ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีคุณเอ๊กซ์(แมวดำ)ที่งานแข่งBBที่สนามสระบุรีครับ  (อ่าน 1304 ครั้ง)

ออฟไลน์ Gc-Bugeye

• *
  • Popular Vote : 0
  • Face-off
สวัสดีครับผมกอล์ฟ แหม..ออกมาเจอตอนจะกลับบ้านพอดีเลยได้แค่ทักทาย....เล่นอยู่ทีมไหนหรือครับหรือว่ามาชมการแข่งขันเฉยๆ  ผมพานักกีฬาทีมชุดปราจีนไปแข่ง
(ได้แค่ที่4 ทำผลงานได้ไม่ดีเท่าไหร่ emo52o ) สนามหน้าไปหรือเปล่าครับหวังว่าคงจะได้เจอกันอีกน่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 21, 2010, 08:39:46 AM โดย Gc-Bugeye »