ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่ เกี่ยวกับ Legacy Bp 5 NA ทำ Turbo ค่าใช้จ่าย+อู่ทำครับ และคำถามอื่นๆครับ  (อ่าน 1295 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนวดจัง

• *
  • Popular Vote : 0
สอบถามเรื่อง Legacy Bp5 Wagon NA ทำ Turbo ค่าใช้จ่าย+อู่ทำครับ
คือ กำลังศึกษาครับ สนใจตัวนี้เหมือนกัน ยังไม่มีรถนะครับ อยาได้แนว wagon ครับ เห็นแถวบ้านมีวิ่งอยู่บ้าง

1) เครื่อง NA อยากอัพเสตป turbo วางเครื่องใหม่ + ค่าแรง ราคาเท่าไร ปัจจุบัน
2) อู่ไหนที่รับทำจบๆครับ
3) งบต้องราวๆเท่าไรครับแบบจบเลย
4) เก็บเงินไปซื้อตัว turbo จบกว่าครับ ?
5) สมรรถนะถือว่าน่าใช้ไหม ณ ปัจจุบัน
6) อัตรากินน้ำมันประมาณไหนครับ
7) ดุมนี่แปลงเป็น 5H114 ได้รึเปล่าครับ
8) ค่าซ่อม คชจ. ตลอดการใช้งานประมาณไหนครับ
9) อะไหล่หายากมากแค่ไหนครับ

ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้านะครับ