ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความร่วมมือเพื่อนๆมาร่วมถ่ายทำรายการโทรทัศน์เกี่ยวกับ Siam Subaru Society ครับ  (อ่าน 23746 ครั้ง)

ออฟไลน์ CBS_111

• *
  • Popular Vote : 3
เสียดายจังไม่ได้ไปร่วมงาน
ไว้ครั้งหน้าคงได้เจอกันนะครับพี่ๆ

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
แผนที่ครับ
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
แผนที่ครับ

ผมอยู่แยกเทพารักษ์  ไม่มีในแผนที่อ่ะครับ  emo24o
แล้วจะไปไงล่ะเนี่ย.... อิ อิ

....ดินดาน  emo18o

ออฟไลน์ Mr.Genie

• Subaru On Tour
  • *
  • Popular Vote : 10
สำหรับคนที่อยู่โซนบางแค พระราม2 แนะนำให้ขึ้นทางด่วนดาวคะนอง แล้วไปลงพระราม9 จากนั้นให้ขึ้นทางยกระดับรามคำแหง จนไปลงแยกลำสาลี (ทางยกระดับสายนี้มี 3 ขั้นนะครับ) ขั้นแรกขึ้นจากถนนพระราม9 บริเวณอาบ อบ นวด ลา เดอ ฟอร์ง ทางลงจะแยกสองทาง ตรงไปศรีนครินทร์ เลี้ยวซ้ายไปรามคำแหง ให้เลี้ยวซ้าย หลังจากลงมาแล้วให้อยู่เลนขวาไว้แล้วขึ้นทางยกระดับขั้นที่สอง บริเวณเดอะมอล์รามคำแหง (ที่นัดพบไม่ใช่ที่นี่นะครับ) ซึ่งทางลงขั้นที่ 2 จะลงตรงแยกลำสาลีพอดี อย่าขึ้นขั้นที่ 3 นะครับเพราะนั่นจะไปมีนบุรีครับ ถึงแยกลำสาลีเลี้ยวซ้าย ตรงไปเรื่อยๆ รถติดๆหน่อย ก็จะเจอสามแยกให้เลี้ยวซ้ายอีกที ก็จะเจอเดอะมอลล์ บางกะปิแล้วครับ

โชคดีในการเดินทางครับ  emo64o
สำเนียงส่อภาษา กิริยาส่อสกุล
หมกมุ่นส่อจิตใจ นิสัยส่อสันดาน

• Subaby!!!
  • *
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ผมอยู่แยกเทพารักษ์  ไม่มีในแผนที่อ่ะครับ  emo24o
แล้วจะไปไงล่ะเนี่ย.... อิ อิ

....ดินดาน  emo18o

ดินดานจ๊ะ.....ก็วิ่งศรีนครินทร์มาเรื่อยๆ นะจ๊ะ จนถึงแยกลำสาลี แล้วก็ตรงข้ามแยกลำสาลีมา ก็จะมีสะพานข้ามคลองก็ชิดซ้าย (ก็จะเห็นเดอะมอลล์บางกะปิอยู่ทางซ้าย) ลงจากสะพานมาก็เลี้ยวซ้ายแล้วก็ตามแผนที่เลยนะ emo64o

มาไม่เป็นจริงๆ เหรอนี่...เห็นชอบตะลอนๆ รับสาวอยู่ทั่วเมืองนิ emo69o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Catkennel

• *
ดินดานจ๊ะ.....ก็วิ่งศรีนครินทร์มาเรื่อยๆ นะจ๊ะ จนถึงแยกลำสาลี แล้วก็ตรงข้ามแยกลำสาลีมา ก็จะมีสะพานข้ามคลองก็ชิดซ้าย (ก็จะเห็นเดอะมอลล์บางกะปิอยู่ทางซ้าย) ลงจากสะพานมาก็เลี้ยวซ้ายแล้วก็ตามแผนที่เลยนะ emo64o

มาไม่เป็นจริงๆ เหรอนี่...เห็นชอบตะลอนๆ รับสาวอยู่ทั่วเมืองนิ emo69o

เเนนมาถูกเเต่  ทำเป็นมาไม่ถูกมากกว่าครับ ต่อ  emo63o  emo64o
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
แมวเดิมๆ  ลงชื่อด้วยครับ
กะลังคิดว่า หากเค้าถามว่า แต่งไรมา จะตอบว่าไร
"กรองอากศ แผ่นนึงครับ"  emo49o

ผมก็อยู่ สมุทรปราการครับ หากสนใจ
จะรวมกลุ่ม ที่ศรีนครินทร์ แล้ว ตามๆกันไปก็ได้นะ

ป๊อก แมวย่อง

• Subaby!!!
  • *
กะลังคิดว่า หากเค้าถามว่า แต่งไรมา จะตอบว่าไร
"กรองอากศ แผ่นนึงครับ"  emo49o

ผมก็อยู่ สมุทรปราการครับ หากสนใจ
จะรวมกลุ่ม ที่ศรีนครินทร์ แล้ว ตามๆกันไปก็ได้นะ

งั้นแปลว่า Ohlins DFV กับท่อจะยกให้คนอื่นเหรอครับพี่ ฮี่ฮี่ emo76o

ถ้าพี่ป๊อกเป็นแมวย่อง สงสัยต้องเป็นพวกย่องเบาแน่ๆ เลย เพราะมาเร็ว ไปเร็ว ตามจับไม่ทันกันเลยทีเดียว emo26o

ออฟไลน์ Gobbaru

• *
  • Popular Vote : 11

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู

รวมกันที่ศรีนครินทร์ไปด้วยกันก้อได้นะครับพี่ รบกวนพี่นัดให้หน่อยได้มั้ยอ่ะครับพี่ป๊อกสุดหล่อ ไปพร้อมๆกันก้อท่าจะดีเหมือนกันเน้อ emo65o
ไปด้วยนะครับ
มาเลยพ่อหนุ่ม ว่าแต่งานนี้พาคุณพ่อกับคุณแม่มาด้วยมั้ยครับ คิดถึงพวกท่านน่ะครับ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
รวมกันที่ศรีนครินทร์ไปด้วยกันก้อได้นะครับพี่ รบกวนพี่นัดให้หน่อยได้มั้ยอ่ะครับพี่ป๊อกสุดหล่อ ไปพร้อมๆกันก้อท่าจะดีเหมือนกันเน้อ emo65oมาเลยพ่อหนุ่ม ว่าแต่งานนี้พาคุณพ่อกับคุณแม่มาด้วยมั้ยครับ คิดถึงพวกท่านน่ะครับ

ชมว่าหล่องี้ ได้เลย
ตกลง กลุ่ม สมุทรปราการ 7.00 ที่ปั๊ม ESSO (ปรับปรุงใหม่) บนถนนศรีนครินทร์  ตรงข้ามกับ DTAC ก่อนถึงซอยแบบริ่งครับ

หากสถานที่ไม่สะดวกท่านใด (ต้องย้อนกลับก็ บอกได้ครับ)
เพราะ หากเลยไปอีกก็คงเป็น Shell ก่อนถึง อ่อนนุชครับ

ออฟไลน์ Catkennel

• *
ตกลง กลุ่ม สมุทรปราการ 7.00 ที่ปั๊ม ESSO (ปรับปรุงใหม่) บนถนนศรีนครินทร์  ตรงข้ามกับ DTAC ก่อนถึงซอยแบบริ่งครับ

หากสถานที่ไม่สะดวกท่านใด (ต้องย้อนกลับก็ บอกได้ครับ)
เพราะ หากเลยไปอีกก็คงเป็น Shell ก่อนถึง อ่อนนุชครับ

ชมไม่ได้เลยนะพี่   emo62o เเถวลาดพร้าวมีนัดกันมัยอะ  emo64o 
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

• Subaby!!!
  • *
ชมไม่ได้เลยนะพี่   emo62o เเถวลาดพร้าวมีนัดกันมัยอะ  emo64o 

เจอกันแถวบางกะปิมั้ยโปร emo76o

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
เจอกันแถวบางกะปิมั้ยโปร emo76o

นัดแถวลาดพร้าวด้วยนะโปร
เพราะคืนวันเสาร์น่าจะนอนแถวลาดพร้าว  emo64o

.....ดินดาน  emo18o

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู

โหเช้าจังเลยครับพี่ แต่ได้เล้ย เราไปนั่งเล่นที่ปั๊มกันก่อนดีกว่าเนอะ ผมไปด้วยที่ปั๊มหนึ่งคนละค้าบ
นัดแถวลาดพร้าวด้วยนะโปร
เพราะคืนวันเสาร์น่าจะนอนแถวลาดพร้าว  emo64o

.....ดินดาน  emo18o
อ้าว อั้ยหอยจ๊อ เค้านัดกันที่ศรีนครินทร์เพราะเห็นว่าดินดานมาไม่ถูกนะเนี่ย เด๋วแปรรูปเป็นดินขุยไผ่ซะนิ emo74o
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง