ผู้เขียน หัวข้อ: Review : ความโง่ และ เลว ของร้าน shock up มีชื่อจากเมืองลิง  (อ่าน 5108 ครั้ง)

ออฟไลน์ Honbaru

• *
  • Popular Vote : 0
  • Subaru Impreza GC6 Silver
Re: Review : ความโง่ และ เลว ของร้าน shock up มีชื่อจากเมืองลิง
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2010, 02:14:46 PM »
ถ้าเป็นผมผมคงลุย มาทำรถตู
WRX STI

ออฟไลน์ Benzino

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 4
Re: Review : ความโง่ และ เลว ของร้าน shock up มีชื่อจากเมืองลิง
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2010, 03:22:21 PM »
อะแย่มากๆ !!!

emo46o emo46o
"เรา Supply Army "
[img]http://img9.imageshack.us/img9/9231/srsnewcolorsnewtt1.g

ออฟไลน์ kamolwat_t

• *
  • Popular Vote : 0
  • opel in test team
    • www.opel.in.th
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 11:15:13 PM »
ร้านนี้ สาขานี้....

เมื่อตอนนั้นเพื่อนผม ใช้ opel astra เข้าไปอัดน้ำมัน(บอกแล้วว่าอย่าเข้าไป) ก็เน่ากลับมาครับ ใช้ได้ 3 เดือน รถบ้านซะด้วย...

แต่ว่าร้านเขาลงหนังสือท้องถิ่น ตลอดครับ เลยมีคนหลงเข้าไปตลอดเลย...  อนิจา...

รถผมถ้า จะทำช่วงล่างทีนึงต้องขับลงไปทำ กทม ไม่ก็ ขึ้นเทลเลอร์ลงไป 2500 บาท ถ้าโช้คเสียก็ ถอดแล้วส่งลงไปทำที่ กทมแล้วค่อยส่งกลับมาใส่ครับ...

งานง่ายๆ บางอย่างยังหาอู่ทำดีๆยากเลยครับ...  emo32o

ออฟไลน์ BoXerMania

• *
  • Popular Vote : 7
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 09:23:52 AM »
ร้านนี้ สาขานี้....

เมื่อตอนนั้นเพื่อนผม ใช้ opel astra เข้าไปอัดน้ำมัน(บอกแล้วว่าอย่าเข้าไป) ก็เน่ากลับมาครับ ใช้ได้ 3 เดือน รถบ้านซะด้วย...

แต่ว่าร้านเขาลงหนังสือท้องถิ่น ตลอดครับ เลยมีคนหลงเข้าไปตลอดเลย...  อนิจา...

รถผมถ้า จะทำช่วงล่างทีนึงต้องขับลงไปทำ กทม ไม่ก็ ขึ้นเทลเลอร์ลงไป 2500 บาท ถ้าโช้คเสียก็ ถอดแล้วส่งลงไปทำที่ กทมแล้วค่อยส่งกลับมาใส่ครับ...

งานง่ายๆ บางอย่างยังหาอู่ทำดีๆยากเลยครับ...  emo32o

ใกล้ๆผมก็มี เพิ่งมาเปิดตรงศรีนครินทร์นี่เอง  สาขาเค้าเยอะจริงๆ ลูกค้าส่วนใหญ่จะไม่ค่อยได้เล่นเน็ทมั้งครับ ไม่งั้นน่าจะได้ข้อมูลอีกด้าน ไม่ใช่รับแต่คำโฆษณาของร้านด้านเดียว

เปลี่ยนช็อคคู่ใหม่เรียบร้อยดีนะครับต้น
Some are born to run ,Subies are born to race

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 09:41:20 PM »
เอาใจช่วยครับผม emo42o