ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครสนใจไปลงTrack ที่ Thailand Circuit วัน จันทร์ที่ 25นี้มั้ยครับ  (อ่าน 5608 ครั้ง)

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
ขอตามไปดูด้วยคนนะคาบ..  emo60o

ขอติดไปดูด้วยคนนะคาบ..  emo60o

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ขอติดไปดูด้วยคนนะคาบ..  emo60o

พี่เต้อเนียนเลยแฮะ emo60o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ JoDHonda

• *
  • Popular Vote : 0
ใช่ๆๆๆๆๆ.....รถก็ทำไปตั้งเยอะ เอามาวาดลวดลายหน่อย emo76o emo76o
รอ Trackday ละกันๆๆๆๆคร้าบ งานนี้ขอไปชิวดูไลน์อะไรก่อน ทบทวนสนาม อิอิ  emo64o emo64o emo64o

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13

ได้เลยครับลุง!! แล้วอยากติดตรงไหนอะ???
 emo50o emo57o

• Subaby!!!
  • *
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
รอ Trackday ละกันๆๆๆๆคร้าบ งานนี้ขอไปชิวดูไลน์อะไรก่อน ทบทวนสนาม อิอิ  emo64o emo64o emo64o

ดูไลน์ไม่ต้องใช้เวลาทั้งวันนะน้องจ๊อดดดดดดดดดด ยิ่งเคยวิ่งแล้วอย่างจ๊อดไม่เกินครึ่งชั่วโมงก็จำได้ละหล่ะ

อย่าลีลา ฮิฮิฮิ emom75o

ได้เลยครับลุง!! แล้วอยากติดตรงไหนอะ*?
 emo50o emo57o

ให้ลุงเกาะหางหลังไปก็ได้พี่ จะได้ออกกำลงักาย emo28o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ pick

• Life is Short
  • *
  • Popular Vote : 47
  • GC Doluck
    • http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,88992.0.html
อยากไป แต่ไม่รู้จะพร้อมอะเปล่า

ออฟไลน์ Momo Ko

• *
  • Popular Vote : 5
  • ครอบครัวขับสี่มาแล้วจ้า.......
อยากไปด้วย.. แต่ตัวไม่อยู่นี่สิเสียดาย ไม่ได้วิ่งมานานแล้ว ส่งพี่ป๊อกไปแทนก่อนละกัน

• *
พี่เต้อเนียนเลยแฮะ emo60o

เอาไปเอง.. เด๋วมีกิเลส อิอิ

• Subaby!!!
  • *
เอาไปเอง.. เด๋วมีกิเลส อิอิ

งั้นให้พี่ตั้มเอารถพี่เต้อไปดีมะครับ emo54o

• *
งั้นให้พี่ตั้มเอารถพี่เต้อไปดีมะครับ emo54o

แหม่..พิมพ์พลาดหน่อยไม่ได้เลยน๊าา..ทั่นรับประทาน.. emo74o

ออฟไลน์ SUBANU

• *
  • Popular Vote : 32
  • หนูมาลีมีอิมหน้าแมว อิมหน้าแมว อิมหน้าแมว
มีครายลงวิ่งอีกมั้ยค้าบบบบบ  emo73o

ออฟไลน์ troy10

• *
  • Popular Vote : 0
ซวดยอด น่าสนแหะพี่นุครับ emo54o emo54o

ออฟไลน์ SUBANU

• *
  • Popular Vote : 32
  • หนูมาลีมีอิมหน้าแมว อิมหน้าแมว อิมหน้าแมว
พรุ่งนี้สุดท้ายแล้วนะค้าบบบ  emo65o

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
เที่ยวหน้าวันเสาร์ หรืออาทิตย์ไปแน่นอนครับ
Deestone the heart of your control