ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำท่อ gc แบบเสียงทุ้มๆๆ แน่นๆ+ดัง หน่อยคับ ไม่เอาแหบๆ  (อ่าน 6219 ครั้ง)

ออฟไลน์ aobblink

• *
  • Popular Vote : 2
อยากได้เสียงทุ้มๆๆแบบดังๆแน่นๆหน่อยอะคับ

ตอนนี้ใส่ของ Brain อยู่ทรงคล้ายapex แต่เสียงมันทุ้มๆ เบาไปหน่อยอะคับ  อยากได้ทุ้มๆดังๆหน่อย เวลาขับได้ยินเสียงboxer คราง แล้วมันรู้สึกมั่นใจดีคับ  emo49o emo49o emo49o

ออฟไลน์ suPerKiTtY

• *
  • Popular Vote : 1
ถ้าอยากได้เสียง boxer ทุ้มๆแน่นๆเพราะๆ แนะนำ fujitsubo ค้าบ

ออฟไลน์ aobblink

• *
  • Popular Vote : 2
ถ้าอยากได้เสียง boxer ทุ้มๆแน่นๆเพราะๆ แนะนำ fujitsubo ค้าบ

รุ่นไหนอ่าคับ  ดังมั้ยคับผม

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
RSR exmag gt 2 หรือ Apexi N1 ดังแน่ๆ

ออฟไลน์ suPerKiTtY

• *
รุ่นไหนอ่าคับ  ดังมั้ยคับผม
RM01A อ่ะคับ เสียงมีจะแน่นๆ อ่ะคับ บุบุมาเปนลูกๆ เลย เพราะดี(สำหรับผมนะ)

ออฟไลน์ walkaway

• *
  • Popular Vote : 6
เคยใส่ท่อของ kakimoto
เสียงก็เพราะดีนะครับ แต่ไม่ถึงกับดังมาก

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
HKS Hipower ก็เสียงเพราะใช้ได้ครับ
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ ajcha4563

• ผู้ที่รู้จักพอ ความพอของเขาจะเป็นความพอที่มีไปได้ตลอดชีวิต
  • *
  • Popular Vote : 3
5zigen miracle fireball  ดังแน่ เอาซะผมฟังเพลงไม่รู้เรื่องเลย             emo63o

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
เข้าไปฟังที่youtube มีหลายรุ่นถ้าเคยเข้าก็ขอโทษด้วย.........โกร๋น

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21
เข้าไปฟังที่youtube มีหลายรุ่นถ้าเคยเข้าก็ขอโทษด้วย.........โกร๋น

หวัดดีครับพี่ใช่ที่ขับ gcสีขาวไปทริปเมื่อวานป่ะครับ ท่อพี่ก็ดังใช่ย่อยนะครับ emom75o
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ aunturbo

• *
  • Popular Vote : 0
ลองดูของ APS ดิครับ เสียงมันดังแน่นๆ เลยครับ

ออฟไลน์ aof_impz

• *
  • Popular Vote : 6
เฉลิมเฮดเดอร์ครับ ถูก ดัง เพราะ
Tuned by  Tawee motor sport
ขายน้ำมันเครื่อง SELENIA ปลีก-ส่ง จร้าา

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ผมชอบ Fujitsubo RM01A ครับ ทุ้ม แน่น ดังกำลังดีครับ
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Green tea

• *
  • Popular Vote : 8
  • เมื่อไหร่จะเจอ ใคร ใคร ที่เป็นของเรา!!
HKS Hipower ก็เสียงเพราะใช้ได้ครับ

สนใจลองโทรมา มี  ชุดพอดี emo64o
0819128388