ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแสดงความเสียใจกับ พ่อของ Amp SSS ของพวกเราด้วยครับ  (อ่าน 10213 ครั้ง)

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ดีครับ โบส  นัดกันก่อนก็ดีครับ  ยังไง นัดหมายกันในกระทู้นี้ก็ได้นะครับ น่าจะมีหลายๆท่านที่ไปด้วยกันวันเสาร์ครับ
คงเปลี่ยนแล้วล่ะครับคุณกุ่ย เนื่องจากคิดสะระตะสะระตี่ดีแล้ว คิดว่าน่าจะไม่เหมาะครับ ถึงแม้จะไม่ได้ด้วยเจตนา แต่หากว่าพวกเราขับรถที่มีเสียงดัง
กันไปเป็นขบวนเพื่อเข้าไปในวัดนั้น มันจะเหมือนแก๊งซิ่งกวนเมืองและอาจจะไม่ให้เกียรติวัดน่ะครับ ทางแอดมินคนสวยถึงได้เอารูปแผนที่มาลงแทนให้แล้วครับ
เพื่อให้ทุกท่านไปกันเองน่าจะดีกว่าครับ อีกอย่างวัดนี้ไปไม่ยากเลยครับ มาจากด้านหน้าไบเทค(ฝั่งเดียวกับไบเทค) แล้ววิ่งไปจนเจอสี่แยกบางนา
แล้วก็วิ่งตรงไปเรื่องๆจนเกือบสุดถนนน่ะแหละครับ ก็เจอทางเข้าวัดอยูด้านซ้ายมือติดกับถนนใหญ่แล้วครับ ไม่ยากมากเท่าไหร่หรอกครับ ลองดูคร้าบ สู้ๆ
หรือว่าหากมีใครไปไม่ถูก โทรมาสอบถามผมได้ครับ 081-721-3536 หรือ 08-0910-2321
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ MonZaa

• ชะตาฟ้าลิขิต ชีวิตเราเลือกเอง
  • *
  • Popular Vote : 2
ขอร่วมแสดงความเสียใจกับการจากไปของคุณพ่อด้วยครับ พี่แอม

ออฟไลน์ BMX มองแต่เธอ

• Global Moderator
  • Popular Vote : 57
ขอบคุณ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ อย่างสุดซึ้งนะครับ อบอุ่นสุดๆสำหรับบ้านหลังนี้ จะเก็บไว้ในใจตลอดไปจนกว่าจะไม่มีลมหายใจแล้ว บรรยายไม่ถูกจริงๆครับ

พรุ่งนี้วันเสาร์ 8 ม.ค. เพื่อนๆสมาชิกจาก Siam Subaru Society ร่วมกันเป็นเจ้าภาพ ขอเรียนเชิญนะครับ สำหรับพี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ที่มาเร็วผมจัดอาหารไว้ไห้แล้วนะครับ ไม่ต้องห่วง

บริเวรวัด เป็นท่าน้ำทางวัดมีอาหารไห้ปลาขาย มีการไถ่ชีวิตโค กระบือ มาทำบุญกันได้นะครับ

emo68o จากใจ ซึ้งครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 07, 2011, 04:35:20 PM โดย (^.^) »
ขายอะไหล่ นำเข้าจากญี่ปุ่นโดยตรง หัวตัด ฯลฯ

ออฟไลน์ SilverRabbit

• *
  • Popular Vote : 0
  • ความรู้คู่คุณธรรม
น้าแอม..พี่เสียใจด้วยนะครับ...
ระยะทางพิสูจน์ม้า  กาลเวลาพิสูจน์คน

ออฟไลน์ สาหร่าย05

• *
  • Popular Vote : 32
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ น้าแอม
บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
เสียใจด้วยน๊ะครับแอม ท่านไปสบายแล้ว คนอยู่ก็ต้องสู้กันต่อไป...

ออฟไลน์ modrxteam

• *
  • Popular Vote : 4
Re: ขอแสดงความเสียใจกับ พ่อของ Amp SSS ของพวกเรา
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: มกราคม 07, 2011, 02:53:07 PM »
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ น้าแอม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 07, 2011, 02:53:58 PM โดย modrxteam »

ออฟไลน์ Terr Nara

• *
  • Popular Vote : 5
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

ออฟไลน์ Benzino

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 4
เย็นนี่เจอกันครับ ไปร่วมงานบุญกันอีกครั้งนะครับ
"เรา Supply Army "
[img]http://img9.imageshack.us/img9/9231/srsnewcolorsnewtt1.g

ออฟไลน์ aunturbo

• *
  • Popular Vote : 0
เสียใจด้วยครับน้าแอม