ผู้เขียน หัวข้อ: ขออณุญาติแจ้งปัญหา เกี่ยวกับการแชร์ลิงค์ของ SSS ครับ  (อ่าน 1977 ครั้ง)

ออฟไลน์ TezzA

• SSS FC No. 1
  • *
  • Popular Vote : 3
  • มือใหม่ หัด4
ปัญหาที่ผมเจออยู่ตอนนี้คือ  เวลาใครส่งลิงค์อะไรต่างของ SSS   มันจะโชว์ไปทีหน้าแรกของเวปตลอด   หรือแม้กระทั่งผม โพสลิงค์ของ buy n sell ใน facebook หรือที่อื่น   คนที่เปิดก้อจะไปเจอที่หน้าแรกของเวปครับ   ไม่ทราบใครเป็นเหมือนผม รึผมเป็นอยู่คนเดียวรึป่าว   ช่วยแนะนำ   

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
เป็นเหมือนกัน นึกว่าเป็นคนเดียวซ่ะอีก
รำคาญมากเลย โดยเฉพาะเวลาส่ง URL ให้กันเนี่ย. มันไม่เข้าไปหน้ากระทู้ที่ต้องการ ม้นจะไปหน้าแรกให้ได้เลย
ยิ่งถ้าเปิดในโทรสับ แทบไม่อยากเปิดเลยอ่ะ...

ปล. ใช้ FireFox  กับ Safari ครับ

ออฟไลน์ Mcrae555

• *
  • Popular Vote : 20
  • Rally Driver
เป็นเหมือนกันครับ เวลาเซฟลิงค์ไว้แล้วมาเปิดใหม่ จะขึ้นหน้าแรกของเว็บตลอดเลยครับ เข้ากระทู้ที่เซฟไว้ไม่ได้เลย มาหน้าเว็บตลอด ใช้ Browser Opera นะครับ  emo48o

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
เป็นเหมือนกันครับ   อยากให้แก้ไข 
จะได้เผยแพร่กิจกรรมหรือข้อมูลความรู้ที่น่าสนใจให้ชาวโลกได้รับรู้บ้าง

ออฟไลน์ SUBANU

• *
  • Popular Vote : 32
  • หนูมาลีมีอิมหน้าแมว อิมหน้าแมว อิมหน้าแมว
เป็นเหมือนกันครับบบ

ใช้ IE and firefox

ออฟไลน์ Aaek - NewLe

• *
  • Popular Vote : 0

อยากรู้มาตั้งนานแล้วทำไมถึงตั้งใจทำให้เป็นแบบนี้

มันมีประโยชน์อะไรหรือเปล่าครับ  emo11o

ออฟไลน์ Gong Pista

• Y@H Track Cyclist
  • *
  • Popular Vote : 0
  • SSS FC / Shirt #23
    • The Forever Kids
อ้าว นึกว่าเป็นคนเดียวนะเนี่ย ที่เวลากดลิงค์แล้วเข้าหน้าแรก bookmark ไว้ที่บอร์ดเลย ก็ยังไปหน้าแรกครับ...

emo25o
Y@H Cycling Club

ออฟไลน์ Maew-Rx

• Maew-Rx
  • *
  • Popular Vote : 22
  • Honda Impreza
เป็นเหมือนกันครับ   อยากให้แก้ไข 
จะได้เผยแพร่กิจกรรมหรือข้อมูลความรู้ที่น่าสนใจให้ชาวโลกได้รับรู้บ้าง

เห็นด้วยครับ  เวลาต้องการเผยแพร่ สาระ ความรู้ต่างๆ ใน SSS  ทำได้ยากครับ 

ผมใช้ Opera ครับ
Garage Rx for Serious Car Lovers
http://www.facebook.com/GarageRx.WorkShop