ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของพี่ชู (Choosith) ด้วยครับ  (อ่าน 15012 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pong_naja

• *
  • Popular Vote : 7
ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวพี่เค้าด้วยครับ ผมก็เป็นอีกคนที่โทรปรึกษาพี่เค้าหลายครั้งครับ แม้จะไม่เคยเจอตัวจริงก็ตาม รู้สึกใจหายจริงๆครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 17, 2010, 10:00:39 AM โดย Pong_naja »

ออฟไลน์ toos203

• *
  • Popular Vote : 22
ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของพี่ชูและเป็นกำลังใจให้นะครับ RIP

ออฟไลน์ mr_oui

• *
  • Popular Vote : 5
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

ออฟไลน์ POP_EMS

• *
  • Popular Vote : 13
  • www.facebook.com/liquimolymotorsportthailand
    • liquimolymotorsportthailand
ได้ยินข่าวแล้วใจหาย ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
Re: ??????????????????????????????????? (Choosith) ????????
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 11:52:19 AM »
Rest in peace.....
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ tutu

• *
  • Popular Vote : 0
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ..

ออฟไลน์ Green tea

• *
  • Popular Vote : 8
  • เมื่อไหร่จะเจอ ใคร ใคร ที่เป็นของเรา!!
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ  ขอให้พี่ชูไปสู่สุขคติครับ

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ขอให้หลับให้สบายนะครับพี่ชาย
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Ricer

• *
  • Popular Vote : 2
  • PMP (Poor Man's Porsche) เห็นตูดปอร์ชอยู่ไวๆ
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ท่านไปสบายแล้ว
All boxer engines, regardless of no. of cylinders, provide perfect balance because the movement of a piston is exactly counter by the corresponding piston in another bank...the usage is limited to Porsche and Subaru today.    However, we'll have a Toyobaru soon???

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของพี่ชูด้วยนะครับ

ทราบว่าพี่ชูไม่สบายตั้งนานแล้ว แต่ไม่นึกว่าจะเร็วขนาดนี้
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ lek bp

• *
  • Popular Vote : 0
เสียใจจริงๆ ครับเคยสั่งของกับพี่เค้าหลายครั้งแล้วแต่ยังไม่เคยเจอกันเลย
ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวพี่ชูด้วยครับ

ออฟไลน์ Champ_GC8

• *
  • Popular Vote : 10
  • มากันยกแก๊ง

RIP นะครับพี่

และขอเป็นกำลังใจให้กับสมาชิกในครอบครัวทุกๆคนครับ

คุณพ่อเสือ + แช้ม คับ
อยากบอกว่าของเค้าดีจิงๆครับ

ออฟไลน์ popdazzle

• *
  • Popular Vote : 4
  • www.tvdirect.tv
    • iampopdazzle
Rest in peace krub

ออฟไลน์ ajcha4563

• ผู้ที่รู้จักพอ ความพอของเขาจะเป็นความพอที่มีไปได้ตลอดชีวิต
  • *
  • Popular Vote : 3
ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของพี่เขาด้วยนะครับ  ขอให้พี่หลับให้สบายนะครับ

ออฟไลน์ mallzaa

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 24
  • BeNatural
น่าใจหายมากครับ สำหรับพี่ชู ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ