ผู้เขียน หัวข้อ: ขออภัย GC ขาวตรงอุโมงค์เกษตรครับ  (อ่าน 1439 ครั้ง)

ออฟไลน์ pomaru

• SRS MEMBER
  • *
  • Popular Vote : 17
  • WE LOVE SUBARU
ขออภัย GC ขาวตรงอุโมงค์เกษตรครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 07, 2010, 11:57:37 PM »

ขออภัย GC ขาวตรงอุโมงค์เกษตรนะครับ ไม่ทันมองทะเบียนด้วย

พอดีมีเหตุจำเป็นผมจึงใช้ความเร็วพอสมควรบนถนนครับ

เห็นพี่ตอนจะเข้าโค้งแล้ว ลงเนินมาด้วย จะเบรคก็ไม่ได้แล้ว ระยะไม่พอแน่ๆ 

จึงจำเป็นต้องแซงไป หวังว่าคงเข้าใจนะครับ ตอนที่พี่ติดไฟแดงผมพยายามยกมือขอโทษ

ไม่รู้เห็นรึป่าว ขอโทษด้วยนะครับ emo12o

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
Re: ขออภัย GC ขาวตรงอุโมงค์เกษตรครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2010, 08:13:00 PM »
 emo76o emo76o emo76o   ขับรถระวังๆน้าคร๊าบพี่ปอมม ผมเป้นห่วง
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4