับ เห็นมันอยู่ทุกวันมานาน ตอนนี้เลยแอบนอกใจมาขับสี่ล้อชั่วคราวครับ
บอกตามตรงจากใจยังไงผมก็ชอบมอเตอร์ไซค์มากกว่า แต่ด้วยอารมไม่เคยลองสี่ล้อจริงๆซักครั้งเลยอยากจะมาเล่นดู
แต่พอมาลองขับซูบารุ ความคิดแค่อยากลองเล่นมันเปลี่ยนไป กลายเป็นมากมายขึ้นครับ

ผมกลัวการนั่งรถยนต์เร็วๆครับ ขี่มอไซในสนามนี่เท่าไหร่เท่ากัน แต่พอนั่งรถยนต์เร็วๆหรือแม้กระทั่งขับโกคาร์ท โดนน๊อครอบประจำเลย 555

นอกเรื่องไปเยอะเลยผม

ขอแจมรูปด้วยคนครับ

ออฟไลน์ โอ_Imp

• SSS FC / Shirt # 9
  • *
  • Popular Vote : 1
  • MY08 STi(GRB) JDM
    • http://hatcha23.multiply.com
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 10:24:56 AM »
ผมขี่มาเป็นสิบปีแล้วครับ เห็นมันอยู่ทุกวันมานาน ตอนนี้เลยแอบนอกใจมาขับสี่ล้อชั่วคราวครับ
บอกตามตรงจากใจยังไงผมก็ชอบมอเตอร์ไซค์มากกว่า แต่ด้วยอารมไม่เคยลองสี่ล้อจริงๆซักครั้งเลยอยากจะมาเล่นดู
แต่พอมาลองขับซูบารุ ความคิดแค่อยากลองเล่นมันเปลี่ยนไป กลายเป็นมากมายขึ้นครับ

ผมกลัวการนั่งรถยนต์เร็วๆครับ ขี่มอไซในสนามนี่เท่าไหร่เท่ากัน แต่พอนั่งรถยนต์เร็วๆหรือแม้กระทั่งขับโกคาร์ท โดนน๊อครอบประจำเลย 555

คนนี้ตัวจริงเสียงจริง ผมขายมอไซไปเล่นกล้อง ตอนนู้นขี่ CBR954 เห็นด้วยกับคุณเจ้าของกระทู้ มันอิสระจริงๆ ตอนนี้กำลังเก็บตังซื้อคันใหม่อยู่คร้าบ แฮ่ๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 22, 2010, 10:27:40 AM โดย โอ_Imp »
◄◄◄◄◄◄ Brand-new GT3 ►►►►►►

• ใครจะล้ม ในหลวงข้ามศพ กูไปก่อน
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 11:18:40 AM »

ดูจากในรูปน่าจะเป็น  SUZUKI ใช้หรือเปล่าครับ  K อะไรเอ๋ย
ไม่รักในหลวงไม่ว่า อย่าด่าให้กูได้ยิน เกลียดกูไม่ว่า อย่าให้กูเดือดร้อน จำไว้

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 11:19:48 AM »
คนนี้ตัวจริงเสียงจริง ผมขายมอไซไปเล่นกล้อง ตอนนู้นขี่ CBR954 เห็นด้วยกับคุณเจ้าของกระทู้ มันอิสระจริงๆ ตอนนี้กำลังเก็บตังซื้อคันใหม่อยู่คร้าบ แฮ่ๆ

ดีๆ ขี่เล่นกัน  นะโอ นะ emo54o

แต่ห้ามมาขี่ พี่นะ ไม่เอา emo46o

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 11:47:21 AM »
CBR 1000RR ครับพี่ ผมขี่ซูไม่ได้อะ คนละไสตล์กับผมอะครับ

เคยขี่ซูแล้วเวลาไม่ค่อยดีอะครับเมื่อก่อน

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 12:22:03 PM »
CBR 1000RR ครับพี่ ผมขี่ซูไม่ได้อะ คนละไสตล์กับผมอะครับ

เคยขี่ซูแล้วเวลาไม่ค่อยดีอะครับเมื่อก่อน

เดี๋ยวพอผ่าน Track Day ไป เวลาจะดีขึ้นแน่ๆ ครับเตีย emo64o emo64o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ pan10r

• *
  • Popular Vote : 5
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 03:09:19 PM »

หวัดดีครับพี่ เหมือนผมเลย ขี่แต่มอไซพอมาขับซูแล้วชอบมากๆครับ
พี่แข่งด้วยมอไซด้ายหรอครับ ปี่ก่อนผมก็แข่งใช้zx10r ครับ

ออฟไลน์ neungxx

• *
  • Popular Vote : 2
  • เป็นไทย แว้วววว !!! 2th. pantip ngamwongwan
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 03:35:08 PM »

รถในฝันเลยอะครับ 954 เนี้ยยยย

ออฟไลน์ POP_EMS

• *
  • Popular Vote : 13
  • www.facebook.com/liquimolymotorsportthailand
    • liquimolymotorsportthailand
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 08:16:42 PM »
ยังครับ พี่ POP พี่ เจ้าของเก่า เค้า บอกให้รอแป๊บนึงครับ

จะเอาไปเก็บ งาน ซ่อมแซมให้เรียบร้อย แล้วก็ ถ่ายรูปเก็บไว้  พร้อม รอ Harley คันใหม่ของเค้ามาก่อนหน่ะครับ emo52o

ผมถึงจะได้ มาจอดไว้ที่ บ้านอ่ะครับ  แต่แค่นี้ก็ happy แล้วครับ emo54o

ดีๆ รอชม

ไว้เจอแล้วค่อยคุยเรื่อง Harley กันต่อ อิอิ

ออฟไลน์ Kong_omac

• BB Pin : 218A6DD8
  • *
  • http://www.tarad.com/kong45
    • 1156's Group.
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 09:48:42 PM »
โอครับ 954 นี่ ... รถในฝันเลยนะครับ 5555

แต่ถ้าที่อยู่ในฝันจริงๆ R 1200 GS ปี 2007 สีเทา ล้อซี่ลวด ชอบมากมาย!!!
"Free Style Rider" Bicycle team
K45 , 1156's Group.

• *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 09:51:38 PM »

ผมไม่ได้ลงสนามมาเกือบสองปีแล้วครับ
หนีไปเอาดีเล่นอย่างอื่นแทน เพื่อนๆก็ชวนให้กลับไปลงใหม่อยู่ครับ
ป่านนี้ไปสงสัยระวังโดนน๊อครอบอย่างเดียวอะ

emo68o

ออฟไลน์ โอ_Imp

• SSS FC / Shirt # 9
  • *
  • Popular Vote : 1
  • MY08 STi(GRB) JDM
    • http://hatcha23.multiply.com
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 08:58:46 AM »
ผมไม่ได้ลงสนามมาเกือบสองปีแล้วครับ
หนีไปเอาดีเล่นอย่างอื่นแทน เพื่อนๆก็ชวนให้กลับไปลงใหม่อยู่ครับ
ป่านนี้ไปสงสัยระวังโดนน๊อครอบอย่างเดียวอะ

emo68o

พี่ขี่พีระเวลา 1.0x.xx  ใครจะไปน๊อครอบพี่ รอสซี่ เหรออออออ emo63o
◄◄◄◄◄◄ Brand-new GT3 ►►►►►►

ออฟไลน์ เอ้อ

• *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 11:38:55 AM »
ขายเจ้าฮาเล่ย์ไปแย้วววว...ตอนนี้เหลือแต่SR400ครับ... ตอนนี้อยากได้GS1200 หรือKatana 1100มาเก็บหง่ะ