ผู้เขียน หัวข้อ: นัดเจอผู้ที่จะไปนครชัยศรีวันที่ 8 สิงหาที่ปั๊ม ปตท. 8.30 น. (ล้อหมุน 9.00 น.)  (อ่าน 5063 ครั้ง)

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ครับ

ผมได้ทำการจองสนามนครชัยศรีให้เพื่อนๆ เป็นที่เรียบร้อยแล้วนะครับ

ผมจึงขอนัดเจอเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ที่สนใจจะเดินทางไปพร้อมกัน ที่ปั๊ม ปตท. (Jiffy) บนเส้นปิ่นเกล้า - นครชัยศรี โดยถ้าวิ่งมาจากทางศาลายา ให้วิ่งมาจนหมดทางคู่ขนานก่อน (เหลือเป็นแค่ถนน 3 เลน) แล้วอีกแป๊บเดียวจะเจอปั๊มอยู่ทางซ้าย เด่นชัดเลยทีเดียว โดยก่อนที่จะถึงปั๊มจะมีสะพานข้ามคลองเล็กๆ อยู่ (ถ้าผู้ที่เคยไป Track Day หรือเคยไปวิ่งกับทาง SSS บ่อยๆ ก็คือปั๊มที่เรานัดเจอกันตลอดอ่ะครับ)

เจอกันเวลา 8.30 น. และล้อหมุนเวลา 9.00 น. เพื่อที่เราจะได้ไปถึงสนามประมาณ 9.30 น.

แล้วเมื่อถึงสนามก็คงใช้เวลาเช็คชื่อ บรีฟกันสั้นๆ ซัก 30 - 45 นาที ในเรื่องของ Layout สนาม จุดที่ควรระวัง ความปลอดภัย การจราจร ฯลฯ (ที่ต้องมีปรีฟเพราะคนค่อนข้างเยอะ ผมเป็นห่วงเรื่องความปลอดภัยครับ)

ก็น่าจะเริ่มวิ่งกันได้ซักไม่เกิน 10.30 น. ครับ

แล้วเจอกันวันที่ 8 ครับ

P.S. อาหารและเครื่องดื่มคงต้องเตรียมกันไปเองนะครับ เพราะที่สนามคงไม่มีขาย แต่ที่ปั๊มที่เรานัดเจอกัน มีร้าน Jiffy และ Black Canyon นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 02, 2010, 03:31:21 PM โดย thor111 »
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ popdazzle

• *
  • Popular Vote : 4
  • www.tvdirect.tv
    • iampopdazzle
รับทราบครับ...เเล้วเจอกัลครับ

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

• Subaby!!!
  • *
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
อ้อๆ...ลืมให้เบอร์ผมไว้ เผื่อใครมาไม่ถูก

081-610-9220 ต่อ ครับ emo64o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...

ออฟไลน์ sleep

• *
  • Popular Vote : 0
  • Good Job
รับทราบครับ...เเล้วเจอกัลครับ

Pop stopper  มาแว้วววว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 02, 2010, 07:41:25 PM โดย sleep »

ออฟไลน์ kamolwat_t

• *
  • opel in test team
    • www.opel.in.th
รบกวนด้วยนะคร้าบ...  emo34o

• Subaby!!!
  • *
emo64o emo64o emo64o

สำหรับแนน คนเดียว!!!!!! พี่ขอนัดแนน 7.00 น. แล้วล้อหมุน 7.30 น. นะ emo76o emo76o

รบกวนด้วยนะคร้าบ...  emo34o
ยินดีครับคุณต้น emo64o

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ เอ้อ

• *
ปายโด้ยยยย....ปายยโด้ยยยยยย...ฮืออ

ออฟไลน์ สาหร่าย05

• *
  • Popular Vote : 32
 emo72o

งานนี้ ถ้าฝนไม่ตก ผมว่ามีการทำลาย Lap record กันมั่งแหละ

ระวัง Pozzstopper กันให้ดีนะคร๊าบ  emo76o emo64o
บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!

• Subaby!!!
  • *
emo72o

งานนี้ ถ้าฝนไม่ตก ผมว่ามีการทำลาย Lap record กันมั่งแหละ

ระวัง Pozzstopper กันให้ดีนะคร๊าบ  emo76o emo64o

ถ้างั้นกล้วยไข่ต้องไปคอยป้องกันตำแหน่งแล้วครับ จารย์ emo57o

ออฟไลน์ popdazzle

• *
  • Popular Vote : 4
  • www.tvdirect.tv
    • iampopdazzle
emo72o

สนามนี้ไปยังไงนะจาน

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
อยากไปอ่า  แต่ติดสอนครับ  ขับขี่ปลอดภัยนะครับ พี่ๆทุกท่าน

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
สำหรับแนน คนเดียว!!!!!! พี่ขอนัดแนน 7.00 น. แล้วล้อหมุน 7.30 น. นะ emo76o emo76o

emo5o
ไม 2 มาตรฐานอ่ะ  emo13o
งั้นวันเสาร์คุยกันหน่อยที่เดิมป่ะล่ะ 555+
....ดินดาน   emo18o