ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแสดงความเสียใจกับ พ่อของ Amp SSS ของพวกเราด้วยครับ  (อ่าน 10220 ครั้ง)

ออฟไลน์ monkeyart

• *
  • Popular Vote : 3
แสดงความเสียใจด้วยน่ะครับ  ติดงานต่างจังหวัดไปร่วมงานวันเสาร์ไม่ได้  จาก กานต์ครับ

ออฟไลน์ KHAI_SB

• *
  • Popular Vote : 3
ขอแสดงความเสียใจนะครับ พี่แอม

ออฟไลน์ jame

• *
  • Popular Vote : 1
เสียใจด้วยครับแอม วันเสาร์เจอกันครับ อย่าคิดมากละเรื่องแบบนี้มันเป็นเรื่องที่คนเราทุกคนต้องประสบอยู่แล้ว  มีทรัพย์สินบารมีมากมายขนาดไหนก็หนีไม่พ้นครับ

ออฟไลน์ Mitsuim

• *
ขอแสดงความเสียใจนะ....แอม

ออฟไลน์ 200com

• ยอมไม่เป็น ก็เย็นไม่ได้
  • *
  • ว่างปล่าว ไร้ตัวตน
...ขอแสดงความเสียใจด้วยครับแอมป์์.....

....การจากกันนั้นเป็นทุกข์  แต่การจากกันเป็นของธรรมดา....

ออฟไลน์ TRN

• *
  • Popular Vote : 15
ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

ออฟไลน์ Admin

• Administrator
  • Popular Vote : 14
แผนที่วัดบางนานอก ที่ตำแหน่งตัว A ครับ

ถนนบางนา-ตราด ขับผ่านไบเทค มุ่งหน้าสี่แยกบางนา แล้วตรงไปตามถนนสรรพาวุธ จนสุดถนน จะเจอแม่น้ำเจ้าพระยา แล้วเจอวัดอยู่ซ้ายมือ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 05, 2011, 07:27:40 PM โดย (^.^) »

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
เสียใจด้วยครับพี่แอมป์ วันศุกร์จะไปร่วมงานสวดอภิธรรมนะครับ

ออฟไลน์ Mcrae555

• *
  • Popular Vote : 20
  • Rally Driver

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
เสียใจด้วยนะครับ น้าแอม เข้มแข็งนะครับน้า

ผมขอโทดด้วยนะครับที่ไม่ได้ไปงาน พอดีติดงานอยุ่ต่างจังหวัดอะครับ

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
เสียใจด้วยนะครับ น้าแอม

ขอให้น้าแอมเข้มแข็งนะครับ
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Ricer

• *
  • Popular Vote : 2
  • PMP (Poor Man's Porsche) เห็นตูดปอร์ชอยู่ไวๆ
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
All boxer engines, regardless of no. of cylinders, provide perfect balance because the movement of a piston is exactly counter by the corresponding piston in another bank...the usage is limited to Porsche and Subaru today.    However, we'll have a Toyobaru soon???

ออฟไลน์ ABO

• *
  • Popular Vote : 0
เสียใจด้วยนะครับ

ออฟไลน์ mallzaa

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 24
  • BeNatural
ขอบคุณครับพี่เบนซ์ พอดีวันนี้ไปงานศพมากะพี่หนุ่ย พี่บัติ พี่แหลม พี่เจมส์(กลอง) ผมกะจะกลับมาประกาศซะหน่อยว่าเราเป็นเจ้าภาพวันที่
8 มกรา (เสาร์) แต่ถนนนั้นรถค่อนข้างติดน่ะครับ เอาว่าผมกะจะนัดกันแถวๆบางนาแล้วขับไปพร้อมๆกันสัก6โมงเย็นดีมั้ยครับ
หากว่าเห็นด้วย ผมจะได้ตั้งกระทู้เอาไว้ให้เลยครับพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ

ดีครับ โบส  นัดกันก่อนก็ดีครับ  ยังไง นัดหมายกันในกระทู้นี้ก็ได้นะครับ น่าจะมีหลายๆท่านที่ไปด้วยกันวันเสาร์ครับ

ออฟไลน์ sweet99

• ไม่หล่อแต่อร่อย
  • *
  • Popular Vote : 5

หวานครับ