ผู้เขียน หัวข้อ: มาแล้วจ๊า กับผลการจับเวลา วัน Track Day ที่ทุกคนรอคอย  (อ่าน 8429 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nune C.

• *
  • Popular Vote : 0
 emo77o emo77o emo77o emo77o emo77o emo77o

มาดูกันเลยว่าใครเป็นยังไงกันบ้างจ๊ะ emo65o

แถบไฮไลน์ แต่ละรุ่น

สีเหลือง ที่ 1 
สีเทา  ที่ 2
สีโอรส ที่ 3
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 27, 2010, 02:59:42 PM โดย Nune3007 »
[IMG]http://i299.photobucket.com/albums/mm289/chung_apisada/subarustimedium-1.jp

ออฟไลน์ TezzA

• SSS FC No. 1
  • *
  • Popular Vote : 3
  • มือใหม่ หัด4
 emo65o emo65o

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ขอบคุณนะจ๊ะ...ถุงนุ่นสำหรับผลเวลา emo64o

ผมเห็นหลายๆ คนในวันนั้นมีแววมากๆ เลยครับ....เยี่ยม emo65o emo65o

เริ่มจาก Boxer Spirit.....ไม่น่าเชื่อว่าตาตู๋ดินเหนียว (คนอารายชื่อเยอะจริงๆ) ที่วิ่งได้เสถียรมากๆ

แต่!!! ที่ไม่น่ามาอยู่ในรุ่นนี้เลยก็คงต้องยกให้ตาตุ้ยหล่ะครับ...คนอะไรขับซีวิคยังกะซูบารุ emo69o emo69o

ส่วน WRX Clubman ก็ไม่เบานะ ที่ 1 - 3 อยู่ในวินาทีเดียวกันหมดเลย ไม่ว่าจะเป็นคุณวัต คุณเจิ้น หรือคุณนู๊ด (ที่แอบไปซ้อมมาก่อนที่พีระ....เรารู้นะ emo44o)

พอมารุ่น STI Clubman ก็ได้ม้ามืดมากันเพียบเลย ไม่ว่าจะเป็นคุณหมอต้นศิษย์ตาเผ็ดที่มากับ RA-R เสียงหวานๆ กับการลงสนามครั้งแรก หรือพี่คิมที่มากับเหยี่ยว V-Limited ที่วิ่งได้เนียนเหลือเกิน.....แล้วก็ที่หนึ่งของเราคุณอาร์ท (คนที่ผมไม่คุ้นหน้าเลยจริงๆ 555) ที่มากับรถที่คุ้นๆ ตากันอยู่...แอบซุ่มก็ไม่ยอมบอก emo69o

รุ่น Cupmanan แต่ละคนก็มากันเต็มเหนี่ยว.....ใครว่าแมวเป็นรถจ่ายกับข้าว เป็นรถไม่แรง ผมไม่เชื่อหล่ะ ถ้าอยู่ในการควบคุมของพี่ป๊อก ไม่เชื่อลองให้พี่ป๊อกพาไปซื้อของสดกลับบ้านดูสิครับ emo63o
หรือแม้แต่พี่โกะที่มากับ GC สุดสวยกับสเต็ปเครื่องใหม่ก็ทำเวลาได้น่าชื่มชมเลยทีเดียว ไม่รู้ว่ามีอะไรที่ทำให้กระชุ่มกระชวยได้ขนาดนี้เนี่ย emo11o
ที่ 1ของรุ่นนี้ตกเป็นของพี่ช้าง พี่ชายใจดีของพวกผมนี่เอง...... emo65o

งานหน้าจัดกันอีกเมื่อไหร่ดีหล่ะคร๊าบบบบ เพื่อนๆ emo76o emo76o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ SUBANU

• *
  • Popular Vote : 32
  • หนูมาลีมีอิมหน้าแมว อิมหน้าแมว อิมหน้าแมว

ขอบคุณครับบบบบ  emo65o

พี่ต่อครับ แอบอยากได้ลายในสนามวันนั้นอะครับจะได้เอาไว้ดูเผื่อวันไหนไปซ้อม ว่าจุดเบรคจุดเลี้ยวอยุ่ตรงไหนบ้างอะไรแบบนี้อะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 27, 2010, 08:29:42 AM โดย GGS »

ออฟไลน์ TezzA

• SSS FC No. 1
  • *
  • Popular Vote : 3
  • มือใหม่ หัด4

แต่!!! ที่ไม่น่ามาอยู่ในรุ่นนี้เลยก็คงต้องยกให้ตาตุ้ยหล่ะครับ...คนอะไรขับซีวิคยังกะซูบารุ emo69o emo69o

พี่ตุ้ยแน่มากกก  emo65o

ออฟไลน์ Benzino

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 4
ท่านประธานครับ ตกลงไม่เรีบกว่าตู๋ตอหม้อแล้วหรือครับ!!??

emo60o emo60o emo60o emo60o
"เรา Supply Army "
[img]http://img9.imageshack.us/img9/9231/srsnewcolorsnewtt1.g

ออฟไลน์ CHUND

• *
ขอบคุณครับ   คราวหน้าจะไปพัฒนาใหม่ครับ

ออฟไลน์ im-MAY-za

• SSS FC Member
  • *
  • Popular Vote : 16
  • Playmaker #7
อืมม...อย่ารู้เวลาตัวเองจังเลย ว่าถ้าวิ่งจริงจะได้เท่าไหร่...ไว้ครั้งหน้าจะขอแก้มือนะครับ...
Siam Subaru Society Football Club

ออฟไลน์ JoDHonda

• *
  • Popular Vote : 0
โอ้วว 1.7 วิ แน่ะเรา  emo12o emo12o emo12o

ออฟไลน์ Momo Ko

• *
  • Popular Vote : 5
  • ครอบครัวขับสี่มาแล้วจ้า.......
ขอบคุณสำหรับเวลาด้วยคร๊าบ....  emo65o

คนที่จับเวลาพี่  กดเร็วกว่ารถเข้ารึป่าว ทำไมตรูไปได้เร็วจัง  emo60o

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
Re: มาแล้วจ๊า กับผลการจับเวลา วัน Track Day ที่ทุกคนรอคอย
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 27, 2010, 01:34:24 PM »
ขอบคุณสำหรับเวลาด้วยคร๊าบ....  emo65o

คนที่จับเวลาพี่  กดเร็วกว่ารถเข้ารึป่าว ทำไมตรูไปได้เร็วจัง  emo60o
ก็ดูของในรถของพี่ซิ emo54o emo54o

• Subaby!!!
  • *
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
Re: มาแล้วจ๊า กับผลการจับเวลา วัน Track Day ที่ทุกคนรอคอย
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: เมษายน 27, 2010, 01:39:25 PM »

เห็นมะ ผมบอกแล้วว่าพี่ปลิวเอาเหรอครับ...เร็วจริงๆ emo73o

กรรมการรุ่นนี้ไม่ต้องกลัวครับพี่ ไม่มีกดเร็วหรอกครับ จะมีแต่กดช้ากว่าปกติอ่ะดิ....อิอิอิ emo76o emo76o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: เมษายน 27, 2010, 02:16:21 PM »
ขอบคุณครับ

คราวหน้าช่วยเคี่ยวผมอีกทีนะครับ ท่านอาจารย์ทุกคน
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

• Subaby!!!
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: เมษายน 27, 2010, 02:28:19 PM »
ขอบคุณครับ

คราวหน้าช่วยเคี่ยวผมอีกทีนะครับ ท่านอาจารย์ทุกคน

ผมเชียร์พี่ก๊อต อย่างออกนอกหน้าเลยน๊า เพราะรถสวยเหมือนกัน 5555 emo73o emo73o

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: เมษายน 27, 2010, 02:39:58 PM »
ขอบคุณครับที่เอาเวลามาลงให้ดู

สนามนี้นับว่า โชคดีของผมเพราะ หลายๆท่านมาครั้งแรกเลย ยังไม่ชิน
อีกอย่าง เหล่า เซียน(กรรมการ) ไม่ได้มาลงด้วย เลย มีโอกาศติดโผกะเค้าด้วย emo64o

ครั้งต่อๆ ไป เชื่อว่า เวลาของสมาชิกใหม่ๆ ที่มาครั้งแรกคงจะแซง พวก เดิมๆไปอีกหลายคัน

ในใจผมเชียร์ แมวขาวตัวแรงครับ  emo65o