ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีรุ่นนี้บ้างครับ Leone 1975 ตัวนี้ใครื่องเดิม หรือใหม่  (อ่าน 1952 ครั้ง)

ออฟไลน์ napasrinuan

• *
  • Popular Vote : 0
 emo67o  มันจอดในโรงรถ หลายปี   แบบ 5 ประตู   เห็นทางร้านบอกว่า แบบ  5 ประตูไม่ค่อยมี คันนี้น่าจะเป็นหนึ่งในไม่กี่คันในประเทศ  ใครมีข้อมูลมากกว่านี้บ้างครับ  คันนี้ทำใหม่เกือบทั้งคัน  เชื่อหรือไม่ครับ วิ่งได้  140  แต่ค่อนข้างสั่นมาก 

ออฟไลน์ nood

• *
  • Popular Vote : 1
ถ่ายรูปมาให้ดูหน่อยสิครับ ผมก็มีรุ่นนี้อยู่แต่เป็นสองประตู เผื่อจะช่วยดูให้ได้

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ถ่ายรูปมาให้ดูหน่อยสิครับ ผมก็มีรุ่นนี้อยู่แต่เป็นสองประตู เผื่อจะช่วยดูให้ได้

วันหลังขอไปดูหน่อยจิ....อยากเห็นอ่ะ  emom75o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Pong_naja

• *
  • Popular Vote : 7
อยากเห็นรูปครับ emo72o

ออฟไลน์ nood

• *
  • Popular Vote : 1
วันหลังขอไปดูหน่อยจิ....อยากเห็นอ่ะ  emom75o
กำลังทำอยู่ครับต่อ ตอนนี้จอดอยู่อู่สี ขาดอะหลั่ยอยู่บางตัวครับ emo19o