ผู้เขียน หัวข้อ: @@@!!! ใครว่างเสาร์นี้ 22 ม.ค. ไปกินกุ้งที่อยุธยากันครับ !!!@@@  (อ่าน 14283 ครั้ง)

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
ผมไปเจอตรงจุดนัดพบที่ 2 เลยนะครับ ใครจะไปเจอตรงนั้นบ้างครับ

เอาแผนที่มาฝาก กันสับสน

จุดนัดพบที่ 2 ด่านจ่ายเงินงามวงค์วาน (10 บาท)

สำหรับเส้นทางที่จะวิ่งกันก็ประมาณนี้นะครับ

- จากจุด A ด่านจ่ายเงินงามวงค์วาน วิ่งไปจนสุดทางด่วนบางปะอิน

- เลี้ยวขวา เข้าถนนกาญจนาภิเษก (ถนนหมายเลข 9)

- เลี้ยวซ้าย เข้าถนนหมายเลข 347

- และไปเลี้ยวซ้าย ที่ถนนหมายเลข 3309 ขับไปอีกหน่อยก็ถึงวัดเชิงเลนแล้วครับ

รวมระยะทางจากจุด A ประมาณ 47 km.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 19, 2011, 10:17:09 AM โดย 24owner »
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ exponential

• *
  • Popular Vote : 0
Very good choice!!  Nice food good restaurant.  But they don't sell / allow any alcohol drink as the restuarant is in monastery area.  Have fun  emo64o

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
Very good choice!!  Nice food good restaurant.  But they don't sell / allow any alcohol drink as the restuarant is in monastery area.  Have fun  emo64o

ขอบคุณครับ อย่างที่คุณ exponential บอกไว้นะครับ เนื่องจากบริเวณร้านอาหารอยู่ในบริเวณวัด ทางร้านเลยไม่ขายเครื่องดื่มแอลกอฮอล์แล้วก็ห้ามถือเข้าไปด้วยนะครับ แต่ก็ดีแล้วเพราะดื่มไม่ขับนะครับทุกท่าน

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me

Yes!!!! This Restaurant is alcohol-free. emo64o

Update ยอดจำนวนคนอยู่ข้างบนนะต่อ จองกุ้งโลด คนละตัวก็น่าจะพอมั๊ง ใหญ่เหลือเกิน เอากุ้งจัมโบ้นะ ใครจะไปรีบลงชื่อนะครับจะได้จองกุ้งให้ถูก emo65o

จองแล้วครับพี่เคน จองไป 30 ตัวแล้วครับ จองโต๊ะไว้ประมาณ 11.30 น. นะครับ emo47o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

• *
จองแล้วครับพี่เคน จองไป 30 ตัวแล้วครับ จองโต๊ะไว้ประมาณ 11.30 น. นะครับ emo47o

แต๊งกริ้วครับต่อ   กินกุ้งๆ ใครว่างมาขับรถเล่นกันคร้าบบบบบบ

ออฟไลน์ jobugeye

• *
  • Popular Vote : 0
แต๊งกริ้วครับต่อ   กินกุ้งๆ ใครว่างมาขับรถเล่นกันคร้าบบบบบบ
อยากไปมากคร๊าบ แต่ติดธุระโอกาศหน้าชัวร์

ออฟไลน์ tayniti

• ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ๊ค,
  • *
  • Popular Vote : 49
  • http://tayniti.multiply.com/photos
    • รูปทั้งหมดอยู่ที่  http://tayniti.multiply.com/photos
ไปด้วยครับ   เเล้วเจอกันครับ
ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ้ค

http://tayniti.multiply.com/photos

ออฟไลน์ J31

• *
  • Popular Vote : 1
Volvo ไปด้วยคนครับ ไปรวมที่โลตัสครับ สงสัยตามพี่ๆไม่ทันแน่ๆเลย

ไป1คนครับ  emo48o

ออฟไลน์ V.Putin@Productive

• *
  • Popular Vote : 9
ผมยังไม่แน่ใจ แต่อยากไป เอาเป็นว่าถ้าไป ผมจะไปรอที่ด่านเก็บเงินงามวงศ์วานแล้วกันครับ

• *
Volvo ไปด้วยคนครับ ไปรวมที่โลตัสครับ สงสัยตามพี่ๆไม่ทันแน่ๆเลย

ไป1คนครับ  emo48o

ไม่ต้องห่วงตามทันแน่นอนครับ ค่อยๆไปไม่ต้องรีบ emo64o

• *
Update ยอดให้ใหม่แล้วนะครับ emo65o         

พรุ่งนี้เจอกันนะครับชาวแก๊งค์ ESSS  emo65o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 21, 2011, 04:20:25 PM โดย The Blitz_ESSS »

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
ไปด้วยครับ   เเล้วเจอกันครับ

เอาพริตตี้ไปด้วยน๊า  emo47o

ออฟไลน์ james

• *
  • Popular Vote : 3
ขอให้สนุกนะครับ ทุก ๆ ท่าน  โอกาสหน้า ขอไปด้วยครับ 

emo52o    emo52o    emo52o emo60o emo54o emo55o emo56o emo47o
"Feel Good อิ่มท้อง ร้องเพลง"   "ทำดีเพื่อพ่อ"

ออฟไลน์ Momo Ko

• *
  • Popular Vote : 5
  • ครอบครัวขับสี่มาแล้วจ้า.......
พรุ่งนี้แล้ว... ไอ้กุ้งเอ๋ย... เจอกัน

เคน ถ้าพี่ออกมาทางวงแหวนตะวันออก ไปเจอได้ตรงไหนมั่งคร๊าบบบ....

ออฟไลน์ satisfy

• *
  • Popular Vote : 15
  • Proud of Boxer...

เหมือนเดิมครับ คุณเคน

ไม่กล้ายืนยัน...
ถ้างานเคลียร์ ก็ไปทันที เหมือนทริปไปศรีราชา"มุมอร่อย"ครับ
ไม่มีกุ้งไม่เป็นไร ขอให้ได้ไปเที่ยว ขับรถเล่นด้วยกัน ก็สนุกแล้วครับ

โลตัสพระรามสาม อยู่ข้างบ้านเลย

สถิตย์ Blue_GC