ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามเรื่องท่อไอเสีย HKS ครับ  (อ่าน 2275 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pete_Imp

• *
  • Popular Vote : 0
ขอสอบถามเรื่องท่อไอเสีย HKS ครับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2010, 01:28:03 AM »
คืออยากทราบว่ามีสมาชิกท่านใดใช้ ท่อไอเสีย HKS ที่เป็นไทเทเนียมบ้างไหมครับ?
คือผมมี ตัวตาเหยี่ยว GDB-Dอยู่ เลยอยากทราบว่า เสียงของมันเป็นยังไงอะครับ
ดังมากไหม หรือว่ายังไง เพราะตอนนี้ใช้ Trust-Ti อยู่แล้วหลายคนบอกให้เปลี่ยน (เพราะเสียงดังมาก)
รอกวนขอข้อมูลหน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ toos203

• *
  • Popular Vote : 22
Re: ขอสอบถามเรื่องท่อไอเสีย HKS ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 10:49:44 AM »
ขับเหยี่ยวเหมือนกันครับ ใช้ HKS hipower spec r titanium อยู่ เสียงก็ดังพอสมควร แต่ไม่แน่ใจว่าจะดังประมาณ Trust ti หรือเปล่า

เพราะไม่เคยได้ยินของ Trust อ่ะครับ แต่เคยเทียบกับ Tanabe Titanium เสียงพอๆๆกันกับ HKS ครับ

ออฟไลน์ Pete_Imp

• *
  • Popular Vote : 0
Re: ขอสอบถามเรื่องท่อไอเสีย HKS ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2010, 01:28:07 PM »
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ