ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่อง bilstein หน่อยครับ  (อ่าน 1903 ครั้ง)

ออฟไลน์ บุญเติบ

• *
  • Popular Vote : 0
ถามเรื่อง bilstein หน่อยครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 29, 2010, 11:37:15 AM »
รบกวนผู้รู้เรื่อง bilstein กระบอกสีเหลืองหน่อยครับ
คือ ใช้โช๊คตัวนี้อยู่ครับ แต่ใส่อยู่ในรถโตโยต้า
มีอาการเสียงดังก๊อกๆ เวลาขับช้าๆบนถนนไม่เรียบ
ไม่ทราบว่า เป็นเสียงปกติของโช๊คตัวนี้หรือเปล่าครับ
ถ้าไม่ปกติ พอจะมีร้านไหนซ่อมได้บ้างครับ
รบกวนผู้รู้หน่อยครับ

ออฟไลน์ Champ_GC8

• *
  • Popular Vote : 10
  • มากันยกแก๊ง
Re: ถามเรื่อง bilstein หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2010, 07:11:25 PM »

เสียงแบบนี้เป็นเรื่องปกติของโช้คยี่ห้อนี้เลยครับ

ถ้าอยากลองซ่อม แนะนำไปที่ พรเทพโช้คอัพ แถวๆอุดมสุขเลยครับผม
อยากบอกว่าของเค้าดีจิงๆครับ

ออฟไลน์ บุญเติบ

• *
  • Popular Vote : 0
Re: ถามเรื่อง bilstein หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2010, 08:04:38 AM »
เสียงแบบนี้เป็นเรื่องปกติของโช้คยี่ห้อนี้เลยครับ

ถ้าอยากลองซ่อม แนะนำไปที่ พรเทพโช้คอัพ แถวๆอุดมสุขเลยครับผม

เคยไปถามแล้วครับ ร้านพรเทพไม่รับทำ bilstein กระบอกเหลืองอะครับ
พอจะมีร้านอื่นแนะนำอีกปล่าวครับ
ขอบคุณครับ

ปล.ขอบคุณ K.Champ_GC8 ด้วยนะครับ emo37o emo37o emo37o