ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความร่วมมือเพื่อนๆมาร่วมถ่ายทำรายการโทรทัศน์เกี่ยวกับ Siam Subaru Society ครับ  (อ่าน 23754 ครั้ง)

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ใกล้บ้านจัง...........อยากไป..............แต่อยู่เขาค้อ   

เปลี่ยนจาก  แม็คโครบางกะปิ  เป็นแม็คโคร  พิดโลก ได้เปล่า........   

อิจฉาคนได้เข้าร่วม   

จะรอดูใน  TV   
เง้อ กลับมา กทม.ก่อนสิคร้าบ
น่าไปด้วยจริงๆ emo64oมีเวลาแจ๋มดว้ยดีกว่า
มาเลยครับผมลงชื่อไว้ให้แล้วน๊า
ตั้งเเต่มาเป็น รองทางด้าน PR นี้กิจกรรมมากมายเลนนะ  emo62o 
แน่นอนสิจ๊ะ ลงชื่อโปรยุไว้ให้แล้วนะครับ
รถผมนิวเลเดิมๆจาไปได้อ่ะป่าวครับ

emo49o emo49o emo49o
มาเลยครับน้องมิกซ์
ลงชื่อครับ อาหาร เครื่องดื่มฟรี วุ้ยยยยย

ออกทีวีอีกด้วย ว้าวววววว

emo73o
ลงชื่อแล้วครับตู๋ ว่าแต่เสธ.มาด้วยป่าวอ่ะจะได้ลงชื่อด้วยเลย แล้วฝากถามด้วยนะว่าเสธ.จะมางานร้านพี่บั๋นด้วยป่าว
ยังไม่ได้รถเลยครับ สงสัยไม่ได้ไป
ถ้ามาได้ก้อมาเลยครับ มาทำความรู้จักกับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆเอาไว้ก่อนเวลาได้รถจะได้สนิทกันเร็วน๊า  เมื่อก่อนมีคนที่เค้ายังไม่ได้ซื้อรถมามีตติ้งด้วยก้อมีนะคับ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
อยู่แถวบ้านผมเลยอะ   ถ้าไม่ติด งาน ไปโด้ยครับ

ออฟไลน์ pomaru

• SRS MEMBER
  • *
  • Popular Vote : 17
  • WE LOVE SUBARU
 ปายโด้ยโคนก้าบ พี่ๆ emo64o

ปล.ชอบของฟรี  emo76o emo76o emo76o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 17, 2010, 11:42:13 PM โดย pomaru »

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me

ปล.ชอบของฟรี  emo76o emo76o emo76o

มาเลยยยยย......คิดถึงน้องปอมจัง emo20o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ tayniti

• ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ๊ค,
  • *
  • Popular Vote : 49
  • http://tayniti.multiply.com/photos
    • รูปทั้งหมดอยู่ที่  http://tayniti.multiply.com/photos
ตรงกับวันเที่ยว  อยุธยา พอดีเลย

สงสัยต้อง รวบสองงาน  เข้าด้วยกันเลย  เเบบนี้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 18, 2010, 09:01:10 AM โดย tayniti »
ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ้ค

http://tayniti.multiply.com/photos

ออฟไลน์ den_GC8 Kakimoto Regu 06&R

• เสือ 2 ตัวอยู่ถ้ำเดียวกันไม่ได้ แต่ซูบารุ 2 คันอยู่บ้านเดียวกันได้
  • *
  • Popular Vote : 4
  • ชอบจังซู
ต้องพาลูกไป ตจว.ครับ อดเลยงานนี้ emo52o

• *
มาเลยยยยย......คิดถึงน้องปอมจัง emo20o
อั้ยประธานคับ คุณเมิงคิดถึงน้องปอม หรือว่า น้องสาวของปอมค้าบ  emo70o

ลงชื่อให้ไปละ
ตรงกับวันเที่ยว  อยุธยา พอดีเลย

สงสัยต้อง รวบสองงาน  เข้าด้วยกันเลย  เเบบนี้

กำลังปรึกษากันเรื่องนี้อยู่พอดีเลยครับพี่ อาจจะเอางานกินกุ้งกับถ่ายทำรายการมารวมกันเลย คือ ถ่ายทำก่อน แล้วค่อยไหลต่อไปอยุธยากินกุ้งกันต่อเลย หุหุ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
ไปไหนไปด้วยอย่าได้เสียชื่อชมรมSSS.........โกร๋น

ออฟไลน์ PT

• *
  • Popular Vote : 0
  • Freedom of Speed
ขอลงชื่อมาสนับสนุนSSSด้วยคนนะคร้าบ
คิม

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
ไปด้วยคร๊าบผม    ฮ่าๆๆๆ emo47o emo47o
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ไปด้วยคร๊าบผม    ฮ่าๆๆๆ emo47o emo47o

ในที่สุดน้องทหาร ก็ได้มา Meeting กับเค้าซักที คริคริ  emo28o emo15o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ pomaru

• SRS MEMBER
  • *
  • Popular Vote : 17
  • WE LOVE SUBARU

คิดถึงพี่ๆทุกคนเหมือนกันแหละ...ตัวเอง  emo47o     emo54o emo54o emo54o  emo62o

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)
อยากไปจัง รับเด็กไหมครับ?  emo49o
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.

• *
อยากไปจัง รับเด็กไหมครับ?  emo49o
มาสิครับน้องเฟม พาป๊ามาแจมด้วยนะคร้าบบ

ออฟไลน์ kenny_eak

• *
  • Popular Vote : 12
  • meaww
ใกล้ๆเลยครับ ไปด้วย