ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความร่วมมือเพื่อนๆมาร่วมถ่ายทำรายการโทรทัศน์เกี่ยวกับ Siam Subaru Society ครับ  (อ่าน 23748 ครั้ง)

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
อั้ยหอยจ๊อ เค้านัดกันที่ศรีนครินทร์เพราะเห็นว่าดินดานมาไม่ถูกนะเนี่ย เด๋วแปรรูปเป็นดินขุยไผ่ซะนิ emo74o

อ้าว .... emo5o
ตอนแรกไม่มีใครนัด เลยกะจะชวนโปรกอล์ฟขับแมวแถวลาดพร้าว
ไปดื่มคืนวันเสาร์ แล้วนอนซะแถวนั้นเลย 555+  emo64o

.....ดินดาน  emo18o

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
อ้าว อั้ยหอยจ๊อ เค้านัดกันที่ศรีนครินทร์เพราะเห็นว่าดินดานมาไม่ถูกนะเนี่ย เด๋วแปรรูปเป็นดินขุยไผ่ซะนิ emo74o

ดินขุยไผ่มันเป็นยังงัยหว่า emo11o emo11o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ b&b

• *
  • Popular Vote : 28

จะไปสนับสนุนอีก 1  คัน ครับ 
[img width= height= alt=" class="bbc_img]http://gdurl.com/g4mY[/img]

• Subaby!!!
  • *
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me

จะไปสนับสนุนอีก 1  คัน ครับ 

ขอบคุณครับพี่บัติ emo10o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ สายล่อฟ้า

• *
  • Popular Vote : 11
ยังไม่เคยไปพบปะกับกลุ่ม SSS เลยครับ
ขอลงชื่อด้วยครับ
Impreza GC3 สีเงิน สองคนครับ
โหน่ง กับ มิน ครับ

• Subaby!!!
  • *
ยังไม่เคยไปพบปะกับกลุ่ม SSS เลยครับ
ขอลงชื่อด้วยครับ
Impreza GC3 สีเงิน สองคนครับ
โหน่ง กับ มิน ครับ

ยินดีต้อนรับครับผม มาเลยครับมาเจอกัน พบปะกัน จะได้รู้จักกันไว้ครับ

มาถึงก็เดินเข้ามาทักทายได้เลยนะครับ ไม่ต้องเขินไม่ต้องอายครับ emo57o

ออฟไลน์ odezus

• เหยี่ยวดำ แต่คอขาว...
  • *
  • Popular Vote : 7
มาลงชื่อร่วมขบวนอีกหนึ่งคันครับ....  emo28o emo28o  emo28o

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
เจอกันแถวบางกะปิมั้ยโปร emo76o

ได้เลยครับจานต่อ  emo64o emo64o  ว่าเเต่ตรงใหนดีละกราบ  emo65o

อ้าว .... emo5o
ตอนแรกไม่มีใครนัด เลยกะจะชวนโปรกอล์ฟขับแมวแถวลาดพร้าว
ไปดื่มคืนวันเสาร์ แล้วนอนซะแถวนั้นเลย 555+  emo64o

.....ดินดาน  emo18o

เเนนเป็นคนหลายใจครับเเต่รักคนเดียว  emo63o ดื่มจริงเหรอเเนนเเละวันอาทิตย์ขับรถอะนะ      emo72o เเต่ถ้าไปกันก็ได้นะ  emo63o emo62o
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...

เเนนเป็นคนหลายใจครับเเต่รักคนเดียว  emo63o ดื่มจริงเหรอเเนนเเละวันอาทิตย์ขับรถอะนะ      emo72o เเต่ถ้าไปกันก็ได้นะ  emo63o emo62o

ก็ไปทานข้าวกัน  แล้วก็ดื่มนิดๆหน่อยๆพอหลับสบาย ดีมั้ยครับโปร  emo64o

• Subaby!!!
  • *
ได้เลยครับจานต่อ  emo64o emo64o  ว่าเเต่ตรงใหนดีละกราบ  emo65o

เจอกันที่ตะวันนา 2 งัย โปร อยู่แถวบางกะปิเป๊ะๆ emo3o emom75o

ออฟไลน์ tayniti

• ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ๊ค,
  • *
  • Popular Vote : 49
  • http://tayniti.multiply.com/photos
    • รูปทั้งหมดอยู่ที่  http://tayniti.multiply.com/photos

emo64o emo64o emo64o emo64o    เเล้วเจอกันครับ
ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ้ค

http://tayniti.multiply.com/photos

ออฟไลน์ kenny_eak

• *
  • Popular Vote : 12
  • meaww
ชมไม่ได้เลยนะพี่   emo62o เเถวลาดพร้าวมีนัดกันมัยอะ  emo64o 

โปรยุเราไปพร้อมกันก็ได้นะครับ ที่ไหนก็นัดมาได้เลยครับ

ออฟไลน์ odezus

• เหยี่ยวดำ แต่คอขาว...
  • *
  • Popular Vote : 7

โปรยุเราไปพร้อมกันก็ได้นะครับ ที่ไหนก็นัดมาได้เลยครับ

ผมจุ๊กนะครับ  ลาดพร้าวเหมือนกัน...  เสนอคาร์ฟูร์ลาดพร้าวดีไหมครับ ?    ถ้าต้องย้อนมา ก็ลองเสนอที่อื่นก็ได้ครับ

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
ก็ไปทานข้าวกัน  แล้วก็ดื่มนิดๆหน่อยๆพอหลับสบาย ดีมั้ยครับโปร  emo64o

จัดไปครับ เเนน ชวนคนอื่นด้วยนะจะ  emo62o เอก ว่างัยสนใจมัย  emo63o

เจอกันที่ตะวันนา 2 งัย โปร อยู่แถวบางกะปิเป๊ะๆ emo3o emom75o

ดังเเล้วกวนนะจาน  emo18o emo64o

คาร์ฟูลาดพร้าวดีมัยละเอก  เหมือนที่ คุณ จุ๊ก odezus ว่างัย   emo65o  หรือ โลตัสรามอินทรา ดี  emo64o

ปล    คืนวันเสาร์ไปดื่มกันก่อนมัยอะ เเนน ไปด้วยเดียวโทรคุยกันนะ  emo70o

นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ kenny_eak

• *
  • Popular Vote : 12
  • meaww
คาร์ฟูลแบบที่คุณจุ๊ก ว่าก็ได้ครับ ใกล้ดี วันเสาร์ดื่มดูจากขนาดคอของแต่ละคนแล้ว กัววันอาทิตย์ไม่ตื่นอะดิพี่ยุ  emo5o