ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแสดงความเสียใจกับ พ่อของ Amp SSS ของพวกเราด้วยครับ  (อ่าน 10212 ครั้ง)

ออฟไลน์ Azzy

• *
  • Popular Vote : 40
  • All Extraordinary
ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้ง และขอเชิญ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ชาว SSS เข้ารวมพิธีสวด

ณ. วัดบางนานอก เริ่มสวดเวลา 1 ทุ่ม ตั้งแต่วันที่ 4-8 มกราคม 2554

พี่เบนซ์และสมาชิกหลายท่าน นัดกันไปวันเสาร์ที่ 8 นี้ เจอกันที่วัด ประมาณ 18.30 น. ครับ

แผนที่วัดบางนานอก ที่ตำแหน่งตัว A ครับ

ถนนบางนา-ตราด ขับผ่านไบเทค มุ่งหน้าสี่แยกบางนา แล้วตรงไปตามถนนสรรพาวุธ จนสุดถนน จะเจอแม่น้ำเจ้าพระยา แล้วเจอวัดอยู่ซ้ายมือ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 05, 2011, 07:44:43 PM โดย (^.^) »
Power by Mitsusport , MRA Racing Academy , MRA Racing Team , RFP Racing

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ POP_EMS

• *
  • Popular Vote : 13
  • www.facebook.com/liquimolymotorsportthailand
    • liquimolymotorsportthailand
ขอแสดงความเสียใจอย่างยิ่งกับ Amp

ป๊อปกับโอเปิ้ล

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.

ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
Deestone the heart of your control

ออฟไลน์ odezus

• เหยี่ยวดำ แต่คอขาว...
  • *
  • Popular Vote : 7
ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

ออฟไลน์ Micky NEW'LE

• *
  • Popular Vote : 9
  • ♥ BD ♥

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
ขอแสดงความเสียใจอย่างยิ่งนะแอม
งานวันไหนบอกพี่ด้วยละ!

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
เสียใจด้วยครับน้าแอมป์ มีอะไรให้ช่วยเหลือบอกกันได้นะครับพี่ๆเพื่อนๆน้องๆกันทั้งนั้นครับ

วัดบางนานอก ตอนแรกผมไม่รู้เรือ่งอะไรเลยมีแต่ที่พี่บีบีมาบอกตอนหลับไปแล้ว พออ่านเสร็จกะว่าเย็นวันที่4มกราจะไปเลย
เด๋วสายๆผมโทรหาพี่อีกที่นะครับ ไม่แน่จะไปเลย
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ kenny_eak

• *
  • Popular Vote : 12
  • meaww

ออฟไลน์ mod...kub

• *
  • Popular Vote : 0
  • nine foul.......scramble to fast
nine foul...scramble to fast

ออฟไลน์ mallzaa

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 24
  • BeNatural
เสียใจด้วยนะครับ

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับแอม งานวันไหนบอกด้วยแล้วกัน

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ.......โกร๋น

ออฟไลน์ BMX มองแต่เธอ

• Global Moderator
  • Popular Vote : 57
เนื่องจาก บิดาของผมได้เสียชีวิต และได้ตั้งศพบำเพ็ญกุศล ณ วัดบางนากนอก

จึงเรียนเชิญ เพื่อน ๆ พี่ๆ น้องๆ  ร่วมฟังสวดอภิธรรมศพ ณ วัดบางนานอก ศาลา 1 แอร์ริมน้ำ โดยพร้อมเพรียงกัน

สวดคืนแรก วันที่ 4 ม.ค. ส่วนกำหนดการอื่นๆ จะแจ้งไห้ทราบอีกทีครับ ผมก็ไม่ค่อยถนัดเรื่องนี้เหมือนกัน แล้วต้องจัดการทุกอย่างด้วย

ขออภัย เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ที่ไม่ได้เรียนเชิญด้วยตนเอง  081-3058430 แอม

ขอบคุณครับ
ขายอะไหล่ นำเข้าจากญี่ปุ่นโดยตรง หัวตัด ฯลฯ