ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงนี้ สมาชิกแมว เงียบเหงา อยากให้มีมิตติ้ง เชิญ เพื่อน ใหม่ๆเข้าร่วมรู้จักกัน  (อ่าน 5219 ครั้ง)

ออฟไลน์ C63

• *
  • Popular Vote : 39
เรียน กรรมการและ ผู้เกี่ยวข้อง ครับ

ช่วงนี้ สมาชิกแมว เงียบเหงา อยากให้มีมิตติ้ง เชิญ เพื่อน  ที่ใช้แมว  ใหม่ๆเข้าร่วมรู้จักกัน ไม่ว่าจะเป็นแมว NA/turbo /โป่ง และ GD / GC /เล  โอเล นิวเล

กระชับสัมพันธกันครับจะได้แชร์ความคิดกันครับ และจะได้รู้ว่า เรา ทำอะไรกัน มีการสืบทอดกันเป็นรุ่นๆครับ รุ่นเก่าไปรุ่นใหม่มาครับ

มามิตติ้งกันเยอะๆ  ส่วนสถานที่ ให้กรรมลงความเห็นและโวท กันก็ได้ครับ

ขอบคุณครับ       emo64o emo72o

หนุ่ย

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
เป็นมีตติ้งแบบไหนอ่ะครับพี่หนุ่ย แบบกลางวัน แบบร้านอาหารกินกลางคืน

น่าจะเป็นแบบที่พวกเราเคยไปมีตติ้งร้านเนื้อโพนยางคำเนอะพี่ อิ่มหนำ คุยกันเพลิน ราคาไม่แพงมากเกินไปด้วย emo73o
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ C63

• *
เป็นมีตติ้งแบบไหนอ่ะครับพี่หนุ่ย แบบกลางวัน แบบร้านอาหารกินกลางคืน

น่าจะเป็นแบบที่พวกเราเคยไปมีตติ้งร้านเนื้อโพนยางคำเนอะพี่ อิ่มหนำ คุยกันเพลิน ราคาไม่แพงมากเกินไปด้วย emo73o

แบบไหนก็ได้    ขับรถเทียวใน   เมือง ตอนกลางวัน  บริจากบ้านเด็กกำพร้า แถวเลียบทางด่วน  ต่อข้าวเย็นด้วย ร้านอาหารที่ไหนก็ได้

ออฟไลน์ SnoozEviL

• *
  • Popular Vote : 5
  • ลัทธิสุขนิยม
ไปไม่ได้แล้วพี่หนุ่ย กลับเกาะแล้วค้าบ
...รุ่น..ใหญ่...ใจ..ต้อง..นิ่ง...

ออฟไลน์ C63

• *
ไปไม่ได้แล้วพี่หนุ่ย กลับเกาะแล้วค้าบ

ไม่มีเวลาขึ้นมาเลยหรือ

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
ได้ข่าวว่าพลพรรคแมวจะเป็นเจ้าภาพเลี้ยง subaru รุ่นอื่นๆเหรอครับ  emo64o
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ kenny_eak

• *
  • Popular Vote : 12
  • meaww
ได้ข่าวว่าพลพรรคแมวจะเป็นเจ้าภาพเลี้ยง subaru รุ่นอื่นๆเหรอครับ  emo64o

agree !!!  emo76o

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
เห็นด้วยอย่างแรงครับ  ว่าแต่ถ้าเลี้ยงรุ่นอื่นๆจริงๆ แมวอ้วนๆได้มีผอมกันมั่งล่ะ อิอิ emo70o
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ BMX มองแต่เธอ

• Global Moderator
  • Popular Vote : 57
โต๊ะจีนเรยพี่ กลางลานจอดรถ MIT เครื่องเสียงพร้อมเวทีชุดไหญ่ เดวเฮียต้นเค้าจัดไห้ !!        emo76o
ขายอะไหล่ นำเข้าจากญี่ปุ่นโดยตรง หัวตัด ฯลฯ

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
โต๊ะจีนเรยพี่ กลางลานจอดรถ MIT เครื่องเสียงพร้อมเวทีชุดไหญ่ เดวเฮียต้นเค้าจัดไห้ !!        emo76o
เรื่องแบบนี้ถนัด วันเวลาว่ามาเล้ยยย emo64o

ออฟไลน์ wildstocks

• Sophisticated Member
  • *
  • Popular Vote : 8
  • Sapiens omnia sua secum portat
    • Sapiens omnia sua secum portat
ล้างรถเหมือนตอนนั้น แต่ลองเปลี่ยนที่ เห็น A motor เดี๋ยวนี้มี คาร์แคร์แล้ว ลองดูก็น่าสน เผื่อไปชมโฉม R205 ด้วย ราคา 4.5 ล้าน

ออฟไลน์ neungxx

• *
  • Popular Vote : 2
  • เป็นไทย แว้วววว !!! 2th. pantip ngamwongwan
ม่ายมีแมวววว

ถ้าช่วง ค่ำๆๆ ขอไปด้วยคน ได้ไมครับพี่หนุ่ยย emo64o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 08, 2010, 08:30:03 PM โดย GT-B Limitedddddddd »

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
ไปไหนไปด้วยนะครับพี่หนุ่ย เเมว 2.0 นะครับ   emo62o
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ SnoozEviL

• *
  • Popular Vote : 5
  • ลัทธิสุขนิยม
ไม่มีเวลาขึ้นมาเลยหรือ

ไม่มีกำหนดแน่นอนเลยคับพี่
...รุ่น..ใหญ่...ใจ..ต้อง..นิ่ง...

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
ไปด้วยร้านล้างรถ ซ.สุขุมวิท 26 ติดกับ k village ดีไมครับ สาวตรึม
Deestone the heart of your control