ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครขับอิมอยู่ภูเก็ตบ้างมั้ยครับ  (อ่าน 4500 ครั้ง)

ออฟไลน์ eainkung

• *
  • Popular Vote : 1
มีใครขับอิมอยู่ภูเก็ตบ้างมั้ยครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 26, 2010, 11:44:25 PM »
อยากทราบว่ามีใครขับอิมอยู่ภูเก็ตบ้างมั้ยครับ
พอดีผมพึ่งได้อิมตาเหยี่ยวมาครับ อยู่ภูเก็ตครับ

ออฟไลน์ SnoozEviL

• *
  • Popular Vote : 5
  • ลัทธิสุขนิยม
Re: มีใครขับอิมอยู่ภูเก็ตบ้างมั้ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2010, 11:51:30 AM »
คันสีขาว ฝากระโปรงดำ คนขับใส่แว่นป่าวคับ

ยินดีต้อนรับคับ ผมใช้แมวอ้วน กะ gf อยู่คับ
...รุ่น..ใหญ่...ใจ..ต้อง..นิ่ง...

ออฟไลน์ lover_boxer

• *
  • Popular Vote : 2
Re: มีใครขับอิมอยู่ภูเก็ตบ้างมั้ยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2010, 11:54:22 AM »
ยินดีด้วยคับผมอยู่ตะกั่วป่า ใช้แมวอ้วนดำคับยังไงก้อแวะมาเที่ยวแถวเขาหลักบ้างนะคับถ้าว่างเมื่อไหร่เดี๋ยวจะขึ้นไปทักทายที่ภูเก็ตนะคับ emo77o

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2010, 06:40:20 PM »
หลังปีใหม่ ถ้าว่าง หรือแวะเวียนมาเกาะ ก็โทรหาได้เลยนะคับ
...รุ่น..ใหญ่...ใจ..ต้อง..นิ่ง...

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2010, 07:54:11 PM »
คันสีขาว ฝากระโปรงดำ คนขับใส่แว่นป่าวคับ

ยินดีต้อนรับคับ ผมใช้แมวอ้วน กะ gf อยู่คับ
ใช่เลยครับ
ใส่แว่นตอนขับรถแค่นั่นแหละครับ
ผมชื่อเอี๋ยนนะครับ อายุ 20 อยู่ป่าตองครับ
แล้วไม่ทราบเวลาเข้าอู่ เข้าอู่ไหนกันครับ ที่ภูเก็ต
พอดีว่าผมเป็นมือใหม่ ซื้อรถคันแรก ก้อซื้ออิมเลยครับ
ช่วยแนะนำด้วยครับ เพิ่งได้รถยังไม่ครบเดือนเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 27, 2010, 08:35:31 PM โดย eainkung »

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2010, 10:53:42 AM »
เอิ้กๆ ผมเอี๋ยวคับ

เมื่อเอี๋ยวกะเอี๋ยนมาเจอกันน่าจะมีฮา

ผมทำโรงแรมอยู่ป่าตองเหมือนกันคับ

ที่นี่เข้าอู่ auto image ครับ เป็นอู่เดียวที่ซ่อมนอก อดีตช่างจาก motor image ชื่อพี่แขก

ส่วนถ้าจะเป็นศูนย์ก็ TBV อยู่ benz บจง เจ้าฟ้าเก่าครับ

มีไรโทรหากันได้ครับ 08 1116 8118

ออฟไลน์ lover_boxer

• *
  • Popular Vote : 2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2010, 05:55:42 PM »
หลังปีใหม่ ถ้าว่าง หรือแวะเวียนมาเกาะ ก็โทรหาได้เลยนะคับ
จัดไปคับหลังปีใหม่เดี๋ยวจะไปเยี่ยมเยียนนะคับแล้วเดี๋ยวผมจะโทรหานะคับ

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2010, 09:39:27 PM »
ไม่ได้อยู่ภูเก็ต แต่ week นี้มาเที่ยวภูเก็ตครับ

ยังไม่เจอซูเลยแห่ะ หุหุ
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2010, 09:48:22 PM »
เอิ้กๆ ผมเอี๋ยวคับ

เมื่อเอี๋ยวกะเอี๋ยนมาเจอกันน่าจะมีฮา

ผมทำโรงแรมอยู่ป่าตองเหมือนกันคับ

ที่นี่เข้าอู่ auto image ครับ เป็นอู่เดียวที่ซ่อมนอก อดีตช่างจาก motor image ชื่อพี่แขก

ส่วนถ้าจะเป็นศูนย์ก็ TBV อยู่ benz บจง เจ้าฟ้าเก่าครับ

มีไรโทรหากันได้ครับ 08 1116 8118
ถ้าจำไม่ผิด โรงแรม ซีเกิ้ล รึป่าวครับพี่เอี๋ยว
โรมแรมของที่บ้านชื่อ r-mar resort and spa ครับบ้านผมอยู่ในนี่ละ
ว่าแต่ อู่ auto image นี่อยู่ในซอยสุรินทร์รึป่าวครับ
เบอร์ผม 083-5555689 ครับ

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2010, 10:08:52 AM »
ถ้าจำไม่ผิด โรงแรม ซีเกิ้ล รึป่าวครับพี่เอี๋ยว
โรมแรมของที่บ้านชื่อ r-mar resort and spa ครับบ้านผมอยู่ในนี่ละ
ว่าแต่ อู่ auto image นี่อยู่ในซอยสุรินทร์รึป่าวครับ
เบอร์ผม 083-5555689 ครับ

ใช่ค้าบ seagull เก่า เปลี่ยนชื่อใหม่เป็น the bliss แล้ว
ว่าแต่โรงแรมเอี๋ยนอยู่แถวไหนอ่ะคับ
อู่อยู่ในซอยนั้นแหละ พึ่งปรับปรุงใหม่ไม่นานมานี้เอง

ไม่ได้อยู่ภูเก็ต แต่ week นี้มาเที่ยวภูเก็ตครับ

ยังไม่เจอซูเลยแห่ะ หุหุ

น้าก๊อตมาพักที่ไหนอ่ะ

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2010, 11:36:19 PM »
ใช่ค้าบ seagull เก่า เปลี่ยนชื่อใหม่เป็น the bliss แล้ว
ว่าแต่โรงแรมเอี๋ยนอยู่แถวไหนอ่ะคับ
อู่อยู่ในซอยนั้นแหละ พึ่งปรับปรุงใหม่ไม่นานมานี้เอง

น้าก๊อตมาพักที่ไหนอ่ะ
โรงแรมจินตนาเก่าอ่าครับ
อยู่ในซอย ตรงข้ามกับ โรงแรมพาราไดท์
เดียวว่างๆ จะลองไปที่อู่ดูครับ

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2010, 12:29:34 PM »
การก่อสร้างโรงแรม ๆ ใหม่ในภูเก็ต นี่ยังพอมีอยู่บ้างใหมครับ

ผมขายไม้ประเภท ไม้เนื้อแข็งจากลาวน่ะครับ แดง มะค่า เต็ง ตะเคียน

ว่าจะไปหลายครั้งไม่ได้ไปซะที
Deestone the heart of your control

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2010, 09:27:00 PM »
โรงแรมจินตนาเก่าอ่าครับ
อยู่ในซอย ตรงข้ามกับ โรงแรมพาราไดท์
เดียวว่างๆ จะลองไปที่อู่ดูครับ

อู่ปิดครับ ว่าแต่พรุ่งนี้ว่างๆแวะมาป่าตองมาเยี่ยมเยียนกันได้ครับ อย่างน้อยมี 2 คันอยู่นี่แน่นอน อิอิ

การก่อสร้างโรงแรม ๆ ใหม่ในภูเก็ต นี่ยังพอมีอยู่บ้างใหมครับ

ผมขายไม้ประเภท ไม้เนื้อแข็งจากลาวน่ะครับ แดง มะค่า เต็ง ตะเคียน

ว่าจะไปหลายครั้งไม่ได้ไปซะที

การก่อสร้างยังมีเรื่อยๆ ไม่เคยหยุดเลยครับ

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2010, 12:50:42 AM »
มกราต้องไปภูเก็ตซะหน่อย   emo57o
Deestone the heart of your control

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 04, 2011, 09:20:59 PM »
วันนี้เห็นรถพี่เอี๋ยวจอดอยู่ร้านเครื่องเสียงโมดิฟายใช่มั้ยครับ
ผมกำลังเลี้ยวออกจากซอยข้างร้านเครื่องเสียงอ่าครับ เห็นพี่กำลังเลี้ยวเข้าไป มี ฟอร์ดเฟียสต้าขับตาม