ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงเพื่อนๆ ที่จะไปวิ่งเล่นกันวันที่ 8 สิงหา ที่สนามนครชัยศรี!!!!!!!!  (อ่าน 28720 ครั้ง)

ออฟไลน์ w_prakrit

• Im Samui
  • *
  • Popular Vote : 1
  • www.monkey-foto.com
    • www.monkey-foto.com
หนุ่มบ้านนอก ไม่เคยไปเลย เข้าไปดูอย่างเดียวได้มั้ยครับ  emo11o

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
หนุ่มบ้านนอก ไม่เคยไปเลย เข้าไปดูอย่างเดียวได้มั้ยครับ  emo11o

ได้เลยครับพี่ ไม่วิ่งก็มาชม มาเฮฮากันได้ครับผม คุยกันเคล้าเสียงเครื่อง กลิ่นเบรคและกลิ่นยาง ก็ได้อารมณ์ดีนะครับ  emo54o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Gobbaru

• *
  • Popular Vote : 11
ได้รับแล้วครับ ขอบคุณครับ emo64o

ของน้องกอบก็ได้รับแล้วนะจ๊ะ emo55o

emo64o

โทษทีครับพี่ ไม่มีแรงลงมาโพส แหะๆๆ

ออฟไลน์ erggy

• *
  • Popular Vote : 3
  • hYdra EMS
    • hYdra EMS
โอนแล้วคับต่อ 1500.23 ประมาณสามโมงกว่าๆวันนี้    emo64o 
เรารักในหลวง
the fully sequential hYdra EMS

ออฟไลน์ kamolwat_t

• *
  • Popular Vote : 0
  • opel in test team
    • www.opel.in.th
แฮะๆๆ อาทิตย์หน้า ขับจาก เชียงใหม่ไปกทม วัน ศ. วันเสาร์ล้างรถ วันอาทิตย์ ขับในสนาม วันจันทร์ ขับกลับบ้าน...  emo18o

ออฟไลน์ ong

• *
  • Back To Basic !!!
โอนแล้วคับ 1,500.07 บาท วันนี้ 1/8/10 

ปล.ขอโทษที่โอนช้า พอดีเพิ่งกลับมาจาก ตปท.  emo73o

ออฟไลน์ popdazzle

• *
  • Popular Vote : 4
  • www.tvdirect.tv
    • iampopdazzle
1500.45 ตามนั้นนะฮะ

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
โอนแล้วคับต่อ 1500.23 ประมาณสามโมงกว่าๆวันนี้    emo64o 
โอนแล้วคับ 1,500.07 บาท วันนี้ 1/8/10 
ปล.ขอโทษที่โอนช้า พอดีเพิ่งกลับมาจาก ตปท.  emo73o
1500.45 ตามนั้นนะฮะ

ได้รับแล้วครับ ขอบคุณครับ emo64o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ sleep

• *
  • Good Job
คนสุดท้ายน่ีโอนช้า ต้องปรับ เอาBooster ไปแจกสักกล่องดีม่ะ อุอุ

ออฟไลน์ สาหร่าย05

• *
  • Popular Vote : 32
คนสุดท้ายน่ีโอนช้า ต้องปรับ เอาBooster ไปแจกสักกล่องดีม่ะ อุอุ
emo65o emo64o emo76o
บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!

ออฟไลน์ Panda Racing

• *
มีลำดับเวลาและขั้นตอนการฝึกซ้อมไหมครับ อยากทราบรายละเอียดหรือกำหนดการในงานหน่อยครับ กลัวจะเหวอเพราะไม่เคยไปกับ SSS มาก่อน emo44o

พอดีผมมีการบ้านต้องไป practice ด้วยครับ จะได้จัดเวลาถูก ขอบคุณครับ emo49o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 02, 2010, 12:54:49 PM โดย Panda Racing »

ออฟไลน์ สาหร่าย05

• *
  • Popular Vote : 32
มีลำดับเวลาและขั้นตอนการฝึกซ้อมไหมครับ อยากทราบรายละเอียดหรือกำหนดการในงานหน่อยครับ กลัวจะเหวอเพราะไม่เคยไปกับ SSS มาก่อน emo44o

พอดีผมมีการบ้านต้องไป practice ด้วยครับ จะได้จัดเวลาถูก ขอบคุณครับ emo49o

คราวนี้ออกแนววิ่งเล่นๆกันมากกว่าครับ  คงไม่มีกำหนดการตายตัว   

เรื่องเหวอ ไม่ต้องกลัว ไปเจอกันคุยกันแว๊บๆ เดี๋ยวก็คุ้นครับ  สงสัยอะไรจริงๆก็ถามได้เกือบทุกคนครับ พวกไปบ่อยๆ เวลาดีๆ หลายคน  emo64o
บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!

ออฟไลน์ mr_oui

• *
  • Popular Vote : 5
เพิ่ม Z4อีกคัยครับ โอนไปวันนี้ตอนบ่ายโมงกว่าเกือบบ่าย2ครับ emo64o

ออฟไลน์ kamolwat_t

• *
  • opel in test team
    • www.opel.in.th
พี่ ต่อ ครับ จะจำกัดที่ กี่คัน ครับ อาจจะมีเพื่อนๆพี่ๆ มาขอแจมครับ  emo24o

ออฟไลน์ sleep

• *
  • Good Job
 emo63o

ดูจากสถานการณ์แล้ว  ตอนนี้ยอดคนที่ชำระเงินมาก็ สามารถ เอาไปเช่าสนามได้ทั้งวันเรียบร้อย  โดยประธานต่อบอกมาว่า ขอตัดยอดคนที่โอนตาม สิทะแรกวันที่ 31 ตามกำหนดเดิมน่ะครับผม 

ส่วนท่านที่อยากไปแต่ยังไม่ได้ ชำระเงิน  หรือยังไม่แน่ใจ ต้องรอจนวันสุดท้าย  ก็ไปเจอกันหน้างานครับผม  จ่ายหน้างาน 1500 บาทได้เลยครับ   

เงินส่วนที่เกินมา สำหรับคนที่จ่ายหลังวันที่ 31 และที่จ่ายหน้างาน  ก็จะทำตามที่บอกไว้ครั้งแรกคือ  หารแล้วคืน เพื่อนที่ช่วยจ่ายมาก่อนในตอนแรกเพื่อให้มีเงินไปจ่านค่าสนาม  แต่จะคืน ไม่เกินคนล่ะ 200-300  บาทเท่านั้น(สรุปเดี๋ยวไปประชุมเช้าวันนั้นอีกที)  เพื่อไม่ให้เป็นการไปเปรียบกันมากไป

แล้วเงินที่เหลือ  ก็จะเก็บไว้  เอาไปทำบุญ ในกิจกรรม ต่างๆครับผม

ขอบคุณครับ emo61o