ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงเพื่อนๆ ที่จะไปวิ่งเล่นกันวันที่ 8 สิงหา ที่สนามนครชัยศรี!!!!!!!!  (อ่าน 28718 ครั้ง)

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
โอนแว้ว ว ว ว  3000.98

ของจี๊ด jeedz & ต้น kamolwat_t

28/07/2553 เวลา 9.49  ค้าบบ บ บ บ

Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

ออฟไลน์ SNOWCAT

• *
  • Popular Vote : 0
  • BP 4 Throttles
เป็นความผิดข้าน้อยเองครับพี่.....งวดหน้าแก้ตัวนะครับ emo10o emo10o
  emo30o emo34o

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
โอนแว้ว ว ว ว  3000.98

ของจี๊ด jeedz & ต้น kamolwat_t

28/07/2553 เวลา 9.49  ค้าบบ บ บ บ

ได้รับแล้วครับ ขอบคุณครับ
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
งานนี้วิ่งกันเพียบเลย.. ไม่ใช่ มินิแทรคเดย์แล้วม้างง 5555

ออฟไลน์ Ta

• *
  • Popular Vote : 7
โอนแล้วคาฟพี่ต่อ 1500.01 เวลา12.04น

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
โอนแล้วคาฟพี่ต่อ 1500.01 เวลา12.04น

ได้รับแล้วครับพี่ต๋า ขอบคุณครับ emo10o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ tayniti

• ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ๊ค,
  • *
  • Popular Vote : 49
  • http://tayniti.multiply.com/photos
    • รูปทั้งหมดอยู่ที่  http://tayniti.multiply.com/photos
ผมตามไปสายๆนะ  เพราะช่วงเช้าติดงานครับ   

ตามไปเที่ยว  ไปถ่ายรูปครับ

เเล้วเจอกันครับ
ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ้ค

http://tayniti.multiply.com/photos

ออฟไลน์ Ta

• *
  • Popular Vote : 7

ออฟไลน์ Gobbaru

• *
  • Popular Vote : 11
งานนี้วิ่งกันเพียบเลย.. ไม่ใช่ มินิแทรคเดย์แล้วม้างง 5555

งานนี้งานช้างครับพี่ ใหญ่เลยนะเนี่ย...ว่าแต่ ชื่อพี่ตั้ม 100R เราหายไปไหนแล้วอ่ะพี่ต่อ

ออฟไลน์ mr_oui

• *
  • Popular Vote : 5
โอนแล้วครับ 4 คัน

Honda Civic
Honda Accord
Mitsu Lancer EX

แล้วก็เหยี่ยวดำๆ 1 คันครับ

ป.ล.  ยังไงขอพี่ๆช่วยกนโอนไวๆครับเผื่อถ้าคนเยอะพอจะได้ปิดสนามขับเลย ไม่ต้องมาต่อคิวกับ พี่ๆ Big Bike   emo61o emo61o

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
 emo60o
งานนี้งานช้างครับพี่ ใหญ่เลยนะเนี่ย...ว่าแต่ ชื่อพี่ตั้ม 100R เราหายไปไหนแล้วอ่ะพี่ต่อ

อ้ายนี่จะเรื่องเยอาะปายไหนฟะ????? นิ่งๆบ้างก็ได !! emo74o

ที่ไม่มีชื่อตู ก็ตูจ่ายสดให้ท่านประธานไปแล้วครับ
แล้วยังจะมา100R อีกนะ!! 5555555
ตูเปลี่ยนเป็น ตั้มแก้วแตกแว้ว อิอิ....  emo50o

ออฟไลน์ sleep

• *
  • Good Job
มาช่วยกันกดดันหน่อย

เห็นว่ายอดการโอนเงินดูจะไม่ค่อย จะขยับสักเท่าไหร่

ผมเลยขอชี้แจ้ง ช่วยประธาน ต่อ หน่อยน่ะครับ

เรื่องเงิน

งานนี้เกิดจาก อาการคันของหลายๆคน เลยมารวบรวม รายชื่อกันใน WEB SSS  แล้วที่เพื่อนๆที่เขามาดูใน web เราประจำไปบอกๆต่อๆกัน  จึงทำให้จะนวนรถมันมากขนาดนี้  
สนามนครชัยศรี ถ้าปรกติแล้วเราจัด Track Day กัน ก็รถที่เข้าร่วมก็ประมาณ 40-50 คันอยู่แล้ว   เท่าที่ทำๆกันมา  ก็สามารถจัดการจราจร ได้ไม่มีปัญหาอะไร

แต่ครั้งนี้  เกิดจากการชวนกันแบบปากต่อปาก  ตอนแรกไม่ได้มีการ เหมาสนาม  ก็จ่ายคนล่ะ 1500  แล้วลงไปวิ่ง  ถ้ามีพวก มอร์เตอร์ไซด์  เราก็วิ่งสลับกัน  คนล่ะ 1 ชม. โดยประมาณ  (ส่วนตัววิ่ง ชั่วโมง พักชั่วโมง ผมว่ามันนานไป ทั้งวิ่งและพัก)  

พอเป็นแบบนี้ที่ช่วนๆกันไปนี่ก็ดูจากยอดก็ปาเข้าไป 40 คันและ     ประธานต่อเลยเสนอมาว่า  เพื่อความปลอดภัย  เราน่าจะเหมาสนามเลยดีกว่าครับ   ค่าเช่าสนามต่อวันตอนนี้  อยู่ประมาณ 45000 บาท    ถ้ารถ 30 คันก็สามารถเช่าได้สบายๆครับ  ไม่ต้องไปแชร์กับใคร

ก็ด้วยประการล่ะช่ะนี้ นี่เอง  ทำให้ต้องเก็บเงินกับเพื่อนๆก่อน   ถ้าจะเหมาแล้ว  ไม่มีเงิน  จะเอาที่ไหนไป จ่ายเขาล่ะครับ  ถึงระธานต่อ จะเป็นนายแบงค์ใหญ่ก็ตาม นับเงินวันเป็น สิบล้าน   แต่ก็ไม่ใช่เงิน มันนี่หว่า emo76o

เพราะฉะนั้นสรุปว่า  ใครจะไปวิ่ง  กรุณาช่วย ชำระเงินค่าสนามล่วงหน้ากันหน่อยครับ  ทางผู้ประสานงานจะได้ไม่เหนื่อยครับผม  ไม่ใช่ว่าเหมาสนามแล้ว รถมาไม่ครบยอดที่ต้องจ่าย  คนติดต่องานเข้าน่ะครับ

ถ้ายอดเงินที่ได้รับเกิน จากจำนวนค่าสนาม  เราก็จะมาหารกันแล้วก็คืนให้ครับ ในวันนั้นเลยจ้า  (ถ้าตามยอด 40 คัน น่าจะมาทอนคนล่ะ 200)  แต่ที่คืนนี้ สำหรับคนที่ชำระมาก่อนวันไปน่ะครับ คือภายในวันที่ 31 นี้เท่านั้นครับ

ส่วนเพื่อนๆคนไหนคิดว่าไม่สะดวกจะไปจ่ายหน้าสนาม ก็ขอบเก็บเติม 1500 บาทครับ  เพื่อความยุติธรรม สำหรับคนที่จ่ายมาก่อนน่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 29, 2010, 09:01:21 PM โดย sleep »

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...

ออฟไลน์ mr_oui

• *
  • Popular Vote : 5
มาช่วยกันกดดันหน่อย

เห็นว่ายอดการโอนเงินดูจะไม่ค่อย จะขยับสักเท่าไหร่

ผมเลยขอชี้แจ้ง ช่วยประธาน ต่อ หน่อยน่ะครับ

เรื่องเงิน

งานนี้เกิดจาก อาการคันของหลายๆคน เลยมารวบรวม รายชื่อกันใน WEB SSS  แล้วที่เพื่อนๆที่เขามาดูใน web เราประจำไปบอกๆต่อๆกัน  จึงทำให้จะนวนรถมันมากขนาดนี้  
สนามนครชัยศรี ถ้าปรกติแล้วเราจัด Track Day กัน ก็รถที่เข้าร่วมก็ประมาณ 40-50 คันอยู่แล้ว   เท่าที่ทำๆกันมา  ก็สามารถจัดการจราจร ได้ไม่มีปัญหาอะไร

แต่ครั้งนี้  เกิดจากการชวนกันแบบปากต่อปาก  ตอนแรกไม่ได้มีการ เหมาสนาม  ก็จ่ายคนล่ะ 1500  แล้วลงไปวิ่ง  ถ้ามีพวก มอร์เตอร์ไซด์  เราก็วิ่งสลับกัน  คนล่ะ 1 ชม. โดยประมาณ  (ส่วนตัววิ่ง ชั่วโมง พักชั่วโมง ผมว่ามันนานไป ทั้งวิ่งและพัก)  

พอเป็นแบบนี้ที่ช่วนๆกันไปนี่ก็ดูจากยอดก็ปาเข้าไป 40 คันและ     ประธานต่อเลยเสนอมาว่า  เพื่อความปลอดภัย  เราน่าจะเหมาสนามเลยดีกว่าครับ   ค่าเช่าสนามต่อวันตอนนี้  อยู่ประมาณ 45000 บาท    ถ้ารถ 30 คันก็สามารถเช่าได้สบายๆครับ  ไม่ต้องไปแชร์กับใคร

ก็ด้วยประการล่ะช่ะนี้ นี่เอง  ทำให้ต้องเก็บเงินกับเพื่อนๆก่อน   ถ้าจะเหมาแล้ว  ไม่มีเงิน  จะเอาที่ไหนไป จ่ายเขาล่ะครับ  ถึงระธานต่อ จะเป็นนายแบงค์ใหญ่ก็ตาม นับเงินวันเป็น สิบล้าน   แต่ก็ไม่ใช่เงิน มันนี่หว่า emo76o

เพราะฉะนั้นสรุปว่า  ใครจะไปวิ่ง  กรุณาช่วย ชำระเงินค่าสนามล่วงหน้ากันหน่อยครับ  ทางผู้ประสานงานจะได้ไม่เหนื่อยครับผม  ไม่ใช่ว่าเหมาสนามแล้ว รถมาไม่ครบยอดที่ต้องจ่าย  คนติดต่องานเข้าน่ะครับ

ถ้ายอดเงินที่ได้รับเกิน จากจำนวนค่าสนาม  เราก็จะมาหารกันแล้วก็คืนให้ครับ ในวันนั้นเลยจ้า  (ถ้าตามยอด 40 คัน น่าจะมาทอนคนล่ะ 200)  แต่ที่คืนนี้ สำหรับคนที่ชำระมาก่อนวันไปน่ะครับ คือภายในวันที่ 31 นี้เท่านั้นครับ

ส่วนเพื่อนๆคนไหนคิดว่าไม่สะดวกจะไปจ่ายหน้าสนาม ก็ขอบเก็บเติม 1500 บาทครับ  เพื่อความยุติธรรม สำหรับคนที่จ่ายมาก่อนน่ะครับ

emo65o emo65o

ออฟไลน์ Panda Racing

• *
ของผมมี 4 คัน เดี๋ยวรออยู่  1 คันครับ พรุ่งนี้พร้อมโอนให้ทั้งหมด 4 คันครับ emo51o