ผู้เขียน หัวข้อ: ขอทราบรายละเอียดกล่องฟิวส์ในห้องโดยสาร  (อ่าน 2179 ครั้ง)

ออฟไลน์ den_GC8 Kakimoto Regu 06&R

• เสือ 2 ตัวอยู่ถ้ำเดียวกันไม่ได้ แต่ซูบารุ 2 คันอยู่บ้านเดียวกันได้
  • *
  • Popular Vote : 4
  • ชอบจังซู
กล่องฟิวส์รถผมติดตรงเหนือคันเร่งที่แผงด้านข้าง อยากทราบว่าแต่ละตำแหน่งใช้ควบคุมอะไรบ้าง? (ของผมฝาครอบหายไป!!)  emo48o รบกวนด้วยเพื่อน ๆ พี่ ๆ แจ้งด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
Re: ขอทราบรายละเอียดกล่องฟิวส์ในห้องโดยสาร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 08:02:24 AM »
ลองบอกรุ่นรถ/เครื่องยนต์ด้วยครับ เผื่อเพื่อนๆมีตรงรุ่นกัน ขอถ่ายรูปฝาไว้จะดีมากเลย
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ den_GC8 Kakimoto Regu 06&R

• เสือ 2 ตัวอยู่ถ้ำเดียวกันไม่ได้ แต่ซูบารุ 2 คันอยู่บ้านเดียวกันได้
  • *
  • Popular Vote : 4
  • ชอบจังซู
Re: ขอทราบรายละเอียดกล่องฟิวส์ในห้องโดยสาร
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 12:58:53 PM »
รถ GC8 เปลี่ยนคอแดง คอยล์กลางมาแล้ว ตำแหน่งอยู่ตามที่โพสต์ไว้นะครับ มีทั้งหมด 3 แถว ๆ ละ 6-7 ตัว โดยประมาณนะครับ