ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆพี่ๆติดฟิมล์ยี่ห้ออะไร เบอร์อะไร กันมั่งครับ  (อ่าน 3491 ครั้ง)

ออฟไลน์ oat_wings

• *
  • Popular Vote : 0
เพื่อนๆพี่ๆติดฟิมล์ยี่ห้ออะไร เบอร์อะไร กันมั่งครับ

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
Hi-Kool 3 บานหน้า 40...3 บานหลัง 80 emo64o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Ricer

• *
  • Popular Vote : 2
  • PMP (Poor Man's Porsche) เห็นตูดปอร์ชอยู่ไวๆ
3M 
3 หน้า 60
3 หลัง  80
กลางคืนมองหลังไม่ค่อยเห็นอะ  หน้า ก็ไม่ค่อยชัด emo23o    แต่กลางวันเย็นดีมากครับ
ถ้าบานหน้า 40 น่าจะเห็นชัดดี
All boxer engines, regardless of no. of cylinders, provide perfect balance because the movement of a piston is exactly counter by the corresponding piston in another bank...the usage is limited to Porsche and Subaru today.    However, we'll have a Toyobaru soon???

ออฟไลน์ name_joker

• *
  • Popular Vote : 24
ทุกบานยกเว้นข้างหน้า 85 บานหน้า 70 มั้งครับ ประมาณนี้

กลางคืนต้องเปิดกระจกอะ มองไม่เห็นจริงๆครับ แต่กลางวันเย็นสบาย + ปลอดภัย จิดไหนใครก็ส่องไม่ได้ครับ ว่าในรถมีอะไรให้ฉก มองไม่เห็นอะไรเลย

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
ได้ยินว่า เย็นสุดต้อง Vkool v40
เลยติด V40 รอบคัน แต่ มันออกใสๆ
เลยทับด้วย Laminar 60 คู่หน้า กับ Larminar 80 สามบานหลัง

ส่วนมืดเท่าไรค้องคำนวนเอง

ส่วนของจริงดูได้เมื่อเจอกันครับ

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
ของผม V Cool ทั้ง 2 คันเลยครับ

Forester หน้า 40 หลัง 80

Impreza หน้า 40 หลัง 60

emo57o emo57o

ออฟไลน์ Kawin

• *
  • Popular Vote : 6
คันเก่า lamina ครึ่งหน้า 40 ครึ่งหลัง 80

คันใหม่ lamina บานหน้า 60 ที่เหลือ 80 ครับ ...... มืดจริงๆ  emo64o
W - icked
R - adical
X - treme

ออฟไลน์ ohm144

• *
  • Popular Vote : 3
  • แมวขาว อยากแรง
3M
หน้า 60  หลัง  80

กำลังดีไม่ร้อน และไม่สะท้อน สวยค๊าบบ  emo72o

ออฟไลน์ สาหร่าย05

• *
  • Popular Vote : 32
 emo72o

ถ้าจำไม่้ผิดก็ Hicool 60หรือ80ไม่รู้ ทั้งคัน เว้นบานหน้า40ครับ

ตอนกลางคืนเริ่มมีปัญหา  emo76o
บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
สามบานหน้า lamina L 75 เป็นฟิลม์ใส กันเเสงUVได้ดี
ส่วนด้านหลัง lamina 80 ครับเย็นดีก๊าบ emo65o
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ Johny KOB

• *
  • Popular Vote : 4
ผมติด Huper Optik ครับ
LINE ID kob_remix

ออฟไลน์ lucky_suby

• *
  • Popular Vote : 11
  • New Power - Legacy
ผมติด Huper Optik ครับ

ยังมีขายอยู่ป่าวครับ แล้วติดกับที่ไหนมาครับ รถผมมันลอกอ่ะ จะเอาไปติดคู่หน้าใหม่

ออฟไลน์ Johny KOB

• *
  • Popular Vote : 4
ทางF1 ติดมาให้ครับ  ไม่รู้ดีหรือเปล่าครับ ผมว่าก็ยังร้อนอยุ่เหมือนกันครับเคยใช้ Vcool ผมว่าเย็นว่าครับ เดี๋ยวจะเอาไปแก้อยู่ครับ เป็นฟองอากาศ
LINE ID kob_remix

ออฟไลน์ job2jz

• *
  • Popular Vote : 1
  • เรียกข้าว่าลูกเจี๊ยบ (เพราะว่าแม่ชื่อเจี๊ยบ)
3 บานหน้า lamina L75 เป็นฟิล์มใส สีออกเขียวๆครับ
3 บานหลัง 3M 60% ครับ

ออกแนวกระจกรถ ที่ญี่ปุ่นครับ

emo64o  emo64o
GC จอดนิ่ง เลยต้องซิ่งด้วย หมู 1600

วะวะวะว้าวววว

ออฟไลน์ sam

• *
  • Popular Vote : 28
 emo72oของผมบานหน้าเต็มลามิน่าสีออกเขียวนิดๆขนาด 45  ส่วน 2 หน้า 3Mสีดำขานาด 60  ไม่มีดมาก   2  บานหลัง  3 Mดำ 80 ดูจากด้านข้างไม่เห็นข้างใน   หลังลามิน่า 60 ปรอทนิดๆ.....ตอนนี้คาดที่บังแดดด้านหน้าอีก 8 นิ้ว...ความรู้สึกใจจริงชอบ 3M มากกว่าไม่ค่อยชอบปรอทเท่าไหร่..แต่ได้ติดลามิน่าไปก่อนแล้วไม่อยากลอกฟิล์มครับ..เย็นหรือไม่..ก็เย็นดีครับ..ตอนถอยดูกระจกมองข้างอย่างเดียวต้องระวัดนิดหนึ่ง.... บางครั้งต้องลดกระจกข้างลง....emo72o