ผู้เขียน หัวข้อ: ได้รับการเชิญจากทาง Mun Maak และ ECR ไปร่วมวิ่งใน&#  (อ่าน 12895 ครั้ง)

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ผมได้รับการฝากเชิญจากคุณ Dave Munmaak และพี่ป๋อ ECR ว่าอยากจะเชิญพวกเราชาว SSS ไปวิ่งในงาน Munmaak Vol.4 ซึ่งเป็นงานใหญ่ของ Munmaak ประจำปีนี้

งานจะมีวันเสาร์ที่ 20 พฤศจิกายน 53 นี้ ที่สนามพีระกันครับ

เป็นโอกาสที่ดีของเพื่อนที่อยากไปวิ่งสนามพีระนะครับ ซึ่งถ้ามีซักจำนวนนึงก็จะสามารถจัดให้เป็นกลุ่มพิเศษให้พวกเราชาว SSS เลยครับ

เพื่อนๆ ท่านใดสนใจรบกวนลงชื่อบอกพร้อมทั้งช่องทางการติดต่อให้ผมทราบหน่อย ผมจะได้ไปคุยกับทางพี่ป๋อหรือคุณ Dave ถึงรายละเอียดและค่าใช้จ่ายครับ

ขอบคุณครับ

emo72o

มา Update รายละเอียดให้ทราบนะครับ

ผมได้คุยกับพี่ป๋อแล้วครับ ได้รับการแจ้งว่า ถ้าเพื่อนๆ ท่านใดสนใจไปร่วมงาน ค่าสมัครอยู่ที่คันละ 2,000 บาทครับ

แต่ถ้าทาง SSS รวมกันได้ซัก 5-10 คัน ก็จะเหมากรุ๊ปเลยก็ได้ โดยค่าใช้จ่ายในการเหมากรุ๊ปอยู่ที่ 10,000 บาทต่อกรุ๊ป ซึ่งถ้าหากรวบรวมจำนวนได้มากกว่า 5 คัน ค่าใช้จ่ายก็จะถูกลงครับ

เพียงแต่ถ้าจะเหมากรุ๊ปก็ต้องแจ้งให้ทาง Munmaak ทราบภายในวันพุธหน้า (10 Nov 2010)

งั้นเบื้องต้นผมอยากให้เพื่อนๆ ที่สนใจจะไปวิ่งพีระกับ Munmaak Vol.4 รบกวนโอนเงินมาก่อนจำนวน 2,000 บาท (ตามค่าสมัครเป็นคัน) แล้วถ้าหากสามารถเหมากรุ๊ปได้ ก็จะคืนเงินให้ภายหลัง

รบกวนโอนมาที่

บัญชี ธ.กสิกรไทย สาขาย่อยยูไนเต็ด เซ็นเตอร์
ชื่อ: นายวรวุฒิ ภานุมาต (Voravudh Phanumat)
เลขที่บัญชี: 616-2-02668-0

ขอบคุณครับ emo73o

1. พี่ป๊อป Dazzle
2. พี่หนึ่ง sleep
3. พี่โกร๋น Boonchai 12
4. พี่ภพ phob
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 16, 2010, 11:25:41 AM โดย thor111 »
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ sleep

• *
  • Popular Vote : 0
  • Good Job
Ummm

งานเยอะจัง น่าสนทั้งนั้นเลยยยย

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
น่าหนุก
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ pedkasem

• ผ้ายาง XV แบบเต็มคัน/อัพเกรดของแถม สั่งกันได้เลยจ้า^^
  • *
  • Popular Vote : 44
  • จำหน่ายผ้ายางปูพื้นเข้ารูปทุกรุ่น/ยี่ห้อ ราคาพิเศษ
    • ผ้ายางเข้ารูปสำหรับsubaru ทุกรุ่น ราคาพิเศษสำหรับชาว SSS ครับ
อยากไปค้าบ ขอทราบค่าใช้จ่ายด้วยค้าบ
ขายผ้ายางปูพื้นรถ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=96059.0

ออฟไลน์ Momo Ko

• *
  • Popular Vote : 5
  • ครอบครัวขับสี่มาแล้วจ้า.......
Ummm

งานเยอะจัง น่าสนทั้งนั้นเลยยยย

สงสัยท่าจะคัน... ไปทุกกระทุ้ที่มีรายการเลย... emo76o

• Subaby!!!
  • *
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
สงสัยท่าจะคัน... ไปทุกกระทุ้ที่มีรายการเลย... emo76o

พี่โกะไปคันด้วยกันมั้ยคร๊าบบบบ emo73o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ สาหร่าย05

• *
  • Popular Vote : 32

emo72o

ตาหนึ่งนี่เค้ามา Ummm เฉยๆครับพี่โกะ  เอาจริงๆ ไม่ค่อบได้ไปหรอก  emo76o
บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!

ออฟไลน์ subie_bugeye

• *
  • Popular Vote : 8
  • ถ้าคุณแน่อย่าแพ้ขับ4
อยากไปๆๆ

ออฟไลน์ Momo Ko

• *
  • ครอบครัวขับสี่มาแล้วจ้า.......
อยากไปๆๆ

อย่างน้องไม่ต้องอยากไปหรอก  น้องอ่ะต้องไปแน่ๆ  แต่จะไปถ่ายรูป หรือจะลงขับละครับ

• Subaby!!!
  • *
มา Update รายละเอียดให้ทราบนะครับ

ผมได้คุยกับพี่ป๋อแล้วครับ ได้รับการแจ้งว่า ถ้าเพื่อนๆ ท่านใดสนใจไปร่วมงาน ค่าสมัครอยู่ที่คันละ 2,000 บาทครับ

แต่ถ้าทาง SSS รวมกันได้ซัก 5-10 คัน ก็จะเหมากรุ๊ปเลยก็ได้ โดยค่าใช้จ่ายในการเหมากรุ๊ปอยู่ที่ 10,000 บาทต่อกรุ๊ป ซึ่งถ้าหากรวบรวมจำนวนได้มากกว่า 5 คัน ค่าใช้จ่ายก็จะถูกลงครับ

เพียงแต่ถ้าจะเหมากรุ๊ปก็ต้องแจ้งให้ทาง Munmaak ทราบภายในวันพุธหน้า

งั้นเบื้องต้นผมอยากให้เพื่อนๆ ที่สนใจจะไปวิ่งพีระกับ Munmaak Vol.4 รบกวนโอนเงินมาก่อนจำนวน 2,000 บาท (ตามค่าสมัครเป็นคัน) แล้วถ้าหากสามารถเหมากรุ๊ปได้ ก็จะคืนเงินให้ภายหลัง

บัญชี ธ.กสิกรไทย สาขาย่อยยูไนเต็ด เซ็นเตอร์
ชื่อ: นายวรวุฒิ ภานุมาต (Voravudh Phanumat)

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ erggy

• *
  • Popular Vote : 3
  • hYdra EMS
    • hYdra EMS
Re: ได้รับการเชิญจากทาง Mun Maak และ ECR ไปร่วมวิ่งในงาน Munmaak Vol.4 @ Bira
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2010, 05:27:31 PM »

เพียงแต่ถ้าจะเหมากรุ๊ปก็ต้องแจ้งให้ทาง Munmaak ทราบภายในวันพุธหน้า

ขอบคุณครับ

ต้องเป็น subaru อย่างเดียวป่าวคับต่อ
เรารักในหลวง
the fully sequential hYdra EMS

• Subaby!!!
  • *
Re: ??????????????????? Mun Maak ??? ECR ??????????????? Munmaak Vol.4 @ Bira
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2010, 06:25:06 PM »
Not neccessary kub. Can be any car.

ออฟไลน์ SnoozEviL

• *
  • ลัทธิสุขนิยม
Re: ได้รับการเชิญจากทาง Mun Maak และ ECR ไปร่วมวิ่งในงาน Munmaak Vol.4 @ Bira
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2010, 11:06:20 PM »
อยู่กะ ECR ตั้งแต่เริ่ม ยังไม่มีโอกาสไปวิ่งกะเขาซะทีนุง เศร้าว่ะ

...รุ่น..ใหญ่...ใจ..ต้อง..นิ่ง...

• Subaby!!!
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2010, 10:51:17 AM »
วิ่งกันหนุกหนานๆ  emo21o

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2010, 11:11:19 PM »
อยากไปจัง ยังไม่เคยวิ่งพีระเลย  emo73o
แต่ไม่ว่างตามเคย  emo68o