ผู้เขียน หัวข้อ: หางหลัง 2 ชั้น sti ที่ใส่ตัว gc8 ของแท้ เดี๋ยวนี้ ราคาเท่าไหร่ครับ  (อ่าน 4331 ครั้ง)

ออฟไลน์ kamyuie

• ขอบพระคุณ siamsubaru
  • *
  • Popular Vote : 0
  • ขอบคุณ kamyuie
    • http://www.bmwsociety.com/classifieds/showboard.asp?id=173608
ถ้าแนะนำที่ซื้อก็จะดีมากครับ ขอบคุณครับท่าน

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
อยากรู้เช่นกัน น่าจะ 15000-25000 รึป่าวครับ?????
อยากเปลี่ยนออกและ ใส่มานาน  emo51o

ออฟไลน์ ipee

• *
  • ลูกไก่ในกำมือ
ผมซื้อมาเกือบสองปีแล้วครับ ตอนนั้นซื้อมา 24000 ครับ  emo68o
スバル

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
คนที่ยังไม่มีก็อยากใส่ พอคนมีก็อยากเอาออก 555   emo41o  emo13o

ออฟไลน์ Gap_SRC_prototype

• *
  • แรงม้าน้อยนิด แรงตีนมหาศาล
ถามหน่อยนะคับ

จริงๆหางเต็ดมันตต้องมีไฟเบรคกะก้อนหนมปังตรงกลาง

มันหาซื้อที่ไหนอะคับ หรือที่ไหนรับสั่งทำ ขอบคุณคับ

ออฟไลน์ ipee

• *
  • ลูกไก่ในกำมือ
ถามหน่อยนะคับ

จริงๆหางเต็ดมันตต้องมีไฟเบรคกะก้อนหนมปังตรงกลาง

มันหาซื้อที่ไหนอะคับ หรือที่ไหนรับสั่งทำ ขอบคุณคับ

แบบนี้รึเปล่าครับ
スバル

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
ถ้าถอดหางออก แล้วใส่แต่ไฟตรงกลางอะ จะเป็นไงน้า???
แต่ไอไฟอันนี้น่าจะหายากน่าดู

แต่เพื่อนผมใส่อยู่ ม่ายรู้หามาจากไหนๆๆๆๆ

Ken มาตอบด้วยเด้อออ.. emo50o

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
ถ้ามีไฟเบรคจะติดมากับs201ครับ และรู้สึกจะมีversionพิเศษอีกบางรุ่นครับ แต่จำไม่ได้ละ

ออฟไลน์ Gap_SRC_prototype

• *
  • แรงม้าน้อยนิด แรงตีนมหาศาล
เหนแล้วอยากได้ไฟเบรคจัง

ใครเจอบอกด้วยนะคับหรือมี่ไหนรับทำมั่คับ