ผู้เขียน หัวข้อ: สงสารเจ้าแมวโดนที่กั้นสะพานลอยหล่นใส่!!!  (อ่าน 11954 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ricer

• *
  • Popular Vote : 2
  • PMP (Poor Man's Porsche) เห็นตูดปอร์ชอยู่ไวๆ
Re: สงสารเจ้าแมวโดนที่กั้นสะพานลอยหล่นใส่!!!
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กันยายน 07, 2010, 02:38:38 PM »
เกิดเป็นคนไทยธรรมดาๆก็เหนือยแบบนี้แหละครับ ขอให้กลับมาหล่อไวๆนะครับ
All boxer engines, regardless of no. of cylinders, provide perfect balance because the movement of a piston is exactly counter by the corresponding piston in another bank...the usage is limited to Porsche and Subaru today.    However, we'll have a Toyobaru soon???

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
Re: สงสารเจ้าแมวโดนที่กั้นสะพานลอยหล่นใส่!!!
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กันยายน 07, 2010, 07:49:27 PM »
โหหหห  เซ็งแทนด้วยอีกคนครับ กลับมาสวยหล่อไวไวนะคาบบ

ถ้าเป็นผม ผมคงต้องขอพบ ผอ เขตจตุจักด่วนเลย
จัดหนักเลย เอาให้ถึงที่สุด

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กันยายน 07, 2010, 09:00:43 PM »
ใช่ครับ  ผมว่าต้องจัดหนัก เอาเรื่องให้ถึงที่สุด  emo6o
เพราะไม่ใช่แค่ชดเชยค่าเสียหายให้เราเท่านั้น
แต่มันจะได้ ป้องกันไม่ให้เกิดกับคนอื่น ( ถ้าป้องกันได้ )
ลองคิดเล่นๆ ถ้าเปลี่ยนจากน้องเหมียวคันนี้เป็นมอไซค์ล่ะ  emo26o ไม่อยากจะคิด

ยังไงก็ขอให้น้องเหมียวหายเร็วๆนะครับ  emo64o 
เอาใจช่วยครับ

.....ดินดาน  emo18o

ออฟไลน์ den_GC8 Kakimoto Regu 06&R

• เสือ 2 ตัวอยู่ถ้ำเดียวกันไม่ได้ แต่ซูบารุ 2 คันอยู่บ้านเดียวกันได้
  • *
  • Popular Vote : 4
  • ชอบจังซู
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 08:42:31 AM »
เสียใจด้วยครับ บาดแผลก็หนักอยู่ แต่ยังดีที่ไม่ตกใจจนหักหลบ หมุนไปฟาดกับฟุตบาธ ต่อม่อ หรือชนกับคันอื่น ๆ จนยับไปทั้งคัน จะแย่ไปกว่านี้ครับ

ออฟไลน์ TommyWalker

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 07:48:30 PM »
สงสารแมวเหมียวจัง emo68o

ออฟไลน์ BoSs40787

• *
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 09:36:25 AM »
เสียใจด้วยนะครับ สู้ๆครับ  ขอให้หายไวๆนะครับ

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 04:30:35 PM »
เสียใจด้วยครับ เพื่อนแมว
อะไหล่ฝาหน้ากะแก้มไม่น่านาน นะ (เห็นมีแก้มแมวผอมหลายอันเหลือจาก แปลงเป็นแมวอ้วนกัน)

จะยากก็ตรงเสา A อะครับ

คิดเสียว่าหากเป็นรถรุ่นเก่าที่ ไม่แข็งแรงเท่าแมวละท่านแย่เลย
และกระจกหน้าสองชั้นก็ช่วยได้มาก

เสียใจด้วยครับ  อย่างงี้ต้องฟ้องแม่งหนักๆเลย ไอ้ กทม.เนี่ย เห็นหลายครั้งแล้วไอ้ของที่ต้องซ่อมไม่ซ่อมดันเอางบไปทำอย่างอื่น 
ใช่เลยอุ้ย มาดู ถนนกิ่งแก้วซิ โดดเป็นม้าเลย แต่ เฉือกมีเงินสร้าง สารพัดสัตว์มาตั้งให้ เกะกะบน เกาะกลาง
เพื่อนๆขับมาระวังนะ ดึกๆ นึกว่าของจริงเดี๋ยว ต๊กกะจาย

ออฟไลน์ Ken

• *
  • Popular Vote : 1
  • Big Boy's Toy
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 09:48:51 PM »
เป็นเมืองนอกคงได้เงินค่าทำขวัญหลายล้าน

ออฟไลน์ Changee

• *
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 12:02:49 AM »
โหกลับมาดูอีกที กำลังใจเพียบเลยครับขอบคุณทุกท่านนะครับ ที่หนักๆก็กระจกหน้าครับก็เปลี่ยนใหม่ ส่วนช่วงล่างก็ไม่มีไรโดนเลยอะครับ ตอนนี้ก็รออะไหล่อยู่อะครับเห็นอู่บอกว่าจะมาสิ้นเดือนส่วนเรื่องฟ้อง กทม ประกันคงจัดการอะครับ ผมคงไม่ทำอะไรอยู่เมืองไทยไม่ใช่อเมกา(ไม่งั้นค่าทำขวัญซื้อ R205 ได้แล้วมั๊ง) ก็ดีที่ผมไม่เป็นไรอะครับ ขอบคุณทุกท่านมากมายที่เข้ามาให้กำลังใจ

ปล. ผมว่าจะทำเป็นสีขาวไม่มุก แนวรถยุโรปจะเวิอร์คไม๊ครับ? ผมว่าสีมุกมันไม่ขาวจริงเวลาwax

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 25, 2013, 11:12:34 PM โดย Changee »

ออฟไลน์ Chaiwatinov

• *
  • Popular Vote : 10
    • http://www.facebook.com/profile.php?id=100001433686301
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 01:04:36 AM »
โหกลับมาดูอีกที กำลังใจเพียบเลยครับขอบคุณทุกท่านนะครับ ที่หนักๆก็หลังคาครับก็เปลี่ยนใหม่ ส่วนช่วงล่างก็ไม่มีไรโดนเลยอะครับ ตอนนี้ก็รออะไหล่อยู่อะครับเห็นอู่บอกว่าจะมาสิ้นเดือนส่วนเรื่องฟ้อง กทม ประกันคงจัดการอะครับ ผมคงไม่ทำอะไรอยู่เมืองไทยไม่ใช่อเมกา(ไม่งั้นค่าทำขวัญซื้อ R205 ได้แล้วมั๊ง) ก็ภาวนาขอให้ซ่อมออกมาเนียนๆอะครับ ก็ดีที่ผมไม่เป็นไรอะครับ ขอบคุณทุกท่านมากมายที่เข้ามาให้กำลังใจ 

ปล. ผมว่าจะทำเป็นสีขาวไม่มุก แนวรถยุโรปจะเวิอร์คไม๊ครับ? ผมว่าสีมุกมันไม่ขาวจริงเวลาwax 

ให้ประกันซ่อมแล้วลอง Wrap ดูก็ไม่เลวนะครับ เลือกลายได้ด้วยนะครับ
อย่าให้คนไม่รู้จักซูบารุทำซูบารุ
คบเพื่อนอย่ามีเรื่องเงินไม่งั้นโดนหลอก

ออฟไลน์ shootmyhead

• *
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 09:52:28 AM »
เป็นเมืองนอกคงได้เงินค่าทำขวัญหลายล้าน

คิดเหมือนกันเลย แต่เกิดเป็นคนไทยทำใจครับ ถ้ายอมชดใช้ ตายไปไม่รู้ว่ามันจะใช้รึยังอ่ะดิ๊...

ออฟไลน์ Changee

• *
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 04:15:15 PM »
เจ้าแมวกลับมาแล้วฮะ....... นอนนานอ้วนเลยครับ

ออฟไลน์ odezus

• เหยี่ยวดำ แต่คอขาว...
  • *
  • Popular Vote : 7
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 04:57:54 PM »
 emo64o emo65o emo64o emo65o

ออฟไลน์ pandapong

• *
  • Popular Vote : 19
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 05:34:49 PM »
สวยมากครับ... กลับมาใหม่แจ่มเลยยย emo65o emo65o
Proud to drive the WRX !!!

ออฟไลน์ YedKay

• *
  • Popular Vote : 2
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 05:55:14 PM »
น่าจะหล่นใส่เครื่องให้พังไปเลยจะได้เปลี่ยนคอแดงเลย 555+ พูดเล่นน่ะ emo20o