ผู้เขียน หัวข้อ: ขอระบายกันสักหน่อย!! ทำไมทำกานอย่างนี้  (อ่าน 4960 ครั้ง)

ออฟไลน์ Green tea

• *
  • Popular Vote : 8
  • เมื่อไหร่จะเจอ ใคร ใคร ที่เป็นของเรา!!
สวัสดีครับ พี่ๆน้อง ชาวSSS หลังจากเครียดกับการกระทำของพวก พี่ๆเค้า  emo6o

ผมก้อกลับมานั่งเครียดกับเรื่องของตัวเองต่อ เรื่องของเรื่องคือ  มีพี่ท่านหนึ่งมาลงขายของ และรับปากขายของให้....แต่  โดยจะจัดส่งทางไปรษณีย์ ตั้งแต่ปลายเดือนเมษายน (แต่พี่เค้าแจ้งก่อนว่า น่าจะส่งต้นเดือน พฤษา เนื่องจากติดธุระ) จนแล้วจนรอด ยันปัจจุบันผมก้อยังหาของไม่เจอเลย (ยังไม่ได้รับนั่นเอง ) ไม่รู้ว่าเกิดข้อผิดพลาดอะไร หรือเปล่า ผมอยากให้คนที่เข้ามาขายของกันในนี้ จริงใจมากกว่านี้ ถ้าคิดที่จะขายของในเว็ปนี้.....ไม่ใช่หลอกลูกค้าไปวันๆ...ว่าจะส่งวันนั้น วันนี้....แล้วก้อไม่รับสาย หรือหายไปเฉยๆ

บางครั้งลูกค้ามีความจำเป็นต้องใช้งาน แต่มานั่รอคุณ.....คุณลองคิดดูแล้วกันว่า....ถ้าเป็นคุณจะรู้สึกอย่างไร...ไว้จะขอลงรายละเอียดเพิ่มเติมให้ครับ

เฮ้อ.........เหนื่อยใจ 

ไม่ได้โกรธ หรือโทษใครนะครับ แค่อยากให้จริงใจต่อกัน ของมี หรือไม่มีบอกกันตรงๆได้ครับ   เพราะ หัวอกคนที่เฝ้ารอ มัน ............ emo68o

ออฟไลน์ cockpit_yaso

• *
  • Popular Vote : 0
Re: ขอระบายกันสักหน่อย!! ทำไมทำกานอย่างนี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2010, 10:54:14 PM »
ใจเย็นนะครับ เป็นกำลังใจให้

ยังไงได้แน่นอน อีกอย่างบ้านเมืองยังไม่สงบแบบนี้ ก็ต้องรอกันหน่อยแหละครับ

ผมก็รอของเหมือนกัน... เค้าปิดไม่สามารถส่งมาได้ emo68o

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
Re: ขอระบายกันสักหน่อย!! ทำไมทำกานอย่างนี้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2010, 10:54:32 PM »
ค่อยๆคุยกันนะครับใจเย็นๆ เอาใจช่วยครับ emo73o

ออฟไลน์ troy10

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2010, 10:59:14 PM »
ใจเย็นๆนะครับ ช่วงนี้อาจจะมีปัญหา ทาง ไปรษณี ก้ได้ครับ

ขอให้ได้ของเร็วๆนะคราบ

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
Re: ¢ÍÃкÒ¡ѹÊѡ˹èÍÂ!! ·ÓäÁ·Ó¡Ò¹ÍÂèÒ§¹Õé
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2010, 11:00:23 PM »
 emo66o  emo66oเอาอีกแล้ว ไม่อยากให้มีเหตุการแบบนี้เลย

เอาใจช่วยนะบอม!

ว่าแต่ว่าซนอะไรอะ????? PM บอกได้ปะ??????  emo67o

ออฟไลน์ GEMINI_IMPREZA

• *
  • Popular Vote : 9
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 01:13:23 AM »
ผมก็เจอครับ แต่ผมเป็นคนขายครับ รับปากว่าจะซื้อของผม ผมก็เก็บของไว้ให้แต่ผลสุดท้าย ก็........."ไม่เอาแล้วนะครับ"

ออฟไลน์ Ken

• *
  • Popular Vote : 1
  • Big Boy's Toy
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 03:01:38 AM »
แจ้ง log in กับทาง Webmaster ได้เลยครับ

ออฟไลน์ Choosith

• *
  • Popular Vote : 1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 03:07:17 PM »
.

เห็นใจ จริงๆ เลยคร๊าบ ขอให้ได้ของเร็ววัน น๊ะคร๊าบ

emo46o

.

• *
  • เมื่อไหร่จะเจอ ใคร ใคร ที่เป็นของเรา!!
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 04:57:43 PM »

ใจเย็นนะครับ เป็นกำลังใจให้

ยังไงได้แน่นอน อีกอย่างบ้านเมืองยังไม่สงบแบบนี้ ก็ต้องรอกันหน่อยแหละครับ

ผมก็รอของเหมือนกัน... เค้าปิดไม่สามารถส่งมาได้ emo68o

ค่อยๆคุยกันนะครับใจเย็นๆ เอาใจช่วยครับ emo73o

ใจเย็นๆนะครับ ช่วงนี้อาจจะมีปัญหา ทาง ไปรษณี ก้ได้ครับ

ขอให้ได้ของเร็วๆนะคราบ

แจ้ง log in กับทาง Webmaster ได้เลยครับ
ผมก็เจอครับ แต่ผมเป็นคนขายครับ รับปากว่าจะซื้อของผม ผมก็เก็บของไว้ให้แต่ผลสุดท้าย ก็........."ไม่เอาแล้วนะครับ"
.

เห็นใจ จริงๆ เลยคร๊าบ ขอให้ได้ของเร็ววัน น๊ะคร๊าบ

emo46o

.

ขอขอบคุณทุกท่านครับ ที่เป็นกำลังใจให้  ผมเองก้อไม่ได้คิดดกรธเคืองอะไรมากมาย แค่รู้สึกไม่ดีนะครับ เพราะคนเล่นรถในกลุ่มเราก็มีกันอยู่เท่านี้ อยากให้ทุกคนมีความจริงใจต่อกัน มีอะไรคอยช่วยเหลือ แนะนำกันนะครับ emo14o

emo66o  emo66oเอาอีกแล้ว ไม่อยากให้มีเหตุการแบบนี้เลย

เอาใจช่วยนะบอม!

ว่าแต่ว่าซนอะไรอะ* PM บอกได้ปะ*?  emo67o

ตั้มขอบคุณมากครับ  แค่เล่นซนอะไรเล็กๆน้อยๆ อ่ะ  คงอีกนานกว่าจะสู้เจ้าขาวของตั๊มได้
ฮี่  ฮี่ emo64o emo65o

emo23o

ออฟไลน์ A i f Z `

• *
  • Popular Vote : 13
  • GVB STI ^^
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 05:26:58 PM »
เคยเป้นคนขาย

แล้วเค้าก้บอกเอาชัวๆ
ขอจองไว้ก่อน   เก็บไว้ให้2อาทิด สุดท้ายก้บอกไม่เอาแล้ว ง่ายๆเลย  เหอ
ทำใจๆๆ

ออฟไลน์ pohng13

• *
  • Popular Vote : 2
  • พักรบ...
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 07:52:48 PM »
อ่าว อ่าว ใครทำอะไรให้พี่ผมไม่สบายใจเนี่ย... emo42o emo13o

ว่าแล้ว ช่วงนี้เครียดๆ นึกว่าเรื่องงาน ...

โทรมาแถลงให้ฟังหน่อยว่าใคร ล็อคอินอะไร emo18o

ออฟไลน์ suby_ja

• ใครจะล้ม ในหลวงข้ามศพ กูไปก่อน
  • *
  • Popular Vote : 6
  • จะยุบสภา ถามความเห็นกูยัง
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 08:01:25 PM »
ใจเย็นๆ ครับ พี่ ช่วงนี้ ราชการมันปิดครับ

นี่ของๆ ผมก็ ค้าง อยู่ที่ ศุลกากร มาเป็น อาทิตย์ แล้วเหมือนกัน เซ็งกว่าครับ ผมก็ ไม่เคย ผิดนัดลูกค้า เหมือนกัน ยังโดนเลยพี่

แต่ผมรับ โทรศัพท์ นะ emo62o
ไม่รักในหลวงไม่ว่า อย่าด่าให้กูได้ยิน เกลียดกูไม่ว่า อย่าให้กูเดือดร้อน จำไว้

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 11:21:43 PM »
ใจเย็นๆ ครับ   ราชการเปิดวันจันทร์ครับ

คิดว่าพี่เขาติดภารกิจร่วมม๊อบละกัน   อย่าคิดมาก
ม๊อบเลิกเดี๋ยวก็มา......

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 07:56:05 AM »
รอเหมือนกันครับ .....................

แต่รอมีตังค์ซื้อ  อ่ะครับ   emo31o

แซวเล่นน้า

เด่วก้อได้ จายเย็นๆๆ emo73o

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 08:45:09 AM »
ใจเย็นๆ ครับ พี่ ช่วงนี้ ราชการมันปิดครับ

นี่ของๆ ผมก็ ค้าง อยู่ที่ ศุลกากร มาเป็น อาทิตย์ แล้วเหมือนกัน เซ็งกว่าครับ ผมก็ ไม่เคย ผิดนัดลูกค้า เหมือนกัน ยังโดนเลยพี่

แต่ผมรับ โทรศัพท์ นะ emo62o

ขอบคุณครับปาล์ม emo64o

ใจเย็นๆ ครับ   ราชการเปิดวันจันทร์ครับ

คิดว่าพี่เขาติดภารกิจร่วมม๊อบละกัน   อย่าคิดมาก
ม๊อบเลิกเดี๋ยวก็มา......

รอเหมือนกันครับ .....................

แต่รอมีตังค์ซื้อ  อ่ะครับ   emo31o

แซวเล่นน้า

เด่วก้อได้ จายเย็นๆๆ emo73o
emo11o

และขอบคุณพี่ๆด้วยครับ

ตอนนี้ก้อรออยู่แต่คงไม่โทรตามแล้วหล่ะครับ เพราะ ปิดเครื่องตลอด เคยลองเมื่อวัน สองวันก่อน พอเครื่องเปิด ผมลองโทรเข้าไป  ปรากฎว่าสายไม่ว่าง  เอ้า!!  ตัดใจลองรบกวนโทรไปอีกครั้ง   ปิดเครื่องไปแล้วววว emo11o emo60o