ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงเพื่อนๆ ที่จะไปวิ่งเล่นกันวันที่ 8 สิงหา ที่สนามนครชัยศรี!!!!!!!!  (อ่าน 28721 ครั้ง)

ออฟไลน์ sleep

• *
  • Popular Vote : 0
  • Good Job
อ๋อขออีกนิสส นึงครับ

ดูจากผู้ที่ไปร่วมงานแล้ว  ครั้งนี้ดูหลาหลายมาก  ผมขอเสนอแบบนี้ครับ

ครั้งนี้ ข้าวกลางวัน ไม่มีให้ครับ  หากินเอาเอง   แต่เรื่อง น้ำ ขนมเนี้ย  ผมว่า  ทุกคนก็น่าจะติดกันไปอยู่แล้ว  เสนอว่า  

เราน่าจะเอามาแชร์กันครับ    ใครอยากกินไรก็ซื้อๆกันมาครับ   น้ำ ขนม นม เนย  อาหารต่างๆ ( ใครดื่มของมึนเมา ขออนุญาติ ห้ามลงขับน่ะครับ)

เอามาแบ่งกันนี่ ไม่จำเป็นต้องเอามากองรวมกันน่ะครับ อาจจะกองไว้สัก 3 -4 กลุ่มก็ได้ แบ่งๆกันครับ

ก็เป็นข้อเสนอน่ะครับผม เพื่อมิตรภาพ

ถ้าใครเห็นด้วยก็ ลงชื่อไปว่าจะเอาอะไรมา จะได้ดูหลายหลาย หน่อยน่ะครับ

ขอบคุฯครับบบ emo61o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 02, 2010, 11:13:24 PM โดย sleep »

ออฟไลน์ kamolwat_t

• *
  • opel in test team
    • www.opel.in.th
เอา น้ำพริก หนุ่ม+แคปมู๋.... ไปฝากดีกว่า...   emo72o

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
เห็นด้วยกับพี่หนึ่งครับ

emo65o
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ Kmitl@Ku

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Popular Vote : 26
  • Gc OTOP
อยากไปด้วยจังครับแต่ว่าไม่รู้จักไครเลย

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
เพิ่ม Z4อีกคัยครับ โอนไปวันนี้ตอนบ่ายโมงกว่าเกือบบ่าย2ครับ emo64o
ได้รับแล้วครับ ขอบคุณครับ emo64o

พี่ ต่อ ครับ จะจำกัดที่ กี่คัน ครับ อาจจะมีเพื่อนๆพี่ๆ มาขอแจมครับ  emo24o
มาได้ครับคุณต้น จะมากันซักกี่คันครับ emo77o

เห็นด้วยกับพี่หนึ่งครับ

emo65o
ไอ้ที่เห็นด้วยเนี่ย.....แล้วจะเอาอะไรมาหล่ะ emo76o

อยากไปด้วยจังครับแต่ว่าไม่รู้จักไครเลย
มาเลยครับ อย่าไปกลัว อย่าไปเขินครับ ถ้าไม่เริ่มมาก็คงจะไม่รู้จักกันต่อไปครับ emo73o

หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ เอ้อ

• *
เอ่อ...ขอแจมด้วยได้ป่าวง่า..เดี๋ยวไปจ่ายหน้างานเลยครับ... กะจะเอามินิไปวิ่งสักหน่อยครับผม...

• Subaby!!!
  • *
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
เอ่อ...ขอแจมด้วยได้ป่าวง่า..เดี๋ยวไปจ่ายหน้างานเลยครับ... กะจะเอามินิไปวิ่งสักหน่อยครับผม...

ยินดีมากๆ ครับ พี่เอ้อ มาแจมกันเลยครับ emo10o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
ง่า เอาไรไปกินดีหว่า  ผมไม่เคยไปอ่ะ ที่สนามเค้าไม่มีร้านอาหารหรือร้านน้ำเลยใช่่ปาวครับ จะได้เตรียมไปจากบ้าน
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

• Subaby!!!
  • *
ง่า เอาไรไปกินดีหว่า  ผมไม่เคยไปอ่ะ ที่สนามเค้าไม่มีร้านอาหารหรือร้านน้ำเลยใช่่ปาวครับ จะได้เตรียมไปจากบ้าน

ต้องบอกให้ชื่นใจครับ ว่า "ไม่มีครับ" emom75o

• *
  • Good Job

เอาสีแดงมาซิ เดี๋ยวค่าสนามให้เลยอ่ะ 555

ออฟไลน์ kamolwat_t

• *
  • opel in test team
    • www.opel.in.th
ของ ผมยังไม่ทราบเลยครับ กำลังคุยๆ กันอยู่แต่ว่าคงไม่เยอะครับ  emo11o

ออฟไลน์ Panda Racing

• *
คราวนี้ออกแนววิ่งเล่นๆกันมากกว่าครับ  คงไม่มีกำหนดการตายตัว   

เรื่องเหวอ ไม่ต้องกลัว ไปเจอกันคุยกันแว๊บๆ เดี๋ยวก็คุ้นครับ  สงสัยอะไรจริงๆก็ถามได้เกือบทุกคนครับ พวกไปบ่อยๆ เวลาดีๆ หลายคน  emo64o

แค่อาจารย์อั๋นมาตอบ ผมก็เร็วขึ้นเยอะแล้วครับ emo49o

ออฟไลน์ เอ้อ

• *
โอ้ว...ขอบคุณแคร่บ.... เดี๋ยวเจอกันวันอาทิตย์ ฮ่าๆ

ส่วนไอ้เจ้าsleepนี่ไม่ต้องมาพูดเลย มีงานแบบนี้ก็ไม่บอก หลังๆผมไม่ค่อยได้โผล่เข้ามา อาทิตย์ก่อนก็ยุ่งมากๆ เอ็งรู้ว่ากำลังเสี้ยนยังไม่โทรมาบอกเลยอะ...ขอด่าที

• *
  • Good Job
โอ้ว...ขอบคุณแคร่บ.... เดี๋ยวเจอกันวันอาทิตย์ ฮ่าๆ

ส่วนไอ้เจ้าsleepนี่ไม่ต้องมาพูดเลย มีงานแบบนี้ก็ไม่บอก หลังๆผมไม่ค่อยได้โผล่เข้ามา อาทิตย์ก่อนก็ยุ่งมากๆ เอ็งรู้ว่ากำลังเสี้ยนยังไม่โทรมาบอกเลยอะ...ขอด่าที

ตกลงเอาสีแดงมา ชิมิ

ออฟไลน์ HSV

• *
  • K45
ตกลงเอาสีแดงมา ชิมิ
ไปนั่งด้วยคนดีพี่
torqe is what makes the car accelerate,horse power maintains that.