ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเพื่อนๆสมาชิกชาวชลบุรีหน่อยครับ  (อ่าน 1767 ครั้ง)

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
ไม่ทราบว่าแถวศรีราชา หรือบางแสน มีร้านกาแฟร้านไหนมี wifi ฟรี แล้วก็นั่งได้นานๆมั่งไหมครับ พอดีพรุ่งนี้จะต้องไปส่งคุณพ่อที่งานที่ ม.เกษตร ศรีราชา แล้วต้องรอรับกลับด้วย ก็เลยจะหาที่นั่งทำงานสักหน่อย ใครพอมีตรงไหนแนะนำไหมครับ เอากาแฟอร่อยๆ มีแมกกาซีนให้อ่านบ้างเวลาทำงานเครียดๆ แล้วก็มี นกป. เอ๊ย ม่ายช่าย..... เอาเท่านี้หละครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

ออฟไลน์ jame

• *
  • Popular Vote : 1
Re: ถามเพื่อนๆสมาชิกชาวชลบุรีหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 07, 2010, 11:10:37 AM »
ร้านกาแฟชื่อ  BELLA COFFEE ครับตั้งอยู่สี่แยกอ่าวอุดม ติดกับธนาคารกรุงเทพ มีทุกอย่างที่ต้องการครับ