ผู้เขียน หัวข้อ: Special Invitation to SSS on The 1st Official ALFA Track Day @ Kaengkrachan  (อ่าน 22854 ครั้ง)

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
Re: Special Invitation to SSS on The 1st Official ALFA Track Day @ Kaengkrachan
« ตอบกลับ #90 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2010, 07:21:33 PM »
ขอขอบคุณผู้จัดครับที่คอยจับปูใส่กระด้งเพื่อพวกเรา ขอเป็นกำลังใจให้ในครั้งต่อไปครับ อย่าพึ่งท้อครับ  ขอให้ช่วยกันตรงเวลา  เท่านั้นก็น่าจะดีขึ้นครับ

วันนี้ผมมีทั้งความสุขและความทุกข์ในเวลาเดียวกัน

ความสุขคือ คราวที่แล้วเราเป็นได้แค่ผู้ดูพี่ๆทั้งหลายขับรถในสนามนี้ เนื่องจากรถตัวเองยังไม่เสร๊จ  พอมาวันนี้เป็นวันแรกที่ได้มีโอกาสลงในสนามแก่งกระจาน  เวลาที่ออกมานั้นถือว่าดีเกินคาดที่ตัวเองตั้งไว้เยอะมาก แถมได้ขับกับพี่ๆที่เก่งๆมากมาย

ความทุกข์คือ

ตอนนี้ผมกลายเป็น ท่านชายละลาฟ เรียบร้อยแล้วครับ สิ่งที่ตามมาคือ เสียค่ารถยกไป 5000 บวกกับค่าผ่าตัดในอนาคต  emo68o

ป.ล. แมวจ่ายกับข้าวนี่วิ่งดีจริงๆ  emo65o

งานหน้าแมวคงไม่กล้าแล้ว คนอะไร วิ่งครั้งแรก ก็ เหินซะ ติดเลย
งานหน้า คงขอตามละครับ

ออฟไลน์ Phob

• *
  • Popular Vote : 29
Re: Special Invitation to SSS on The 1st Official ALFA Track Day @ Kaengkrachan
« ตอบกลับ #91 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2010, 07:34:39 PM »
อ้างถึง
ขอขอบคุณผู้จัดครับที่คอยจับปูใส่กระด้งเพื่อพวกเรา ขอเป็นกำลังใจให้ในครั้งต่อไปครับ อย่าพึ่งท้อครับ  ขอให้ช่วยกันตรงเวลา  เท่านั้นก็น่าจะดีขึ้นครับ

วันนี้ผมมีทั้งความสุขและความทุกข์ในเวลาเดียวกัน

ความสุขคือ คราวที่แล้วเราเป็นได้แค่ผู้ดูพี่ๆทั้งหลายขับรถในสนามนี้ เนื่องจากรถตัวเองยังไม่เสร๊จ  พอมาวันนี้เป็นวันแรกที่ได้มีโอกาสลงในสนามแก่งกระจาน  เวลาที่ออกมานั้นถือว่าดีเกินคาดที่ตัวเองตั้งไว้เยอะมาก แถมได้ขับกับพี่ๆที่เก่งๆมากมาย

ความทุกข์คือ

ตอนนี้ผมกลายเป็น ท่านชายละลาฟ เรียบร้อยแล้วครับ สิ่งที่ตามมาคือ เสียค่ารถยกไป 5000 บวกกับค่าผ่าตัดในอนาคต  emo68o

ป.ล. แมวจ่ายกับข้าวนี่วิ่งดีจริงๆ  emo65o
ถึงท่านชายละลาฟ  รีบๆทำรถให้เสร็จเร็วๆ  ความสุขจะมาถึงอีกในวันที่ 20 นี้อีกรอบ  หวังว่าครั้งนี้คงไม่มีความทุกข์แล้วนะครับ

ออฟไลน์ popdazzle

• *
  • Popular Vote : 4
  • www.tvdirect.tv
    • iampopdazzle
« ตอบกลับ #92 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2010, 09:04:31 PM »
น้องจุ๊กกรู๋ครับ รีบไปเปลี่ยนชาฟเเล้วก็วิ่งไป-กลับกำเเพงเพชรสักรอบ ก็จะพ้น run in พอดี เสร็จเเล้วก็ลุยพีระต่อเลยครับ... emo72o

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
« ตอบกลับ #93 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2010, 09:50:52 PM »
ถึงท่านชายละลาฟ  รีบๆทำรถให้เสร็จเร็วๆ  ความสุขจะมาถึงอีกในวันที่ 20 นี้อีกรอบ  หวังว่าครั้งนี้คงไม่มีความทุกข์แล้วนะครับ

อยากไปใจจะขาดครับพี่  emo68o

• *
« ตอบกลับ #94 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2010, 09:53:06 PM »
น้องจุ๊กกรู๋ครับ รีบไปเปลี่ยนชาฟเเล้วก็วิ่งไป-กลับกำเเพงเพชรสักรอบ ก็จะพ้น run in พอดี เสร็จเเล้วก็ลุยพีระต่อเลยครับ... emo72o

ขอบคุณครับพี่ป๊อป เด๋วจัดอะไหล่ก่อน กำลังคิดว่าไหนๆก็ไหนๆจะขยายกระเพาะไปเลยดีมั้ย

งานนี้สู้ตาย Tiger King !!!

ออฟไลน์ ugly

• *
  • Popular Vote : 0
  • www.furniture.co.th
« ตอบกลับ #95 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2010, 11:12:37 PM »
ต้องทั้งขอบคุณและขอโทษพี่ๆซูบารุในคราวเดียวกันด้วยนะครับ

ขอบคุณพี่ๆ เพื่อนๆชาว SSS ทุกคน ที่ทำให้งานนี้มีสีสรร และสนุกสนานมากๆ
ได้เห็นรถแต่ละคันวิ่งแบบ แข่งจริง ในสนามแล้ว ทำเอาผมขนลุกเลย
แต่ละคนนี่สุดยอดมากๆ

และต้องขอโทษชาว SSS ทุกคน ที่พวกมือใหม่อย่างผมทำเสียเวลาเยอะมากๆ
คอยจับพวก Alfa ใส่กระด้งกันน่าดู ทำเอา SSS วิ่งได้น้อยมากๆ
อายชาว SSS จริงๆ ที่แต่ละคนประสบการณ์ในสนามและนอกสนามเยอะมากๆ
มีระเบียบวินัยดีมากๆ หลังจากนี้ไม่กล้าชวนไปไหนอีกแล้ว อายสุดๆ  emo34o

ออฟไลน์ sleep

• *
  • Good Job
« ตอบกลับ #96 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2010, 11:46:57 PM »
ต้องทั้งขอบคุณและขอโทษพี่ๆซูบารุในคราวเดียวกันด้วยนะครับ

ขอบคุณพี่ๆ เพื่อนๆชาว SSS ทุกคน ที่ทำให้งานนี้มีสีสรร และสนุกสนานมากๆ
ได้เห็นรถแต่ละคันวิ่งแบบ แข่งจริง ในสนามแล้ว ทำเอาผมขนลุกเลย

และต้องขอโทษชาว SSS ทุกคน ที่พวกมือใหม่อย่างผมทำเสียเวลาเยอะมากๆ
คอยจับพวก Alfa ใส่กระด้งกันน่าดู ทำเอา SSS วิ่งได้น้อยมากๆ
อายชาว SSS จริงๆ ที่แต่ละคนประสบการณ์ในสนามและนอกสนามเยอะมากๆ
มีระเบียบวินัยดีมากๆ หลังจากนี้ไม่กล้าชวนไปไหนอีกแล้ว อายสุดๆ  emo34o

ขอขอบคุณ เพื่อน Alfa มากๆครับ  ที่ชวนไปร่วมสนุกครับผม  เสื้อที่ได้มาสวยมากครับ ชอบบบบๆๆๆ

ที่บอกมาผมคิดกลับกันน่ะครับ  พวกผมเกรงใจพวก Alfa มากๆ  ดูเหมือนจะได้วิ่งมากกว่าเขา  ยังน่ารัก จัดมินิ race ให้อีก
เห็นเสียงดังแต่วิ่งกับแบบสนุกๆครับ  ไม่ได้ถือว่ามาแข่งกัน  วิ่งเล่นกันแบบเพื่อนๆแบบนี้ ผมชอบมากกว่าแข่งกันแบบเอาเป็นเอาตายเหมือนที่จัดงานแข่งกันอยู่ตอนนี้

ส่วนเวลาเรียกแล้วรู้สึกว่า พวก subaru ต่อแถวกันเร็วนี่ ไม่ใช่ไรครับ  แบบว่าออกแนวง๊ก จ่ายค่าสนามแล้วต้องวิ่งให้คุ้ม emo76o

และขอเป็นกำลังใจให้คนทำงาน คนจัดงานครับ  มันก็ต้องมีปัญหากันบ้างครับ  Track day ก็เหมือนการมี Meeting บางคนได้วิ่งนิดหน่อย ไม่อยากวิ่งมากเสียดายรถ ก็อยากไปยืนโม้ เมาท์กันก็เป็นปรกติครับ  ไม่เหมือนพวกผม ชอบทำลายรถกัน emo64o

โอกาสหน้าคงได้ไปรวมงานกันอีกครับ

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
« ตอบกลับ #97 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2010, 09:10:12 AM »

ขอบคุณมากๆ ครับ งานสนุกสนานดีครับ

ถ้าถามผม ผมว่าทำได้ดีเลยนะครับ การดูแลความปลอดภัยดีมากๆ ครับ อย่าพึ่งท้อครับ

จัดกันต่อไป emo64o

ป.ล. ผมก็คิดเหมือนพี่หนึ่งครับ เกรงใจชาว Alfa จังเลย แต่คราวหน้ามีอีก มาชวนอีกนะครับ ยังงัยเราก็คนชอบรถเหหมือนกัน emo73o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

• *
« ตอบกลับ #98 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2010, 11:11:28 AM »
ขอบคุณกำลังใจมากๆนะครับ ตั้งแต่เช้า ชาว SSS ห้องท้องรอจนทานข้าว
ยังไม่ได้วิ่งกันเลย ไม่รู้จะเกรงใจขนาดไหนแล้ว

เอาเป็นว่าคราวหน้าจะขอแก้ผ้า เอ้ยแก้ตัวใหม่นะครับ รับรองคราวนี้ไม่เหมือนเดิมแน่ๆคับ
เวลาจะให่ไม้ late ขนาดนี้แล้ว

ขอบคุณค๊าบบบบบ emo30o

ออฟไลน์ Momo Ko

• *
  • Popular Vote : 5
  • ครอบครัวขับสี่มาแล้วจ้า.......
« ตอบกลับ #99 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2010, 12:19:37 PM »
ขอบคุณกำลังใจมากๆนะครับ ตั้งแต่เช้า ชาว SSS ห้องท้องรอจนทานข้าว
ยังไม่ได้วิ่งกันเลย ไม่รู้จะเกรงใจขนาดไหนแล้ว

เอาเป็นว่าคราวหน้าจะขอแก้ผ้า เอ้ยแก้ตัวใหม่นะครับ รับรองคราวนี้ไม่เหมือนเดิมแน่ๆคับ

`ขอบคุณที่จัดงานดีๆแบบนี้ ในวันและโอกาสที่เหมาะครับ
เห็นคุณเค วิ่งไปมา พี่ละเหนื่อยแทน ทุ่มเทมากๆเลยครับ  emo65o
โอกาสหน้าขอพวกเรา sss และ alfa ได้ร่วมสนุกกันอีกนะครับ  emo64o

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
« ตอบกลับ #100 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2010, 01:21:20 PM »

ผมว่าคนเยอะก็ งี้แหละครับ ยิ่ง เป็นครั้งแรกๆ ก็ถือว่า ไม่เลวเลย
พวกซูจัดมาหลายเที่ยวและ โดนดุกันมาหลายครั้งครับเลย รุ้หน้าที่กันดี

หากมีคราวหน้าอยากให้สมาชิก พูดคุยกันมากกว่า นี้ ผมรู้ว่า พวกซูก็สนใจ หลายๆคันในอัลฟ่า
และ จากที่ได้คุยๆ กัยสมาขิก อัลฟ่าก็ เหมือนจะ สนใจในซูเหมือนกัน

ผมยังขอไปลองนั่งอัลฟ่า คันงามเลย อิ อิ

เรื่องโอกาศวิ่งในสนาม ถึงได้ลงทีหลัง แต่ วิ่งกันคุ้มทุกคันครับ เพราะ ขนาดแมว ยังเล่นซะ น้ำมันหมดถังเลยครับ

• *
« ตอบกลับ #101 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2010, 02:17:02 PM »

ผมว่าพาไปแก้ผ้าก็ไม่เลวครับพี่  emo62o

• *
« ตอบกลับ #102 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2010, 07:29:07 PM »
ผมไม่ถนัดแก้ผ้าตัวเอง แต่ถ้าแก้ผ้าให้คนอื่นนี่งานหลักเลยคับพี่ อิอิ  emo47o

ออฟไลน์ Ja 12

• *
« ตอบกลับ #103 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 01:15:37 AM »

ในฐานะแม่งานขอขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆจาก SSS ที่ไปร่วมสร้างสีสันในงานนี้ด้วยครับ
หากมีข้อผิดพลาดประการใดผมขอกล่าวคำขอโทษและรับข้อติของเพื่อนๆพี่ๆไว้แก้ไขในครั้งต่อไป... ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ สาหร่าย05

• *
  • Popular Vote : 32
« ตอบกลับ #104 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 11:57:09 AM »
ในฐานะแม่งานขอขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆจาก SSS ที่ไปร่วมสร้างสีสันในงานนี้ด้วยครับ
หากมีข้อผิดพลาดประการใดผมขอกล่าวคำขอโทษและรับข้อติของเพื่อนๆพี่ๆไว้แก้ไขในครั้งต่อไป... ขอบคุณครับ

emo72o

ถ้ามีโอกาสหน้า ขอไปแจมด้วยนะครับ  ดูแล้วน่าสนุกดีจัง  emo64o
บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!