ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความร่วมมือเพื่อนๆมาร่วมถ่ายทำรายการโทรทัศน์เกี่ยวกับ Siam Subaru Society ครับ  (อ่าน 23751 ครั้ง)

ออฟไลน์ odezus

• เหยี่ยวดำ แต่คอขาว...
  • *
  • Popular Vote : 7
คาร์ฟูลแบบที่คุณจุ๊ก ว่าก็ได้ครับ ใกล้ดี วันเสาร์ดื่มดูจากขนาดคอของแต่ละคนแล้ว กัววันอาทิตย์ไม่ตื่นอะดิพี่ยุ  emo5o

นัดเวลาได้เลยครับ...   emo58o

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
จัดไปครับ คาร์ฟู ลาดพร้าวนะครับ   นัดเจอกันสัก 7.30      ล้อหมุน 8.00 นะครับ    เพื่อนๆพี่ๆ ทันใดอยู่เเถวลาดพร้าวเเล้วอยากจะขับตามกันไปเชิญเลยนะครับ      emo65o  ลานจอดด้านนอกละกันนะครับ ที่กว้างดีครับสมัยก่อนเป็นโรงเรียนเก่าผมเองครับ  emo68o มีอะไรติดต่อได้ครับ 081-8525088    เจอกันครับ ยุ  emo65o

ขอเเก้ไขหน่อยครับ ลานจอดด้านหน้าจะมีอยู่  สองฝัง   ฝังเเรกเข้าไปลานจอดจะอยู่ฝังซ้าย     ฝังที่สองต้องเข้าไปวนด้านในก่อนเเล้วออกมาลานจอดจะอยู่ด้านหน้าฝังขวาครับเจอกันฝังนี้นะครับจะได้ออกได้เลยไม่เสียเวลา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 30, 2010, 11:54:47 AM โดย Catkennel »
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ Gc-Bugeye

• *
  • Popular Vote : 0
  • Face-off
ผมขออนุญาติถอนตัวครับ...ด้วยเหตุผลส่วนตัว จึงคิดว่าไม่ไปน่าจะเป็นการดีกว่า... ส่วนคนที่จะขอดูชมระบบแก็สที่ติดตั้ง คงต้องเป็นโอกาสหน้าน่ะครับ  ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย..

ออฟไลน์ odezus

• เหยี่ยวดำ แต่คอขาว...
  • *
  • Popular Vote : 7
จัดไปครับ คาร์ฟู ลาดพร้าวนะครับ   นัดเจอกันสัก 7.30      ล้อหมุน 8.00 นะครับ    เพื่อนๆพี่ๆ ทันใดอยู่เเถวลาดพร้าวเเล้วอยากจะขับตามกันไปเชิญเลยนะครับ      emo65o  ลานจอดด้านนอกละกันนะครับ ที่กว้างดีครับสมัยก่อนเป็นโรงเรียนเก่าผมเองครับ  emo68o มีอะไรติดต่อได้ครับ 081-8525088    เจอกันครับ ยุ  emo65o

ลานที่ติดถนนนะครับ.. ได้เลย...     emo58o

PS ผมก็เด็กเขียว-ขาว เหมือนกัน   emo64o emo64o emo64o

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
ลานที่ติดถนนนะครับ.. ได้เลย...     emo58o

PS ผมก็เด็กเขียว-ขาว เหมือนกัน   emo64o emo64o emo64o

ยินดีที่ได้รู้จักครับพี่จุ๊ก เจอกันหน้าตึกสองนะ  emo64o

นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ Micky NEW'LE

• *
  • Popular Vote : 9
  • ♥ BD ♥
เย้ๆๆ

วันนี้พี่ผมพาไปสำรวจเส้นทางมาแล้ววว emo54o emo54o emo54o

ไปถูกแล้วค้าบบบ
 emo57o emo57o

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ผมขออนุญาติถอนตัวครับ...ด้วยเหตุผลส่วนตัว จึงคิดว่าไม่ไปน่าจะเป็นการดีกว่า... ส่วนคนที่จะขอดูชมระบบแก็สที่ติดตั้ง คงต้องเป็นโอกาสหน้าน่ะครับ  ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย..
งั้นหากโอกาสหน้ามีโอกาสคงได้มามีตติ้งร่วมกันนะครับ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Ace@Black-GF

• *
  • Popular Vote : 1
ขออนุญาต ไปร่วมด้วย อีกลำครับ

อยากไปส่องรถพี่ๆ เพื่อนๆ

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ขออนุญาต ไปร่วมด้วย อีกลำครับ

อยากไปส่องรถพี่ๆ เพื่อนๆ

ยินดีเลยครับ แต่ผมว่าแทนที่จะไปส่องรถเพื่อนๆ ผมว่าเพื่อนๆ จะมาส่องรถคุณ Ace มากกว่าอ่ะสิครับ  emom75o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ arto112

• *
  • Popular Vote : 6
ขอสมาชิกใหม่ร่วมก้วนด้วยนะคับ emo49o

• Subaby!!!
  • *
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ขอสมาชิกใหม่ร่วมก้วนด้วยนะคับ emo49o

ยินดีครับ emo64o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Yo Legacy

• *
  • Popular Vote : 28
  • สนามไม่สน ถนนเท่านั้น
ลืมลงชื่อเลยคับ โย

ออฟไลน์ satisfy

• *
  • Popular Vote : 15
  • Proud of Boxer...

ได้รถแล้วครับ

ขอตามไปด้วยอีกคัน หนึ่งคนครับ    emo20o   

ออฟไลน์ heehapooh

• *
  • Popular Vote : 0
ได้รถแล้วเหมือนกันครับ ขอไปกะเพื่อนผมอีกคนนึงครับเป็น 2 คนครับ

มี๊ตติ้งครั้งแรกครับ

• Subaby!!!
  • *
ได้รถแล้วครับ

ขอตามไปด้วยอีกคัน หนึ่งคนครับ    emo20o   
ได้รถแล้วเหมือนกันครับ ขอไปกะเพื่อนผมอีกคนนึงครับเป็น 2 คนครับ

มี๊ตติ้งครั้งแรกครับ

มาเลยครับ ยินดีต้อนรับมากๆ ครับ emo65o

รองโบ๊ตอย่าลืมลงชื่อให้ด้วยน๊า emo72o