ผู้เขียน หัวข้อ: สนามแข่งที่โบนันซ่าพร้อมแล้ว พวกเราพร้อมกันมั้ยคร๊าบบบบบบบบบบ  (อ่าน 9894 ครั้ง)

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
สงสัยจะอด   emo52o เเต่รอดูวันก่อนละกัน 
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
พุธนี้แอบไปชิมลางดีกว่า....ไปมั้ยพี่เต้อ อิอิ  emo64o

โทรแจ้งเขาเรียบร้อยแล้ว ไม่มีค่าใช้จ่าย..
เด๋วจะได้ไปคุยเรื่องจัดให้ sss ด้วย...
แล้วจะถ่ายรูปมาให้ดูกันน๊ะครับ

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
มีท่านใดสนใจอีกมั้ยครับ
จาได้นัดเจอกันก่อน
น่าจะล้อหมุนประมาณ10:00
แล้วไปหาข้าวเที่ยงทานกัน
แล้ก็เข้าไปที่สนามครับ

พี่เต้อว่าไง???
กิจกรรม motorsport
ตั้ม

• *

อ่า.. งานนี้ถือว่าไปดูสนามกันเฉยๆ ใครอยากไปวิ่งก็ไปได้น๊ะครับ ไม่มีค่าใช้จ่าย
สนามลาดยางแล้วแต่อาจจะยังไม่ มีสิ่งอำนวยความสะดวกครบ..

มีใครสนใจไปด้วยกันมั๊ยครับ..

ออฟไลน์ Gobbaru

• *
  • Popular Vote : 11
วันพุธทำงานอ่ะ อดเรย  emo52o

ออฟไลน์ pomaru

• SRS MEMBER
  • *
  • Popular Vote : 17
  • WE LOVE SUBARU

มีวันไหนไปกันอีกมั้ยอะคับ  แบบว่าอยากไป แต่วันธรรมดาไม่ว่างคับ  emo68o emo68o emo68o

ออฟไลน์ troy10

• *
  • Popular Vote : 0
อยากไปด้วยคราบบบบ ไปวันไหน เแล้วเจอกานที่ไหนอ่าครับบๆๆๆ

ออฟไลน์ Panda Racing

• *
  • Popular Vote : 0
วันพุธคือ วันนี้หรอครับ ขอไปแจมด้วยได้ไหมครับ อยากชมมากครับ

เดี๋ยวเช้าเข้ามาเช็คอีกทีครับ ถ้าได้โทรมา 081-8119925 ก็จะเป็นพระคุณมากคร้าบ

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
คันกันยิบแล้วทั่นประธานนนน รีบจัดด่วน emo65o

ออฟไลน์ A i f Z `

• *
  • Popular Vote : 13
  • GVB STI ^^

ออฟไลน์ Ace@Black-GF

• *
  • Popular Vote : 1
สนใจ ตรงที่มันใกล้ นี่แหล่ะ... คับ

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
โอ้ว ตรงยาวมากกก

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
ได้ข่าวมาจากคณะสำรวจมาว่ามันส์มากกกกกครับ   หวดกันจนน้ำมันเกือบหมดถัง  เร็วๆนี้อาจจะมีอีกรอบ รบกวนแจ้งล่วงหน้าหน่อยนะเฮีย emo76o

• *
วันพุธคือ วันนี้หรอครับ ขอไปแจมด้วยได้ไหมครับ อยากชมมากครับ

เดี๋ยวเช้าเข้ามาเช็คอีกทีครับ ถ้าได้โทรมา 081-8119925 ก็จะเป็นพระคุณมากคร้าบ

ไม่ทันแล้วครับ กลับมากันแล้ว คราวหน้าแล้วกันครับ..

• *
 emo65oเอารวมๆมาให้ดูน๊ะครับ
สนามยาว 2.7 กม. แทร็คกว้กว้างกว่าแก่งกระจาน และจะขยายเพิ่มอีกข้างล่ะ 1.2 เมตร..
ไลน์สนามเป็นสนามความเร็วสูง วิ่งกันเกียร์ 3 ยันเกียร์ 6 เลยครับ ทางตรงหน้าพิทยาว 800 เมตร เห็นว่าจะจัดแข่งแดร็กด้วย..
ห้องน้ำมีร่วม 200 กว่าห้อง..เชิญเลือกชิมได้ตามอัธยาศัยครับ

รูปโดยรวมสนามมันถ่ายไม่ค่อยได้อ่ะน๊ะครับ อยู่พื้นราบไม่รู้จะถ่ายให้เห็นภาพรวมของสนามได้ยังไง เลยถ่ายมันแต่รถเนี่ยแหละ แหะๆๆ

รูปสนาม เห็นว่าตั้งใจจะทำให้เขียวขจี มีจุดกางเต้นด้วยครับ

ไลน์สนาม มีเป็นทางต่างระดับ ให้ฝึกฝีมือกันอีกรูปแบบนึง

Im วิ่งกันให้เกลื่อนแทร็ค แหะๆๆ..

จุดที่มองเห็นนี่ สวยงามมากๆเหมือนดูหนังแข่งรถเลย

ถ่ายกันเองอีกหน่อยแหะๆๆ..

แถมด้วยอุณหภูมิ แถวๆนั้นนี่ สบายสุดๆ เย็นชื่นใน รถไม่ร้อนคนไม่ร้อน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 20, 2011, 08:08:43 PM โดย Hiter »