ผู้เขียน หัวข้อ: ขอนัดมิตติ้งฝั่งธนและระแวกใกล้เคียงครับหรือท่านที่อยากมาพบปะกันครับของสมาชิกSSS  (อ่าน 9049 ครั้ง)

ออฟไลน์ CBS_111

• *
  • Popular Vote : 3

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
แต่ว่ามีใครไปอีกครับท่านประธานมาป่ะเนี้ย

ไปได้จ้า...ไม่ไกลจากที่ทำงาน

ก็นึกว่าจะมีน้องใจดีมารับซะหน่อย emo76o emo76o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 17, 2010, 08:55:02 AM โดย thor111 »
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
แบงค์ พี่ภักดีเอง ไปด้วยกันนะครับ

มาเลยครับ เอารถคันสวยมาด้วยนะครับ

เดี๋ยวช่วงดึกต้องขอถ่ายรูปกับถนนที่แพงที่สุด
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ Macgyver

• *
  • Popular Vote : 0
เฉพาะเด็กฝั่งธนหรอ..เด็กนนทบุรีไปด้วยได้ไม๊... emo49o

ออฟไลน์ keith

• *
เฉพาะเด็กฝั่งธนหรอ..เด็กนนทบุรีไปด้วยได้ไม๊... emo49o
ยินดีครับ สรุปว่าไปอีก 1 นะครับ

ออฟไลน์ jellybelly

• *
ไม่ได้ขับอิม แต่อยากไปเก็บความรู้ เพราะอาจได้ขับ ไปด้วยได้มั้ยคับ

• Subaby!!!
  • *
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me

คิดถึงพี่แม็คคร๊าบบบบ emo47o emo47o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)
เคยไปกินแล้งครับร้านนี้ อร่อยเหมือนรูปเลย ขอคอนเฟิร์มครับผม  emo64o emo64o emo64o emo65o emo65o emo65o
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.

ออฟไลน์ scoobie

• *
โจ้   น้องใหม่  ไม่รู้จักใครเลย  ขอไปด้วยอีกคนครับ      emo36o

ออฟไลน์ den_GC8 Kakimoto Regu 06&R

• เสือ 2 ตัวอยู่ถ้ำเดียวกันไม่ได้ แต่ซูบารุ 2 คันอยู่บ้านเดียวกันได้
  • *
  • Popular Vote : 4
  • ชอบจังซู
อยู่กันถึงกี่โมงครับ มีประชุมช่วงบ่ายพอดี ยังไม่รู้จะประชุมเสร็จกี่โมง  emo52o ถ้าทันจะได้ตามไป

• Subaby!!!
  • *
อยู่กันถึงกี่โมงครับ มีประชุมช่วงบ่ายพอดี ยังไม่รู้จะประชุมเสร็จกี่โมง  emo52o ถ้าทันจะได้ตามไป

คุณเด่น ผมว่าเค้าคงอยู่กันยาวหล่ะครับ ยังไงเดี๋ยวให้โบ๊ตมาคอนเฟิร์มอีกทีนึงครับ emo72o

ออฟไลน์ CBS_111

• *
  • Popular Vote : 3
มาได้ครับไม่ใช่ต้องแต่ฝั่งธนครับ

คุณเด่น ผมว่าเค้าคงอยู่กันยาวหล่ะครับ ยังไงเดี๋ยวให้โบ๊ตมาคอนเฟิร์มอีกทีนึงครับ emo72o
ยังไงถ้าดึกมากก็ลองโทรมาหาก่อนก็ได้ครับ

ออฟไลน์ heehapooh

• *
อยากไปด้วยครับแต่ไม่แน่ใจว่าว่างรึเปล่าครับ

เด๋วบอกอีกทีนะครับ

ออฟไลน์ nuttyzx

• *
  • Popular Vote : 7
ไปด้วยคับ.........กลุ่มผม ไปด้วย ประมาน5-6  คัน

spuknic   team...............

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21
อดไปด้วยเลยต้องไปเชียงใหม่พอดีเลยอ่ะ เสียดายอ่ะครับ emo76o
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต