ผู้เขียน หัวข้อ: รถสีเหลือง แบบนี้ ติด film สีอะไรดีครับ ขอความเห็นหน่อยครับ(Citroen นะครับ)  (อ่าน 3258 ครั้ง)

ออฟไลน์ ลูกเสธ.

• *
  • Popular Vote : 1
กำลังคิดๆ อยู่ว่า สี ชา รึ ดำดี รึ พี่ๆ เพื่อนๆว่าไงดี

ลองหารูปใน internet แล้วไม่ค่อยเห็นสีแบบนี้ติด film ให้เป็นตัวอย่างเลย  emo68o

ไม่ใช่subaruนะครับแต่SSSใจดีอยู่แล้ววววว^_______^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 08, 2010, 11:23:38 AM โดย ลูกเสธ. »

• *
2

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
สีชา หรือ ไม่ก็สีดำเข้มไปเลยคร๊าบ   emo58o

emo72o
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ name_joker

• *
  • Popular Vote : 24

ออฟไลน์ kenny_eak

• *
  • Popular Vote : 12
  • meaww
โหวตสีชาครับ ดำน่าจะทำให้รถเข้มไป

ปล.ซีตรองตัวนี้ทรงคล้ายพอลซ่าเลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 08, 2010, 05:52:16 PM โดย kenny_eak »

ออฟไลน์ Terr Nara

• *
  • Popular Vote : 5
มาโหวตสีเขียวครับ
รถผมก็สีเหลืองเหมือนกันครับ

^_^

ออฟไลน์ SNOWCAT

• *
  • Popular Vote : 0
  • BP 4 Throttles

ออฟไลน์ TommyWalker

• *
  • Popular Vote : 0
รถน่ารักดีจัง
แต่ถ้าไม่คิดมาก ผมว่าเหลืองก็น่ารักดีอยู่แล้วนาา อิอิ  emo65o

• *
ขอบคุณทุกคนนะครับ  คงจะเป็นสีชา ละครับ

แต่สีเขียวก็ ดีน่าจะสวยนะ  เอ้ออออ หนักใจ - -"

ออฟไลน์ Ricer

• *
  • Popular Vote : 2
  • PMP (Poor Man's Porsche) เห็นตูดปอร์ชอยู่ไวๆ
ชาด้วยคนครับ 
All boxer engines, regardless of no. of cylinders, provide perfect balance because the movement of a piston is exactly counter by the corresponding piston in another bank...the usage is limited to Porsche and Subaru today.    However, we'll have a Toyobaru soon???

ออฟไลน์ suPerKiTtY

• *
สีชา หรือไม่ก้อสีเขียวคับ
จะเปนชาหรือเขียวทั้งคัน หรือว่าชาหรือเขียวครึ่งหน้า แล้วครึ่งหลังดำก้อได้