ผู้เขียน หัวข้อ: หน้าเหยี่ยว gda เรื่องเสียงดังวุ้งๆที่ด้านหลังครับ  (อ่าน 1965 ครั้ง)

ออฟไลน์ Golfrp143756

• *
  • Popular Vote : 0
มีเสียง วุ้งๆ มาจากด้านหลังครับ ที่ความเร็ว 40-80 บางครั้งวิ่งเกิน100มีสั่นครับเลยต้องรถความเร็วถึงหาย ลูกปืนล้อ ราคาแพงไหมครับ ต้องเปลี่ยนแค่ลูกปืน หรือ ต้องเปลี่ยนทั้งดุมครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ mr_jub1

• *
  • Popular Vote : 13
  • จุ๊บ 081-651-3810
ลูกปืนล้อไม่เสียง่ายๆคับ
น่าจะลองสลับยางดูก่อน

ถ้าแก้ไม่หาย  ขายให้ผมก็ได้คับ
กำลังหาGD ซักคัน
อดีตพอมีแรงตั้งแต่เกิด   ปัจจุบันแรงไม่เกิด

ออฟไลน์ earthny

• *
ของผมหมู พังคู่หน้าเลยครับ เปลี่ยนแล้วเงียบกริ๊ป
ไปร้านยาง ยกรถลอยหมุนดู จะรู้เลยครับ

ออฟไลน์ Ether

• *
  • มือใหม่หัดขับ
ผมเคยดังด้านหลังหึ่งๆ เปลี่ยนแค่ลูกปืนล้อหายเลยครับ เงียบกริบ  :bbbear_47:
Newbie

ออฟไลน์ Arunsmit

• *
น่าจะที่ลูกปืนนะครับบ