ผู้เขียน หัวข้อ: ถามกูรู ทำอย่างไรจึงมีสาวๆขึ้นรถ  (อ่าน 15421 ครั้ง)

ออฟไลน์ Chaiwatinov

• *
  • Popular Vote : 10
    • http://www.facebook.com/profile.php?id=100001433686301
ถามกูรู ทำอย่างไรจึงมีสาวๆขึ้นรถ
« เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 12:07:40 AM »
1.แต่งรถแบบไหนดีครับ (ไม่แต่งหน้าเจ้าของรถ )
2.ทำเลไหนดี
3..ใครมีประสบการณ์แชร์กันบ้างนะครับ
ปล.หนุ่มๆ หรือ ครึ่งหนุ่มไม่เอานะครับ   ขอบคุณครับ   emo64o emo64o emo64o
อย่าให้คนไม่รู้จักซูบารุทำซูบารุ
คบเพื่อนอย่ามีเรื่องเงินไม่งั้นโดนหลอก

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
Re: ถามกูรู ทำอย่างไรจึงมีสาวๆขึ้นรถ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 12:22:13 AM »
สวนลุมพินีครับ มีสาวๆจ้องจะขึ้นรถเพียบ   emo37o

ออฟไลน์ kenny_eak

• *
  • Popular Vote : 12
  • meaww
Re: ถามกูรู ทำอย่างไรจึงมีสาวๆขึ้นรถ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 12:32:16 AM »
เรื่องแบบนี้ผมไม่ถนัด รอผู้รู้แล้วกันครับ  emo34o

ออฟไลน์ Chaiwatinov

• *
  • Popular Vote : 10
    • http://www.facebook.com/profile.php?id=100001433686301
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 12:41:25 AM »
สวนลุมพินีครับ มีสาวๆจ้องจะขึ้นรถเพียบ   emo37o
แบบนั้นไม่เอาอะครับ       emo68o
อย่าให้คนไม่รู้จักซูบารุทำซูบารุ
คบเพื่อนอย่ามีเรื่องเงินไม่งั้นโดนหลอก

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 12:49:18 AM »
ลอพี่โบ้ตมาตอบดีกว่าครับ  emo54o emo54o

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 06:47:16 AM »
ง่ายนิดเดียวครับ

1. ขับรถเมล์
2. ขับรถตู้วิน
3. ขับแท๊กซี่

รับรองมีสาวๆขึ้นชัวร์ครับ emo64o

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 08:28:55 AM »
รอเซียนพี่โบ๊ต  (มันจะตรงกับหัวข้อกระทู้ไม๊นี่5555)   emo62o
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ pomaru

• SRS MEMBER
  • *
  • Popular Vote : 17
  • WE LOVE SUBARU
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 10:12:09 AM »

อ้างถึง
รอเซียนพี่โบ๊ต  (มันจะตรงกับหัวข้อกระทู้ไม๊นี่5555)

กัปตันครับ เซียนพี่โบ๊ตนี่ หมายถึง BG ป่าว ถ้าคนนั้นนะสงสัยรับผู้ชายอย่างเดียวแหละ emo76o emo76o emo76o emo54o emo54o emo54o

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 10:29:58 AM »

กัปตันครับ เซียนพี่โบ๊ตนี่ หมายถึง BG ป่าว ถ้าคนนั้นนะสงสัยรับผู้ชายอย่างเดียวแหละ emo76o emo76o emo76o emo54o emo54o emo54o
แฝร่ด 

ตอบไม่ถูกค้าบไม่เคยทำเลย ต้องถามประธานต่อน่ะครับ เรื่องกาเมท่านนี้ถนัดนักแล emo69o
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 11:11:19 AM »
ผมก็ไม่ถนัดครับ   emo24o
แต่ส่วนมาก ปกติรถsubaru อย่างเราๆ สาวๆชอบบ่นว่า " รถอะไรเสียงดัง นั่งก็ไม่สบาย "
ผมก็บอกแค่ว่า subaru น่ะ " นั่งไม่สบาย แต่นั่งแล้วสนุก "
เพราะงั้นควรนัดเค้าไปสนุกก่อน เช่น พาไปสถานบันเทิง นั่งดื่มพอตึงๆก่อน
รับรอง นั่งซูแล้ว ติดใจทุกรายครับ   emo64o

......ดินดาน  emo18o

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 11:46:45 AM »
แฝร่ด 

ตอบไม่ถูกค้าบไม่เคยทำเลย ต้องถามประธานต่อน่ะครับ เรื่องกาเมท่านนี้ถนัดนักแล emo69o

แหม๋... ๆๆ  ไม่อยากจะเหลานะพี่ชาย  emo76o

ออฟไลน์ Ricer

• *
  • Popular Vote : 2
  • PMP (Poor Man's Porsche) เห็นตูดปอร์ชอยู่ไวๆ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 01:59:58 PM »
ไปแถวตรงข้ามที่ทำการพรรคการเมื่องพรรคหนึ่งตรงเพชรบุรีตัดใหม่ครับ  น่าจะยอมขึ้นรถแต่โดยดีครับ  รถก็ไม่ต้องแต่งนะแต่ติดฟิล์มดำหน่อยก็ดี  emo34o
All boxer engines, regardless of no. of cylinders, provide perfect balance because the movement of a piston is exactly counter by the corresponding piston in another bank...the usage is limited to Porsche and Subaru today.    However, we'll have a Toyobaru soon???

ออฟไลน์ ble ช.ม.

• Ampere
  • *
  • .Ampere Ampere
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 03:48:17 PM »
แต่ส่วนมาก ปกติรถsubaru อย่างเราๆ สาวๆชอบบ่นว่า " รถอะไรเสียงดัง นั่งก็ไม่สบาย "
ผมก็บอกแค่ว่า subaru น่ะ " นั่งไม่สบาย แต่นั่งแล้วสนุก "
เพราะงั้นควรนัดเค้าไปสนุกก่อน เช่น พาไปสถานบันเทิง นั่งดื่มพอตึงๆก่อน
รับรอง นั่งซูแล้ว ติดใจทุกรายครับ   emo64o

ชอบจังเลยตรงประโยค นั่งไม่สบาย เเต่นั่งเเล้วสนุก เนี่ยะ เห็นด้วยอย่างยิ่งคร๊าบบ  emo49o emo47o

ออฟไลน์ pedkasem

• ผ้ายาง XV แบบเต็มคัน/อัพเกรดของแถม สั่งกันได้เลยจ้า^^
  • *
  • Popular Vote : 44
  • จำหน่ายผ้ายางปูพื้นเข้ารูปทุกรุ่น/ยี่ห้อ ราคาพิเศษ
    • ผ้ายางเข้ารูปสำหรับsubaru ทุกรุ่น ราคาพิเศษสำหรับชาว SSS ครับ
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 05:25:38 PM »
เท่าที่เช็คทั้งจากสาวกลางวันและกลางคืนปริมาณข้อมูลพอสมควร  emo76o  
ส่วนใหญ่จะชอบรถหรู นั่งสบายครับ ส่วนใหญ่ๆ เลยจะชอบ BMW (รุ่นใหม่นิดนึง แต่ต้องไม่เก่ามาก)
เบนซ์สาวบอกแก่ นอกจากเป็นป๋าจริงๆ อายุ 40 up ถึงดูเข้ากัน
รถซิ่งเนี่ยจะมีส่วนน้อยที่ชอบ ถ้าชอบเนี่ยจะเป็นพวกสาวเปรี้ยว
แต่พวกเขาก็ยังคิดว่ารถอิมตัวใหม่ หมุ เหยี่ยว ของพวกเราๆ เนี่ย ราคาประมาณไม่ถึงซีวิคน่ะครับ   emo68o
นอกจากส่วนน้อยอีกจริงๆ จะรู้จักซูบารุ แล้วก็จะรู้ว่าประมาณล้านกว่าๆ ไม่เกินไปกว่านี้
ยิ่งอีโวทุกรุ่นไม่ต้องพูดถึงครับ ถามแล้ว ลุคเป็นแลนเซอร์แต่งไปเลย ปิดกั้นการรับรู้เลยครับ ว่ารถดีอย่างไร ราคาเท่าไหร่
พวกเจ๊ๆ เขาบอกอย่างเดียว แลนเซอร์แต่งๆ  แล้วต่อให้รู้เรื่องรถดีแค่ไหนก็ไม่มีสาวใดแยก evo กับ lancer ได้ emo5o

รถแต่งเยอะ สาวๆ บอกลาวเกือบทั้งหมด (ขอโทษคนที่แต่งนะครับความคิดสาวๆ เค้า ผมแค่มาบอกต่อ) ถ้าแต่งเค้าจะชอบแบบเรียบๆ เนียน ไม่รุงรัง
แนวแต่งโหดๆ สาวไม่ชอบ พวกบอดี้รถ ตัดสีดำ หรือสลับเคฟล่า  เช่นพวกฝากระโปรงหน้า/หลัง ,หางหลัง GT สาวไม่ชอบ หนุ่มๆชอบครับ ผมก็ว่าสวย

อ่านกับสนุกๆ นะครับ ผมชอบชวนสาวๆ คุยเรื่องนี้นะครับ ก็เลยมาปันข้อมุลกัน   emo54o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 20, 2010, 05:26:18 PM โดย pedkasem »
ขายผ้ายางปูพื้นรถ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=96059.0

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 09:00:08 PM »
แหม๋... ๆๆ  ไม่อยากจะเหลานะพี่ชาย  emo76o
เหลาไรคับน้องเดียร์ อย่าเลย เด๋วมันจะแหลม  emo70o
ถ้ารับกล้ามบึกๆมาดแมนๆถามท่านBOATได้ครับ อิอิอิอิ
หลังๆนี้ริชชี่มีความสุขกับการรังแกเพื่อนคนนี้จริงๆเลยน๊า emo68o
เท่าที่เช็คทั้งจากสาวกลางวันและกลางคืนปริมาณข้อมูลพอสมควร  emo76o 
ส่วนใหญ่จะชอบรถหรู นั่งสบายครับ ส่วนใหญ่ๆ เลยจะชอบ BMW (รุ่นใหม่นิดนึง แต่ต้องไม่เก่ามาก)
เบนซ์สาวบอกแก่ นอกจากเป็นป๋าจริงๆ อายุ 40 up ถึงดูเข้ากัน
รถซิ่งเนี่ยจะมีส่วนน้อยที่ชอบ ถ้าชอบเนี่ยจะเป็นพวกสาวเปรี้ยว
แต่พวกเขาก็ยังคิดว่ารถอิมตัวใหม่ หมุ เหยี่ยว ของพวกเราๆ เนี่ย ราคาประมาณไม่ถึงซีวิคน่ะครับ   emo68o
นอกจากส่วนน้อยอีกจริงๆ จะรู้จักซูบารุ แล้วก็จะรู้ว่าประมาณล้านกว่าๆ ไม่เกินไปกว่านี้
ยิ่งอีโวทุกรุ่นไม่ต้องพูดถึงครับ ถามแล้ว ลุคเป็นแลนเซอร์แต่งไปเลย ปิดกั้นการรับรู้เลยครับ ว่ารถดีอย่างไร ราคาเท่าไหร่
พวกเจ๊ๆ เขาบอกอย่างเดียว แลนเซอร์แต่งๆ  แล้วต่อให้รู้เรื่องรถดีแค่ไหนก็ไม่มีสาวใดแยก evo กับ lancer ได้ emo5o

รถแต่งเยอะ สาวๆ บอกลาวเกือบทั้งหมด (ขอโทษคนที่แต่งนะครับความคิดสาวๆ เค้า ผมแค่มาบอกต่อ) ถ้าแต่งเค้าจะชอบแบบเรียบๆ เนียน ไม่รุงรัง
แนวแต่งโหดๆ สาวไม่ชอบ พวกบอดี้รถ ตัดสีดำ หรือสลับเคฟล่า  เช่นพวกฝากระโปรงหน้า/หลัง ,หางหลัง GT สาวไม่ชอบ หนุ่มๆชอบครับ ผมก็ว่าสวย

อ่านกับสนุกๆ นะครับ ผมชอบชวนสาวๆ คุยเรื่องนี้นะครับ ก็เลยมาปันข้อมุลกัน   emo54o
ข้อมูลปึ้กมากเลยครับ ผมค่อนข้างเห็นด้วยเลยทีเดียว ทำการบ้านมาดีมากเลยครับ  emo65o

เอ่อ เกิดพาไปเที่ยวแล้วตึงๆแล้ว ขากลับสาวเจ้าดันไปกลับกับ BMW หรือว่า BENZ ขึ้นมาทำไงดีล่ะค้าบ  emo54o
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง