ผู้เขียน หัวข้อ: R&D Sport Subaru Legacy B4 (เลป้าอ้วน) ชนะแล้วจ้าาาาาาาาา  (อ่าน 3021 ครั้ง)

ออฟไลน์ norm

• *
  • Popular Vote : 3
  • duh
เพิ่งจบไปสดๆร้อนๆ ดูกันตาแฉะ super GT สนาม6ซูซูกะ สนามนี้เป็นแข่งendurance ซัดกันสี่ชั่วโมงกว่า ร้อยยี่สิบรอบ ดราม่าเยอะมาก มันมากๆ แต่ก็ไม่นึกว่าเลป้าอ้วนจะชนะ เพราะที่ผ่านๆมาห่างไกลโพเดียมเหลือเกิน ลุงyamanoขับดีมากๆ แซงแต่ละดอกญี่ปุ่นพากษ์บอกคลีน แบททะหรึ คลีน แบททะหรึ  emo65o  สึเง๊ะะะะะะะะะะะะะะ

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
Re: R&D Sport Subaru Legacy B4 (เลป้าอ้วน) ชนะแล้วจ้าาาาาาาาา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 07:32:02 AM »
ขอบคุณครับที่นำข่าวดีๆ แบบนี้มาบอกกล่าวครับ emo65o

ยินดีกับซูบารุด้วยครับ แล้วพอทราบผลการแข่งขันโดยรวมด้วยมั้ยครับ emo73o

สงสัยต้องไปหาดูซะแล้ว emo72o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

• Subaby!!!
  • *
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
Re: R&D Sport Subaru Legacy B4 (เลป้าอ้วน) ชนะแล้วจ้าาาาาาาาา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 08:01:24 AM »
เหอะๆ ถามเอง ตอบเอง emo41o

เอาผลการแข่งขันมาฝากครับ

http://supergt.net/supergt/2010/1006/1006race_e.htm

นอกจากเลกาซี่จะชนะใน Class GT300 แล้ว

ARTA HSV-010 ที่มีอดีตนักแข่งขวัญใจผมอย่าง Tsuchiya ร่วมอยู่ในทีมยังได้ที่ 1 อีกแฮะ emo65o

หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ den_GC8 Kakimoto Regu 06&R

• เสือ 2 ตัวอยู่ถ้ำเดียวกันไม่ได้ แต่ซูบารุ 2 คันอยู่บ้านเดียวกันได้
  • *
  • Popular Vote : 4
  • ชอบจังซู
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 12:28:29 PM »
cool

ปล.น่าจะมีคลิ๊ปให้ดูด้วยนะ อยากดูจัง emo47o

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 03:07:14 PM »
หาดูถ่ายทอดจากที่ไหนอะครับ
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

• Subaby!!!
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 03:33:21 PM »
หาดูถ่ายทอดจากที่ไหนอะครับ

สงสัยต้องหาดูจาก Youtube เอามั้งครับแฝดพี่ emo20o

แต่ถ้าใครรู้ว่าดูได้ที่ไหน บอกกันด้วยเน้อ emo30o

ออฟไลน์ norm

• *
  • Popular Vote : 3
  • duh
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 04:20:23 PM »
ผมใช้จานดำใหญ่ๆอะครับ แบบที่มันหมุนได้  จริงๆหาคลิปดูก็ได้ครับ แต่อาจจะไม่ละเอียดเท่าไหร่

http://www.youtube.com/watch?v=M-hccb9Aw0A

ชอบดูsuper gt เพราะว่าสนุก รถเยอะ ดราม่าเยอะ เกี่ยวกันแหกกระแทกกันหมุนก็ยังแข่งกันต่อพอได้ กฎเค้าบาลานซ์ให้รถเร็วใกล้เคียงกันแบบพอสูสี ไม่เหมือนf1 รถเหมือนคนละคลาสกัน ทีมอินเดีย ทีมรถเหลือง หมดสิทธิขึ้นแท่น  รถขาดกันเกินไป อีกอย่างเกี่ยวกันนิดเกี่ยวกันหน่อย รถกระจาย เป็นเศษ เซ็ง  emo70o

ออฟไลน์ สาหร่าย05

• *
  • Popular Vote : 32
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 06:33:38 PM »
 emo65o

ลุงยามาโน่ทำได้แล้ว เย้!  สงสารอีตรงไม่มีสปอนเซอร์เลยนี่ละครับ  ไม่รู้จะไปได้กี่ปี
บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 07:53:42 PM »
ผมใช้จานดำใหญ่ๆอะครับ แบบที่มันหมุนได้  จริงๆหาคลิปดูก็ได้ครับ แต่อาจจะไม่ละเอียดเท่าไหร่

http://www.youtube.com/watch?v=M-hccb9Aw0A

ชอบดูsuper gt เพราะว่าสนุก รถเยอะ ดราม่าเยอะ เกี่ยวกันแหกกระแทกกันหมุนก็ยังแข่งกันต่อพอได้ กฎเค้าบาลานซ์ให้รถเร็วใกล้เคียงกันแบบพอสูสี ไม่เหมือนf1 รถเหมือนคนละคลาสกัน ทีมอินเดีย ทีมรถเหลือง หมดสิทธิขึ้นแท่น  รถขาดกันเกินไป อีกอย่างเกี่ยวกันนิดเกี่ยวกันหน่อย รถกระจาย เป็นเศษ เซ็ง  emo70o

จานดำนี่ใช่ของ psi หรือป่าวครับ ถ้าใช่ ช่องอะไรครับ
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ artunee

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2010, 10:03:04 AM »

แล้วรับเป็นสัญญาณ HD ได้รึเปล่าครับ แล้วต้องมีการ์ดถอดรหัสด้วยมั้ยครับ  emo11o

ออฟไลน์ pikabom

• *
  • Popular Vote : 1
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2010, 09:49:16 PM »
อยากรู้ด้วยครับว่าจานของอะไร เพิ่งซื้อจานทรูขายขาดมา นึกว่าจะมีถ่าย  T^T