ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความร่วมมือเพื่อนๆมาร่วมถ่ายทำรายการโทรทัศน์เกี่ยวกับ Siam Subaru Society ครับ  (อ่าน 23755 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
+2 ครับ ไปด้วย อยากไปกินกุ้งงงงง

ออฟไลน์ Momo Ko

• *
  • Popular Vote : 5
  • ครอบครัวขับสี่มาแล้วจ้า.......
ไกลมากๆเลย ประมาณ 2 กม. ไปด้วยคร๊าบบบบ....

ออฟไลน์ Poj

• *
  • Popular Vote : 0
ใกล้บ้าน...เดี๋ยวขอไปแจมซักแป๊ป
ส่วนกุ้งอาจไม่ได้ไปกิน...คลอเรสเตอร์รอล เกินไปเยอะแล้ว  emo54o

ออฟไลน์ PoM@Musachi

• *
  • Popular Vote : 1
  • น้องม้าแคระ
ขอบคุณคุณโบ๊ตมากนะครับที่นำข่าวมาประชาสัมพันธ์

ขอเรียนเชิญเพื่อนๆ ทุกท่าน ไม่ว่าจะเป็นอิมทุกรุ่น เลกาซี่ทุกรุ่น ฟอเรสเตอร์ทุกรุ่น Outback 360 ฯลฯ มาร่วมกันในวันที่ 5 กันยายนนี้นะครับ

รบกวนลงชื่อด้วยครับผม จะได้ทราบจำนวนครับ emo49o
รุ่น 320 ได้มั๊ยจ๊ะ พี่ต่อ

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me

ได้ๆ....มาเลย แล้วก็อย่าลืมพาน้องมาด้วยนะ  emo21o emo21o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
update รายชื่อให้ด้วยน้าาาา

ลงชื่อไปตั้งแต่หน้าแรกแล้วจ้าท่านรองโบ๊ต
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ไม่ต้องมา ผุ้ชายเยอะแล้ว เอาน้องสาวมาแทนแล้วกัน
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
แก๊งค์ BB subaru มากันให้หมดเลยจิ emo64o
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

• Subaby!!!
  • *
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
แก๊งค์ BB subaru มากันให้หมดเลยจิ emo64o

emo4o emo4o

พี่ก๊อตไปบิ๊วท์เลยครับ emo21o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Micky NEW'LE

• *
  • Popular Vote : 9
  • ♥ BD ♥
ลืมบอก

ผมแพ้กุ้งแล้วจากินกุ้งยังไงอ่ะ
 emo62o emo62o emo62o

ออฟไลน์ Gc-Bugeye

• *
  • Popular Vote : 0
  • Face-off
ขอ GC-ตากลมบ้านๆไปด้วยครับได้ไหมครับ...... emo73o

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)
มาสิครับน้องเฟม พาป๊ามาแจมด้วยนะคร้าบบ

อยากไปมากๆครับพี่โบ๊ต แต่ต้องขอก่อนๆ ไม่รู้เลยจะได้ไหม  emo71o emo71o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 19, 2010, 07:31:40 PM โดย F@M3 »
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.

• Subaby!!!
  • *
ลืมบอก

ผมแพ้กุ้งแล้วจากินกุ้งยังไงอ่ะ
 emo62o emo62o emo62o

ก็สั่งปลาทานสิครับ

ออฟไลน์ jeabGC8

• *
  • Popular Vote : 1
ไปด้วยครับ เจี๊ยบครับ

ออฟไลน์ C63

• *
  • Popular Vote : 39
ไปด้วย 1 ที่ ไปกินกุ้งต่อเลยครับ