ผู้เขียน หัวข้อ: สนามแข่งที่โบนันซ่าพร้อมแล้ว พวกเราพร้อมกันมั้ยคร๊าบบบบบบบบบบ  (อ่าน 9893 ครั้ง)

ออฟไลน์ golf_dls

• *
  • Popular Vote : 0
รอน้องแมวหายป่วยก่อนนะ อิอิ

ออฟไลน์ rzb12

• *
  • Popular Vote : 14
เดี๋ยวผมจะไปลองวิ่งอาทิตย์หน้านี่แหละครับ พอดีสนิทกับพี่ที่เป็นผู้จัดการสนามแห่งนี้อ่ะครับ ถ้าพี่ๆ ชาว SSS สนใจอยากไปลองวิ่งเดี๋ยวผมประสานงานให้ก็ได้ครับ

ปล..พี่เต้อ ครับ ผม ป๊อบ ที่เคยอยู่นักเลงรถนะครับ ถ้าพี่ๆ ชาว SSS จะไปวิ่งกันเยอะๆ เดี๋ยวผมแจ้งให้พี่ที่เป็นผู้จัดการสนามจัดให้เฉพาะกิจสำหรับชาว SSS ก็ได้ครับ) เผื่อผมจะแอบ ผบ..เอาน้อง Old Le ไปวิ่งเล่นด้วยอ่ะครับ

@ ตาหยก จะไปวิ่งเล่นด้วยอ่ะเปล่า จับ Old Le 3 คัน วิ่งวัน Make Race เลยม่ะ ใครช้ากว่าชนะ  อิ อิ อิ  emo54o emo54o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 04, 2011, 09:15:57 PM โดย rzb12 »

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
เดี๋ยวผมจะไปลองวิ่งอาทิตย์หน้านี่แหละครับ พอดีสนิทกับพี่ที่เป็นผู้จัดการสนามแห่งนี้อ่ะครับ ถ้าพี่ๆ ชาว SSS สนใจอยากไปลองวิ่งเดี๋ยวผมประสานงานให้ก็ได้ครับ

ปล..พี่เต้อ ครับ ผม ป๊อบ ที่เคยอยู่นักเลงรถนะครับ ถ้าพี่ๆ ชาว SSS จะไปวิ่งกันเยอะๆ เดี๋ยวผมแจ้งให้พี่ที่เป็นผู้จัดการสนามจัดให้เฉพาะกิจสำหรับชาว SSS ก็ได้ครับ) เผื่อผมจะแอบ ผบ..เอาน้อง Old Le ไปวิ่งเล่นด้วยอ่ะครับ

@ ตาหยก จะไปวิ่งเล่นด้วยอ่ะเปล่า จับ Old Le 3 คัน วิ่งวัน Make Race เลยม่ะ ใครช้ากว่าชนะ  อิ อิ อิ  emo54o emo54o

ขอบคุณมากครับป๊อป เด๋วเสาร์หน้า 12 กพ. SSS จัด Trackday กัน ถ้าว่างมาแจมกันได้น๊ะ
เคยอยู่นักเลงรถ แล้วตอนนี้ไปอยู่ไหนแล้วเนี่ย???... ยังใช้เบอร์เดิมหรือเปล่าอ่ะ ไว้วันไหนเด๋วโทรหาน๊ะ

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52

ได้ เด๋ววิ่งถอยหลังเอา  emo69o
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

ออฟไลน์ kamolwat_t

• *
  • opel in test team
    • www.opel.in.th
จะแอบไป ขับเล่น บ้าง ต้องทำยังไงบ้างอ่ะฮะ...  emo32o

ออฟไลน์ rzb12

• *
  • Popular Vote : 14
เบอร์มือถือเดี๋ยวผม PM ไปให้ครับพี่ ตอนนี้ผมทำเว็บเกี่ยวกับรถยนต์อยู่อ่ะครับ แล้วก็มีงานอื่นๆ อีกปะปรายครับผม

เดี๋ยววันที่ 12 ถ้าไม่ติดอะไรจะตามไปแจมด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 06, 2011, 02:42:55 PM โดย rzb12 »

ออฟไลน์ WF_Kitti

• *
  • OMAC 99 - Stuttgart Kart & Marine Team.
สนามสวย ต้องไปลองสักหน่อย
OMAC 99.5
Stuttgart Kart & Marine Team
Watana Footwear Co., Ltd.

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
สนามสวย ต้องไปลองสักหน่อย

Are u coming this sat krub P'Kitti?????

ออฟไลน์ WF_Kitti

• *
  • OMAC 99 - Stuttgart Kart & Marine Team.
Are u coming this sat krub P'Kitti?**

อยากไปเรียนด้วยครับตั้ม แต่ติดภารกิจที่พีระ
มีผู้ใหญ่อยากให้ไปทดสอบรถคารท์มีเบรคหน้า
วางเครื่องรุ่นใหม่ ว่าวิ่งไล่ตัวแรงคันอืนทันหรือเปล่า

OMAC 99.5
Stuttgart Kart & Marine Team
Watana Footwear Co., Ltd.