ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้ Z4 หายจากร้านล้างรถ โดนลบไปแล้ว  (อ่าน 26746 ครั้ง)

ออฟไลน์ boy_hip

• ก็แค่ NA
  • *
  • Popular Vote : 16
Re: กระทู้ Z4 หายจากร้านล้างรถ โดนลบไปแล้ว
« ตอบกลับ #90 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2010, 11:41:13 AM »
เป็นกำลังใจให้พี่ Pop ได้ความเป็นธรรมสูงสุดนะครับ 

ร้านล้างรถไมน่าพูดจาแย่ๆๆแบบนั้นเลย

ขนาดพี่เป็นลูกค้า VIP

นะเนี่ย   สู้ๆๆครับ 

emo77o  emo77o

ออฟไลน์ boy1986

• *
  • Popular Vote : 0
Re: กระทู้ Z4 หายจากร้านล้างรถ โดนลบไปแล้ว
« ตอบกลับ #91 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2010, 06:14:51 PM »
เอาใจช่วยนะครับ ขนาดรถผมราคาไม่กีแสนเอาไปล้าง มีความเสียหายเกิดขึ้นนิดหน่อย
ยังอารมณ์เสียเลยแล้วนี้เกิดขึ้นกะ Z4 คงทำใจลำบากแย่ ยังงัยผมก็ขอเอาใจช่วยนะครับ
ให้เรื่อง ลี่คลายไปในทางที่ดี และยุติธรรมสำหรับ สำหรับ พี่ เจ้าของรถด้วยครับ

ออฟไลน์ POP_EMS

• *
  • Popular Vote : 13
  • www.facebook.com/liquimolymotorsportthailand
    • liquimolymotorsportthailand
« ตอบกลับ #92 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2010, 06:22:25 PM »
ขอบคุณครับ

ตอนนี้ให้ทนายเตรียมยื่นโนติสไปที่เจ้าของร้านล้างรถแล้วครับ

ออฟไลน์ kissmyass

• *
« ตอบกลับ #93 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 04:22:14 PM »
PaTan Thor ne delete everything he doesn't like jing jing. so sad, a lot of people starting to dislike you now.

ออฟไลน์ suby_ja

• ใครจะล้ม ในหลวงข้ามศพ กูไปก่อน
  • *
  • Popular Vote : 6
  • จะยุบสภา ถามความเห็นกูยัง
« ตอบกลับ #94 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 04:31:54 PM »
PaTan Thor ne delete everything he doesn't like jing jing. so sad, a lot of people starting to dislike you now.

มองแบบ กลางๆ นะครับ อย่าไปว่ากันเลยครับ ไม่มี ประดยชน์ อะไรขึ้นมา ทะเลาะกันเปล่าๆ

ผมไม่ได้ เข้า ข้างใครเป็น พิเศษครับ แต่ ผมเชื่อว่า คุณ ต่อ คงไม่ได้ มี เจตนา แบบ อคติ อย่างนั้น

อาจจะ เข้า ใจอะไร ผิดถึงได้ ทำไปหน่ะครับ

ตอนนี้ เรามา เอาใจ ช่วย พี่ POP กับ OPLE แทนดีกว่านะครับ พี่ Kissmyass

ขอบคุณครับ

ไม่รักในหลวงไม่ว่า อย่าด่าให้กูได้ยิน เกลียดกูไม่ว่า อย่าให้กูเดือดร้อน จำไว้

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #95 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 05:26:18 PM »
ขอให้เข้าใจด้วยนะครับ บางครั้ง ประธานก็ต้องตัดสินใจบางอย่างเช่นกัน ซึ่งการที่จะตัดสินใจทำอะไรไป มันไม่มีทางทำให้ทุกคนแฮปปี้ได้หรอกครับ
ขอให้มองอย่างเป็นกลาง และคิดว่าถ้าต้องไปอยู่ในสถานการณ์เช่นนั้นด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
« ตอบกลับ #96 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 09:09:19 PM »
มองแบบ กลางๆ นะครับ อย่าไปว่ากันเลยครับ ไม่มี ประดยชน์ อะไรขึ้นมา ทะเลาะกันเปล่าๆ

ผมไม่ได้ เข้า ข้างใครเป็น พิเศษครับ แต่ ผมเชื่อว่า คุณ ต่อ คงไม่ได้ มี เจตนา แบบ อคติ อย่างนั้น

อาจจะ เข้า ใจอะไร ผิดถึงได้ ทำไปหน่ะครับ

ตอนนี้ เรามา เอาใจ ช่วย พี่ POP กับ OPLE แทนดีกว่านะครับ พี่ Kissmyass

ขอบคุณครับ

ขอให้เข้าใจด้วยนะครับ บางครั้ง ประธานก็ต้องตัดสินใจบางอย่างเช่นกัน ซึ่งการที่จะตัดสินใจทำอะไรไป มันไม่มีทางทำให้ทุกคนแฮปปี้ได้หรอกครับ
ขอให้มองอย่างเป็นกลาง และคิดว่าถ้าต้องไปอยู่ในสถานการณ์เช่นนั้นด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

ผมก็เชื่ออย่างนั้นครับ  ว่าพี่ต่อ คงไม่มีเจตนาจะอคติ แบบนั้นครับ
ไม่ได้เข้าข้าง  แต่เข้าใจครับ  emo64o
อำนาจอันยิ่งใหญ่  มาพร้อมภาระอันใหญ่ยิ่งครับ

Ps. เอาใจช่วยพี่POP ต่อไปครับ

ออฟไลน์ suby_ja

• ใครจะล้ม ในหลวงข้ามศพ กูไปก่อน
  • *
  • Popular Vote : 6
  • จะยุบสภา ถามความเห็นกูยัง
« ตอบกลับ #97 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 10:58:57 PM »
จริงครับ  emo22o เรามาเอาใจช่วย พี่ POP & OPLE กันดีกว่าครับ

ว่าจะจบได้เร็ว แค่ไหน เพราะ ผมเชื่อว่า ผู้ที่กระทำผิด อย่างไรก็ ต้องรับ ผิดอยู่ดีครับ เพียงแต่ว่าช้า หรือเร็ว เท่านั้นเอง

emo42o
ไม่รักในหลวงไม่ว่า อย่าด่าให้กูได้ยิน เกลียดกูไม่ว่า อย่าให้กูเดือดร้อน จำไว้

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
« ตอบกลับ #98 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 12:09:38 AM »
วันก่อนผ่านไปร้านล้างรถร้านนี้ก็ยังเปิดกิจการสบายใจเฉิบ ไม่รู้จะด่าว่าอะไรเพราะเดี๋ยวจะแรงไป   emo71o
เอาใจช่วยครับให้ได้เงินคืนพร้อมดอก 15 % ถูกกฏหมาย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 02, 2010, 12:11:15 AM โดย Chanus »
Deestone the heart of your control

ออฟไลน์ erggy

• *
  • Popular Vote : 3
  • hYdra EMS
    • hYdra EMS
« ตอบกลับ #99 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 12:27:01 AM »
totally unnecessary remark na krub...
เรารักในหลวง
the fully sequential hYdra EMS

ออฟไลน์ clubxxx

• *
  • Popular Vote : 16
  • -*-
« ตอบกลับ #100 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 12:34:14 AM »

ขอบคุณครับ

เห็นด้วย ใครผิด ใครถูก ก็เท่านั้น

เอาใจช่วย พี่ pop ให้ได้คืน แบบสมน้ำ สมเนื้อ ดีกว่าครับ

• *
  • www.facebook.com/liquimolymotorsportthailand
« ตอบกลับ #101 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2010, 11:22:22 PM »
ขอบคุณครับสำหรับกำลังใจ

ตอนนี้ทาง สคบ. ได้ติดต่อเข้ามาเพื่อช่วยดำเนินการตามคดีคุ้มครองผู้บริโภคกับทางร้านล้างรถซึ่งเป็นผู้ให้บริการอีกทางหนึ่งด้วยครับ

ออฟไลน์ sexysecret

• *
« ตอบกลับ #102 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2010, 09:38:25 AM »
ขอบคุณครับสำหรับกำลังใจ

ตอนนี้ทาง สคบ. ได้ติดต่อเข้ามาเพื่อช่วยดำเนินการตามคดีคุ้มครองผู้บริโภคกับทางร้านล้างรถซึ่งเป็นผู้ให้บริการอีกทางหนึ่งด้วยครับ

เยี่ยมไปเลยครับ   emo65o
ต้องเอาให้หนักๆเลยครับพวกไม่รับผิดชอบเนี่ย
เอาใจช่วยครับ
 emo57o

• *
« ตอบกลับ #103 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2010, 12:02:02 AM »
มาอัพเดตครับ

ตอนนี้ทางเมืองไทยประกันภัยจ่ายมาให้แล้ว 75% แล้วเอาซากรถไป

ยังเหลือต้องไปตามจากร้านล้างรถอีกล้านกว่าบาท.....

ออฟไลน์ BoXerMania

• *
  • Popular Vote : 7
« ตอบกลับ #104 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2010, 08:46:58 AM »
ร่วมเป็นกำลังใจให้ครับ 
Some are born to run ,Subies are born to race