ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความร่วมมือเพื่อนๆมาร่วมถ่ายทำรายการโทรทัศน์เกี่ยวกับ Siam Subaru Society ครับ  (อ่าน 23747 ครั้ง)

ออฟไลน์ heehapooh

• *
  • Popular Vote : 0
ผมเสียดายที่ตอนบ่ายไปด้วยไม่ได้ครับ

ต้องกลับมาปั่นงานค้างครับ แหะๆ

ออฟไลน์ mek

• *
  • Popular Vote : 25
ถ้ากลับจากต่างจังหวัดทัน ขอไปด้วยคน
อยู่หน้าปากซอยบ้านเองครับ
 emo65o

ออฟไลน์ kubaru

• *
ไม่ทราบว่าถ้ายังไม่มีรถไปด้วยได้มั้ยครับ หารถอยู่ ขอไปดูรถสวยๆของพี่ๆหน่อยครับ อยู่ในบอรด์มาหลายเดือนละครับ  
แต่คงจะไม่ได้ไปช่วงบ่ายต่อนะ  emo52o ขออนุญาติไป 2 คนครับ  วีโก้ใส่แครี่บอย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 03, 2010, 02:37:47 PM โดย kubaru »

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)
ขอสละสิทธิ์ที่ ครับ ดันไมว่างพอดีเลย เซ็ง  emo68o emo68o emo68o emo68o
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ลงให้หมดเรียบร้อยแล้วนะคร้าบบบ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
อาจจะแวะไปนะคร้าบ

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
อาจจะแวะไปนะคร้าบ

อาจจะทำไม....ก็มาเลยสิ emo50o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
ขอถอนตัว gc เดิมๆ 1 คันคับ  พอดีมี review ข้อสอบกับเพื่อนๆ อ่ะครับ เสียดายไม่ได้ไปอีกและ  โอกาสหน้าจะพยายามไม่พลาด  emo68o
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ james

• *
  • Popular Vote : 3
ไปได้ ไปด้วย   โทษที ตัดสินใจ ช้ามากกก  พอดี ยุ่ง ๆ

เจอกันครับ      emo59o emo61o emo62o emo64o emo65o
"Feel Good อิ่มท้อง ร้องเพลง"   "ทำดีเพื่อพ่อ"

ออฟไลน์ pomaru

• SRS MEMBER
  • *
  • Popular Vote : 17
  • WE LOVE SUBARU
ขออนุญาตยกเลิก ไปร่วมงาน วันที่ 5 กันยายน 2553 กระทันหัน ครับ emo74o  emo74o  emo74o
เนื่องจากมีเหตุสุดวิสัยเกี่ยวกับรถยนต์ของกระผมวันนี้ ( วันที่ 4 กันยายน 2553 ) จึงทำให้ไม่สามารถนำรถยนต์ไปร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ได้
จึงขออภัย พี่ๆ เพื่อนๆ ทุกๆท่านด้วยครับ ยังไงถ้าคราวหน้ามีโอกาสกระผมจะไม่ทำให้ผิดหวังอีก ขอบคุณครับผม  emo52o  emo52o emo52o  emo12o

ออฟไลน์ popdazzle

• *
  • Popular Vote : 4
  • www.tvdirect.tv
    • iampopdazzle
เดี๋ยวเเวะไปเจอกล้วยไข่หน่อยดีก่า ^^

• Subaby!!!
  • *
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
เดี๋ยวเเวะไปเจอกล้วยไข่หน่อยดีก่า ^^

แล้วให้โชว์จิมคะน้าบี้กับกล้วยไข่ด้วยเลยยยยย emo76o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ laemunited

• *
  • Popular Vote : 22
  • LEGACY BH5/EVOLUTION IX
ไปด้วยคนนะคร้าบบบบบบบบบบบบบ emo2o
 emo11o
Yesterday is history,tomorrow is mystery,today is a gift that's call present!!!

ออฟไลน์ heehapooh

• *
โคตรร้อนเลยครับ กลับมามึนเลย emo26o

• Subaby!!!
  • *
ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ชาว SSS ทุกท่านนะครับ ที่ไปร่วมด้วยช่วยกัน ทั้งที่วันนี้ร้อนจับใจขนาดนี้ emo65o emo65o emo65o

หากมีข้อผิดพลาดประการใด ดูแลไม่ทั่วถึงหรืออย่างไร ผมต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ ด้วยนะครับ emo73o

ว่าแต่พึ่งเห็นว่าตอนนี้ตัวเองเป็น Reverse Panda ไปแล้วอ่ะ emo25o

หน้าดำ ตาขาว กันไปเลยทีเดียว emo5o