ผู้เขียน หัวข้อ: Taxi มัน.....ขนาดไหน ไม่เจอเองไม่รู้ แต่ผมรู้แล้ว  (อ่าน 8247 ครั้ง)

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)
Re: Taxi มัน.....ขนาดไหน ไม่เจอเองไม่รู้ แต่ผมรู้แล้ว
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2010, 07:46:18 PM »
โหย อยากรู้จังว่าทำไมคนขับแท็กซี่ยังคิดจะหนี??? รถเขาเละขนาดนั้น!!! ยังไงก็ขอให้หล่อเหมือนเดิมไวไวนะครับ ไม่ค่อยเห็นซูดำด้านเลย emo68o emo68o emo68o
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.

ออฟไลน์ TommyWalker

• *
  • Popular Vote : 0
Re: Taxi มัน.....ขนาดไหน ไม่เจอเองไม่รู้ แต่ผมรู้แล้ว
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2010, 07:59:32 PM »
อ้าา นี่น้องมะเมื่อมนี่ น่าสงสารจังเลยอ่าา  emo14o
วันนั้นผมเพิ่งเข้าไปดูที่โพสท์รถไว้อยู่เลย ยังคิดเลยว่าน้องเค้าเข้าใจตั้งชื่อเนาะ ผู้หญิงแถมดำด้านซะด้วย สุดยอดนะผมว่า อิอิ emo65o
ไม่น่า ไม่น่าเลยเนาะ  emo68o
แต่เอาน่า คนไม่เป็นไรด้วยดีแล้วล่ะครับ เอาใจช่วยนะครับ

ออฟไลน์ POP_EMS

• *
  • Popular Vote : 13
  • www.facebook.com/liquimolymotorsportthailand
    • liquimolymotorsportthailand
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2010, 08:51:19 PM »
เป็นกําลังใจให้ครับฟาดเคราะห์ไปเราไม่เจ็บก็ดีแล้ว ขอให้ซ่อมได้ไม่มีปัญหา

ออฟไลน์ Chaiwatinov

• *
  • Popular Vote : 10
    • http://www.facebook.com/profile.php?id=100001433686301
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2010, 10:14:56 PM »
โทรไปแจ้งตำรวจไม่มา

แล้วเวลาประชาชนเดือดร้อนให้บอกใคร

วันนี้เอานิวเลาไปขับ เสือกตั้งด่าน

พูดไม่ออกจริงๆครับ มันซึ้งจนน้ำตาจะไหล

เป็นอาชีพที่มี[เกลียด] มาก
เห็นด้วยครับ ขับผ่านอาจต้องโยนเงินให้แบบพวก รถบรรทุก
ซ่อมแล้วกลับมาหล่อเหมือนเดิมนะครับ
อย่าให้คนไม่รู้จักซูบารุทำซูบารุ
คบเพื่อนอย่ามีเรื่องเงินไม่งั้นโดนหลอก

ออฟไลน์ lominator

• *
  • Popular Vote : 2
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2010, 11:07:09 PM »
ผมก็เพิ่งโดนจิ้มตูดมาครับ แท็กซี่สีชมพู กำลังจะเลี้ยวเติมน้ำมันปั้มเจ็ทตรงข้าม ส.น.บางนา พวกมาใส่ท้ายผมซะงั้น
แต่คนขับก็ดีครับบอกว่าผิดเอง ให้เข้าไปรอที่ปั้มเลย รออยู่ 1 ช.ม. ประกันมาให้ใบเคลม จบเรื่อง
พี่คนขับก็ขอโทษขอโพยว่าทำให้เสียเวลา เราก็ไม่ได้อะไรมาก เพราะเขาก็ดียอมรับผิด แต่กลัวอย่างเดียวนี่ละครับเรื่องซ่อมอู่ประกัน
(นี่ยังไม่ได้เปิดท้ายดูเลยว่าข้างในเป็นไงมั่ง เนื่องจากเซ็งครับ  emo52o)

ออฟไลน์ TommyWalker

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2010, 12:12:29 AM »
อ้าวโลโดนอัดตูดซะแล้วเหรอ
วันนั้นพี่ยังเห็นรถเราอยู่เลยนี่ แดงแรงฤทธิ์น่ะ emo20o

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2010, 12:14:26 AM »
ฟาดเคราะห์ไปครับ  เดี๋ยวแต่งใหม่เอาให้สวยไปเลย
อย่าลืมซื้อหวยเลขท้ายด้วยนะครับ

ออฟไลน์ ajcha4563

• ผู้ที่รู้จักพอ ความพอของเขาจะเป็นความพอที่มีไปได้ตลอดชีวิต
  • *
  • Popular Vote : 3
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2010, 09:25:53 AM »
เป็นกำลังใจให้ครับ  ฟาดเคราะห์ไปครับ  ขอให้หายไวๆ   ครับ             

ออฟไลน์ pikabom

• *
  • Popular Vote : 1
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2010, 10:30:25 AM »
ผมเคยเจอคนขับ คนนึง  ตอนเรียนมหาลัย  แกเพิ่งซื้อวิทยุติดรถมาใหม่  แต่ แกเปิด ไม่เป้น  ผมก็ งง  ทำไมแกเปิดไม่เป็น  ละพอดีเป็นโรคจิต ของผม เวลาขึ้น ต้องขอเปิด เพลง  สรุปว่า พอขึ้นละไปช่วยสอนแกเปิดวิทยุ  แกขอบคุณใหญ่ เลย 

ผลที่ได้คือ แก กด หยุดมิเตอ ก่อน ถึงบ้านปามาน เกือบๆ 10กิโล  โอ้ว  ลุงแกน้ำใจงามจริงๆ อิอิ

ปล.  แต่นั่นเป็นสมัยก่อน  แต่ทำไม สมัย นี้แทกซี่  น้ำใจแย่มากขับรถ ก็ กวนประสาท

ออฟไลน์ sexysecret

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2010, 10:43:37 AM »
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ น่าโมโหจริงๆ
ขอให้รถซ่อมเสร็จโดยเร็วครับ

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2010, 10:44:15 AM »
เอาใจช่วยครับ ขอให้รถกลับมาเมื่อมเหมือนเดิมไวๆ

ออฟไลน์ kookai

• *
  • ไม่เข้มข้น เราไม่นอน !!!
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2010, 11:00:07 AM »
เคยโดนแบบนี้เหมือนกันครับ กับหนูแดง BC5 อะไหล่ที่ต้องเปลี่ยนประเมินจากสายตาก็มีไฟท้ายซ้าย - ขวา กับแผงทับทิมหลังแน่นอนครับ ที่สำคัญคือซับเฟรมด้านในกลับบ้านเก่าไปแล้วแน่นอน ถ้าจะซ่อมรีบเช็คกับฝ่ายอะไหล่ MIT ดูแล้วกันครับไอ้เจ้าตัวนี้มันตียืดซ่อมไม่ได้ครับ ต้องเปลี่ยนอย่างเดียว เรื่องอะไหล่น่าจะยังพอหาได้ ถ้ามีอะไรให้ช่วยเหลือก็โทรมาได้นะครับ 081-3063693 ยินดีช่วยเหลือครับ

ปอลิง เห็นแล้วคิดถึง นู๋แดงจัง  emo48o
CHICKEN RUN

ออฟไลน์ Bc94

• *
  • Popular Vote : 8
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2010, 12:09:34 PM »
เอ โดนสอย สองรอบแล้วนะครับ สีนี้ ยังไง ก็ดู ๆ อะไรแก้เคล็ดหน่อยก็ดีนะครับ เป็นห่วง
Wencum Matha Fukaaaaa

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2010, 01:47:23 PM »
เป็นกำลังใจให้ครับ ขอให้กลับมาหล่อๆสวยๆเร็วๆนะครับ emo51o
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 08:51:03 AM »
เอาใจช่วยให้ผ่านพ้นไปได้ด้วยดีนะครับ

ถ้ามีอะไรให้ช่วยเหลือ บอกกันได้นะครับ
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!