ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของพี่ชู (Choosith) ด้วยครับ  (อ่าน 15014 ครั้ง)

ออฟไลน์ Putto

• *
  • Popular Vote : 0
ผมเคยซื้อโช๊คOhlinsกับพี่ชู สภาพดีมาก
พี่ชูเป็นพี่ที่น่ารักมาก ให้คำปรึกษาผมหลายเรื่อง ได้รู้ข่าวแล้วใจหายครับ
ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวพี่ชูด้วยนะครับ

ออฟไลน์ PaoPao

• *
  • Popular Vote : 5
ขอแสดงความเสียใจและขอให้พี่ไปสู่สุขติครับ...

ออฟไลน์ xxx

• *
  • Popular Vote : 3
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ เพิ่งรู้ข่าว ใจหายเลยครับ
รักน้ำ รักปลา

ออฟไลน์ xiezo

• *
  • Popular Vote : 17
  • The 4WD Machine
RIPครับ

ออฟไลน์ J31

• *
  • Popular Vote : 1
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ พี่เขาเป็นคนนึงที่ผมเห็นมานานบนหน้าเวปบอร์ดของSSS เลยครับ

RIP